Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: กล้องเน็ตเวิร์ค-กล้องวงจรปิด-ระบบเน็ตเวิร์คเพื่อการรักษาความปลอดภัยสำหรับบ้านและธุรกิจ

Warning Points:
    0/5

กล้องเน็ตเวิร์ค-กล้องวงจรปิด-ระบบเน็ตเวิร์คเพื่อการรักษาความปลอดภัยสำหรับบ้านและธุรกิจ

สวัสดีค่ะ
    ขออนุญาตใช้พื้นที่แนะนำบริษัทของตัวเองที่ทำร่วมกับแฟนนะคะ ^_^
    บริษัทเราชื่อ บริษัทโฟกัสมีเดียคอมมิวนิเคชั่น จำกัด
    ภายใต้แบรนด์สินค้า "SECURIS:SECURING YOUR WORLD"

สินค้าของเราเป็นกล้องไอพีเน็ตเวิร์คเพื่อการรักษาความปลอดภัยค่ะ
    อธิบายง่าย ๆ ก็คือเป็นเทคโนโลยีที่ใหม่กว่าที่มาแทนที่กล้องวงจรปิดแบบ CCTV ธรรมดา ค่ะ
    กล้องของบริษัทเรามีหลายรุ่นหลายฟังก์ชั่นการใช้งานที่ตอบสนองความต้องการของผู้ใช้นะคะ
    จะเป็นบ้านพักอาศัย อาคารธุรกิจ ร้านค้าขนาดเล็กจนถึงขนาดใหญ่ ตลอดจนโรงงานหรือหมู่บ้าน ตึกสูง เราก็สามารถติดตั้งและวางระบบได้ค่ะ

ความพิเศษของกล้องนี้คือสามารถดูภาพและเสียงได้จากทุกที่ทั่วโลกเพียงแค่มีอินเตอร์เน็ตค่ะ
    โดยดูจากคอมพิวเตอร์หรือโทรศัพท์มือถือก็ได้ค่ะ
    และเรายังเป็นบริษัทแรกในประเทศไทยที่สามารถรองรับระบบของ iphone นะคะ
    เราผลิต application ที่ดาวน์โหลดได้ฟรีใน itune สำหรับดูภาพจากกล้องโดยเฉพาะเลยค่ะ
    (ณ ตอนนี้มีบริษัทเราเท่านั้นที่ทำได้นะคะ)

นอกจากนี้ ผลิตภัณฑ์ของเรายังเป็นสินค้านำเข้าจากประเทศไต้หวันซึ่งแตกต่างจากผลิตภัณฑ์จากจีนที่แบรนด์อื่น ๆ หลาย ๆ แบรนด์เลือกใช้กันนะคะ
    เป็นที่รู้กันว่าสินค้าเทคโนโลยีจากไต้หวันมีประสิทธิภาพและความทนทานสูงกว่าสินค้าจากจีนหลายเท่าตัวค่ะ

ขออนุญาตแนะนำตัวอย่างลูกค้าที่เราทำงานให้ค่ะ

1. กลุ่มธุรกิจอสังหาริมทรัพย์

LPN condominium / Nusasiri / Prime Nature unit

2. กลุ่มธุรกิจโรงงาน

DAIKIN air-conditioning/ Thai Unicoil/ Leadman Electronics

3. กลุ่มธุรกิจอาหาร

SUBWAY/SUNRISE TACO/DADDY DOUGH/RED MANGO/BUG & BEE/เย็นตาโฟเครื่องทรง/Mr. SHAKE

4. กลุ่มธุรกิจแฟชั่นและอื่น ๆ

Bang & Olufson พารากอน/ ร้านหนังสือดอกหญ้า/ Co-Cue

5. กลุ่มหน่วยงานของรัฐ

กรมประปา/ วิทยาลัยราชธานี

นอกจากนี้เรายังติดตั้งกล้องสำหรับ Live Demo ที่สยามสแควร์ด้วยค่ะ

สามารถเลือกชมและสอบถามผลิตภัณฑ์ของเราได้ที่

- บริษัทโฟกัสมีเดียคอมมิวนิเคชั่น จำกัด
    โทร- 02-675-6810/ 087-9309292

- ช่องทางการจำหน่ายผ่าน POWER BUY สาขาต่าง ๆ ( ปัจจุบันเปิดพร้อมแล้วที่สาขาเซ็นทรัลพระราม 2 และ เซ็นทรัลลาดพร้าว)

http://www.mysecuris.com

(สำหรับผู้ที่สนใจเป็น dealer หรือ freelance/part-time sales เรายินดีนะคะ คุยกันได้ค่ะ ค่าคอมมิชชั่นที่เราให้ถือว่าสูงมากค่ะ)

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดี ๆ นะคะ
    fashion & style updates at::http://whatacatsaw.blogspot.com/

0/5
    UPDATE: ขณะนี้ กล้องของเราวางขายอยู่ในงาน POWER BUY FAIR ที่เซ็นทรัลลาดพร้าวนะคะ ช่วงนี้มีโปรโมชั่นแพคเกจราคาพิเศษด้วยค่ะ
    fashion & style updates at::http://whatacatsaw.blogspot.com/

0/5
    ร้านของเรามีขั้นตอนและวิธีเลือกระบบรักษาความปลอดภัยสำหรับบ้าน หรือเรียกว่า กันขโมยบ้าน ให้แก่ท่านทุกๆคน สำหรับท่านที่กำลังคิดจะเลือกซื้อกล้องวงจรปิด หรือกล้องวงจรปิด CCTV เข้ามาดูรายละเอียดได้ที่เว็บไซต์ของเรา กล้องวงจรปิด CCTV และระบบ กันขโมยของเราได้รับมาตรฐาน CCTV ทุกชิ้นและคุณภาพที่ยอดเยี่ยม ในราคาที่ถูก การเลือกซื้ออุปกรณ์สำหรับ กันขโมย ขึ้นบ้านของคุณแบบชนิดไร้สาย จะทำให้คุณสะดวกในการติดตั้ง ร้านของเราเป็นแหล่งรวม กันขโมย กล้องวงจรปิด และผู้เป็นปรปักษ์กับหัวขโมย ทั้ง รถยนต์ กันขโมย บ้าน กล้องวงจรปิด CCTV ร้านของเราเป็นแหล่งรวม กันขโมย กล้องวงจรปิด และผู้เป็นปรปักษ์กับหัวขโมย ทั้ง รถยนต์ กันขโมย บ้าน กล้องวงจรปิด CCTV เว็บไซต์ของเรามีอุปกรณ์ที่ใช้สำหรับกล้องวงจรปิดโดยเฉพาะ และอุปกรณ์เสริมต่างๆ ของ กล้องวงจรปิด CCTV และระบบ กันขโมย การเลือกซื้ออุปกรณ์สำหรับ กันขโมย ขึ้นบ้านของคุณแบบชนิดไร้สาย จะทำให้คุณสะดวกในการติดตั้ง สัญญาณกันขโมยของเรานอกจากใช้กับบ้านของเราแล้ว ร้านของเรายังรับติดตั้งสัญญาณกันขโมยกับรถของท่านได้อีกด้วย ร้านของเราเป็น ศูนย์รวมเครื่องป้องกัน และ ช่วยให้คุณสามารถปกป้องทรัพย์สินและตัวท่าน ให้พ้นภัยจาก มิจฉาชีพ ปัจจุบันพวกมิจฉาชีพ ในสังคมบ้านเรานั้น มีค่อนข้างเยอะมาก เราจึงนำเสนอสิ่งที่ทำให้คุณสามารถป้องกันสินทรัพย์ของคุณได้ สัญญาณกันขโมย ช่วยเหลือท่านได้จากกลุ่่ม พวก มิจฉาชีพ และยังทำให้คุณสามารถปกป้องทรัพย์สินของคุณได้ สัญญาณกันขโมยของเรานอกจากใช้กับบ้านของเราแล้ว ร้านของเรายังรับติดตั้งสัญญาณกันขโมยกับรถของท่านได้อีกด้วย ร้านของเรา จำหน่าย กล้องวงจรปิด CCTV พร้อมระบบ กันขโมย หลายยี่ห้อ ในราคาที่คุณสามารถเลือกได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ ชุดกันขโมยไร้สายของเรา ติดตั้งง่าย มีจอแสดงผล และมี แบตเตอรี่ อยู่ภายในตัวเครื่อง