เริ่มต้นจากครูสอนเปียโนตัวเล็กๆ
ที่ชอบแจกของเด็กช่วงปีใหม่ค่ะ
ไปๆมาๆ พยายามหาของน่ารักจากหลายประเทศ
บางคนเห็นแล้วถามว่า ได้มาจากไหน เลยคิดว่า
เอ๊ะ ครูหลายคนคงอยากได้แบบเราด้วย
เอาหล่ะ Ready! Set! Go!

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่โลกดนตรีเล็กๆ
ที่จะมาเติมเต็มหัวใจของท่านให้เต็มไปด้วยความสุขค่ะ

www.krukwanmelody.com
><

รับประกันความน่ารักค่ะ เพราะเก็บไว้ใช้เองด้วย
เพราะทนความน่ารักไม่ได้
In trend ทุกชิ้นค่ะ อิอิ

ติดต่อเข้ามาได้เลยนะคะ

ขอบคุณค่า

ครูขวัญ
krukwanmelody@gmail.com
086 895 3673

สินค้ามีหลายอย่างค่ะ แต่ส่วนใหญ่จะเกี่ยวกับเปียโน (เพราะเป็นครูสอนเปียโนนั่นเอง 555) ก็จะมีกระเป๋าเปียโน กระเป๋าสตางค์เปียโน พวงกุญแจเป็นกุญแจซอล ตัวโน๊ต ดินสอกุญแจซอล (อันนี้ขายดีสุด) และสินค้าดนตรีอื่นๆอีกมากมายค่ะ

สินค้าทุกชิ้นมีขายที่
(จะแวะไปหาที่โรงเรียนก็โทรกริ้งกร้างหากันได้นะคะ)
  • โรงเรียน Act & Arts สุขุมวิท ตึกไทซิน ติดต่อเบอร์ 02 381 8762
  • โครงการศึกษาดนตรีสำหรับบุคคลทั่วไป วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล สาขาพารากอน
  • โครงการศึกษาดนตรีสำหรับบุคคลทั่วไป วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล สาขาเสรีเซ็นเตอร์
  • Progress Centre (Trinity) -- เฉพาะดินสอกุญแจซอล