ขาย Chocola CC White .. ตัวช่วยขาวใส

1กระปุก 900บาทมี180เม็ดค่ะ .. แต่ของแม่ค้าเหลือ90เม็ด ขอขายที่400บาท รวมส่งจ้าา

ตัวนี้กำลังฮิตมาก ได้ผลจริง .. กินแล้วขาว+ใสขึ้น
ทำให้พวกรอยดำ รอยด่าง ฝ้า สารพัดค่อยๆลดเลือนไป
แม่ค้าทานเองค่ะ คอนเฟิมว่าใสขึ้นมากๆ .. แต่กินมาติดต่อกันนานแล้ว เลยขอพักไตก่อน >.<
เห็นผลตั้งแต่อาทิดแรกเลยว่าใสขึ้น
ทานไปเรื่อยๆ ไม่เกิน1เดือนค่ะ เพื่อนทักถึงความแตกต่างแน่นอนนนน

Searchหารีวิวจากในอินเทอเน็ตอ่านก่อนได้นะค่ะ แร้วจะรู้ว่าได้ผลดีแค่ไหนน

(ทานให้ได้วันละ 6 เม็ดค่ะ)
ส่วนประกอบ/6 เม็ด =
Vitamin B2 15mg.
Vitamin B6 10mg.
Vitamin C 600mg.
Vitamin E 100mg.
L-cysteine 160mg.

----------------------------------------------------------------------------------------

มี LIP NYX ของใหม่ 1 แท่งนะค่ะ สีHarmonica จะออกสีชมพูหวานๆ สวยเชียวค่ะ

ยังไม่เคยใช้นะค่ะ ได้แค่ลองที่มือครั้งเดียว

ต้องขายต่อเพราะว่าแม่ค้าซื้อมาซ้ำกับสีที่มีอยู่แล้วว TT ลืมเฉยเลยยย ย

120 บาทค่าาาาาาาาาาาาา รวมส่งไปเรยยยย ^^