Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results:

Voters
0. You may not vote on this poll
  • 0 0%
Page 22 of 25 FirstFirst ... 12 20 21 22 23 24 ... LastLast
Results 211 to 220 of 246

Thread: เราจำเป็นต้องปิดเว็บเป็นการถาวร หากสถานการณ์ยังคงเป็นอย่างนี้ต่อไป

love_neo is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Cool ขอบคุณค่ะที่ชี้แจงให้ทราบ

ตอนมีคนแนะนำเวบนี้ตอนแรกเข้ามารู้สึกว่าดูแตกต่างจากเวบไซต์อื่นๆที่ไม่มีโฆษณาขายของ คิดอยู่ในใจเหมือนกันว่าทางเวบจะอยู่ได้ยังไงโดยไม่มีโฆษณา ดีค่ะที่แจ้งให้ทราบ ต้องขอบคุณมากนะคะเวบนี้ให้ความรู้หลายอย่างเลย ถึงแม้จะไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าเวบนี้แต่ก็ได้ความรู้กลับไปทุกทีเกี่ยวกับแฟชั่น เห็นด้วยนะคะกับสิ่งที่่ผู้ดูเวบจะต้องจัดการกับการไม่เคารพกติกาของคนบางคน และ สิ่งที่ผู้ดุแลจะจัดการกับเวบไซต์นี้ค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้นะคะสู้สู้

0/5

ไม่เห็นด้วยกับการเก็บค่าแรกเข้า

ไม่เห็นด้วยกับความการเก็บค่าแรกเข้า แต่ถ้ามีเราก็พร้อมจ่ายเพราะเราเป็นสมาชิกที่ชอบเว็ปนี้มาก
    เราคิดว่าเงินไม่สามารถแก้ปัญหาได้ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ คนที่พร้อมจ่ายก็ใช่ว่าจะไม่ทำผิดกฏระเบียบ
    ต้องเก็บเป็น หมื่นอ่ะค่ะนั่นแหละจะช่วยได้ แบบนี้มันขึ้นอยู่กับความเข้าใจและนิสัยส่วนตัวในการใช้บอร์ด
    เราก็เคยทำผิดเกิดจากไม่อ่านรายละเอียดให้ดีซะก่อนเป็นเพราะความชอบทำอะไรเร็วไม่ค่อยชอบอ่านอะไรยาวยาว
    ซึ่ง ถ้าครั้งต่อไปเราก็จะไม่ทำน่ะ

0/5
    กดโหวตให้เเล้วค่ะ...อย่าปิดเวปเลยนะคะ..ยินดีทำตามกฎระเบียบที่ทางเวปตั้งไว้เสมอมาค่ะ..นึกไม่ออกจริงๆว่าถ้าเวปต้องปิดตัวลงจะทำอย่างไร...ข่าวสารต่างๆก็ไม่รู้จะอ่านได้จากที่ไหน..
    แก้ไขคำผิดค่ะ

0/5
    ยินดีเลยครับ ถ้าจะเก็บค่าสมาชิก

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    อยากให้มีแค่ส่วน hi end and hi street เท่านั้นค่ะ โดยคนที่สามารถ post ขายของได้ในแต่ละส่วนต้องเป็น trusted member เท่านั้นค่ะ

jug's Avatar
    jug is offline Trusted Member
    0/5
    กดโหวดแล้วนะคะ

ส่วนตัวอยากให้คนที่สมัครเข้ามาซื้อขายเป็น TM เท่านั้น จ่ายเงินรายเดือนรายปีก็ดีค่ะ

แล้วก็อยากให้ตัด forum ที่ไม่จำเป็นออกไป อย่างการซื้อขาย ไม่ต้องมี safty zone ก็ได้ถ้าทุกคนที่เข้ามาเป็น tm หมด เพราะเราคนนึงแหละที่ต้องนั่งโพสขายทั้งสอง forum ซึ่งรู้สึกว่ามันเปลืองเนื้อที่อ่ะค่ะ

โพสกระทู้ได้อาทิตย์ละครั้งก็ดีนะคะ หรือสามารถอัพเดทกระทู้เก่าได้โดยที่กระทู้จะขึ้นไปอยู่อันดับต้นๆ จะได้ประหยัดพื้นที่เวป

แล้วก็อยากให้เน้นที่ IP เป็นหลักเลยอ่ะค่ะ จะได้แก้ปัญหาการมีหลายล็อคอิน

อย่าปิดเลยนะคะ ถ้าปิดไปวันๆต้องไม่มีอะไรทำแน่ๆเลยค่ะ

รัก SBN มากๆ ขอบคุณ SBN มากๆๆๆค่ะ ^^
    looking for : kelly 28 or 32 soleil togo inside stich, birkin 35 orange togo, birkin or kelly LAGOON togo ...

0/5
    เอาไงเอากันคับ

lovely_pinky's Avatar
    lovely_pinky is offline Trusted Member
    0/5
    Vote ไปแล้วค่ะ เห็นด้วยมาก ๆ และยินดีให้เก็บ ค่าสมาชิกแบบเป็นรายปี หรือแบ่งตาม ลักษณะการใช้งาน อาจจะแตกต่างกันไป ระหว่าง สมาชิกที่ขายสินค้าด้วย หรือ เป้นเฉพาะสมาชิกทั่ว ๆไป เพราะทราบดีว่า คชจ ในการดำเนินงานนั้นค่อนข้างสูง และเวปเองก็ไม่มีโฆษณาใด หรือรายได้ทางอื่นเลย ชิ่นชม ผู้ก่อตั้งและทีมงานทุกคนมาก ๆค่ะตั้งแต่ได้รู้จักเวป นี้เพราะสิ่งที่ คุณ ๆทำเหล่านี้เป้นการเสียสละทั้งแรงกาย แรงใจ ความมีน้ำใจต่าง ๆ นั้นทำให้เกินเวปนี้ขึ้นมา เป้นทั้งแหล่งความรู้ เวลาที่เราต้องการความเหลือ จะมีเพื่อน ๆพี่ ๆที่น่ารัก เข้ามาคอยช่วยเหลือ เสมอ และหนุเองก็เคยได้รับน้ำใจเหล่านั้นอยู่บ่อยครัี้งค่ะ
    เสียดายมาก ๆหากต้องปิดเวปนี้ไป

แต่ไม่ว่าจะยังไงก็เคารพการตัดสินใจของ เวปมาสเตอร์ และผู้จัดทำก่อต้ังเวปทุกท่านค่ะและพร้อมที่จะทำตามกฏต่าง ๆที่ตั้งขึ้นมา จ้า
    ขอบคุณพื้นที่ ดี ๆ SBN ค่ะ

0/5
    กำ ปิดทำไมหรอครับ ผมก็เข้ามาดูของบ่อยๆนะครับ ถึงจะไมได้อะไรมากมาย แต่ผมซื้อของให้แฟนผมจากเวปนี้บ่อยมากๆ

kutie2hiso is offline Trusted Member
    0/5
    อย่าปิดเลยน่ะค่ะ เพราะว่าก็รู้จักเพื่อน ๆ หลายคนในเว็บนี้เหมือนกัน อยากจะให้ตัดส่วนที่ไม่จำเป็นออกค่ะ อย่าง safety zone ก็ไม่ต้องมีไปเลยก็ได้ เพราะคนขายลวง ๆ ก็มาจากตรงนั้นเยอะ
    ##########**********@@@@@@@@@@&&&&&&&&&&##########**********@@@@@@@@@@&&&&&&&&&&##########

Gucci is my first priority. My children are next. THANKS SBN.

Page 22 of 25 FirstFirst ... 12 20 21 22 23 24 ... LastLast

Tags for this Thread