Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: เขาเป็นผู้ชาย ที่สวยที่สุดในโลกค่ะ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

เขาเป็นผู้ชาย ที่สวยที่สุดในโลกค่ะ

วันนี้หนึ่งมากับความสวยงามของผู้ชายค่ะ เขาเล่ากันว่าเป็นผู้ชายที่สวยที่สุดในโลกเป็นลูกครึ่ง เกาหลี อเมริกัน สวยจริงๆค่ะอยากให้เพื่อนๆได้ชมตามมาเลยคร้า ขอบคุณที่มาจาก forward mail เหมือนเดิมค่ะ

You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

PREZZO's Avatar
    PREZZO is offline Trusted Member
    0/5
    สวยจนน่าตกใจ แต่คนเกาหลีได้ยินว่าสวยด้วยการศัลยกรรมเป็นส่วนใหญ่

เนมิราชชาดก
    พระเจ้าเนมิราช เมื่อทรงปฏิบัติธรรมอยู่นั้น ทรงสงสัยว่า การให้ทานกับการประพฤติพรหมจรรย์ คือ การรักษาความบริสุทธิ์ ไม่ข้องเกี่ยวกับวิถีชีวิตของชาวโลกนั้น อย่างไหนจะประเสริฐกว่ากัน

พระอินทร์ได้ทรงทราบถึงความกังขาในพระทัยของพระเจ้า เนมิราช จึงเสด็จจากดาวดึงส์ลงมาปรากฏ เฉพาะพระพักตร์ พระราชา ตรัสกับพระราชาว่า "การประพฤติพรหมจรรย์จึงทำได้ยากยิ่ง กว่าการบริจาคทาน และได้กุศลมากยิ่งกว่าหลายเท่านัก"

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5
    ทำไมผมไม่เห็นรูปหว่า
    หรือว่าเราเป็นคนเดียวครับเนีย
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

0/5
    สวยด้วยศัลยกรรม....แต่ก็สวย

ขอบคุณพี่หนึ่งค่ะ.
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    สวยมากๆเลยคะ ขอบคุณ คุณหนึ่งมากคะ

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ดดดด ผู้หญิงอาย
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

craftsmanship's Avatar
    craftsmanship is offline Trusted Member
    0/5
    สวยค่ะ ทำศัลยกรรมได้สวยจริงๆ ค่ะ
    ~เก๋จ้า~

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member
    0/5
    ดาราจีน ชื่อปิงปิง เคยเปนกิ๊กเก่า KEN F4 เค้าเป็นผู้ ญ นะคะ !
    THX SBN NA KA

0/5
    ทำศัลยกรรม จนไม่เหนเปนความเปนอเมริกันเลยอ่ะ - - แต่ก้ sexy ดี

NUUTUM's Avatar
    NUUTUM is offline Trusted Member
    0/5
    เขาเป็นผู้หญิง เป็นดาราจีนค่ะ ชื่อฟ่านปิงปิง คอหนังจีนจะรู้จักดีไม่ใช่ผู้ชายแปลงเพศแต่อย่างใด
    ฟ่านปิงปิงโด่งดังมาจากองค์หญิงกำมะลอเมื่อ 10 กว่าปีก่อนที่ช่อง 3 เอามาฉายไงค่ะ
    ดังพร้อมกับ เจ้าเหว่ย ตอนฟ่านปิงปิงคนนี้เล่นหนังฮ่องกงเยอะมาก หาดูง่ายมากเลยค่ะ
    บุ๋มเป็นแฟนคลับเขาคนหนึ้งเพราะสวยจริงๆคนนี้
    ไม่มีของฟรีอยู่บนโลก

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook