Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: การตายของ ผี......สามตัว

Warning Points:
    0/5

การตายของ ผี......สามตัว

ผีสามตัว
    >
    > ! ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม
    > นั่งปรับทุกข์ ถามสุกดิบ ตอนสามยาม ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที
    >
    > ...ว่าทำไม เจ้าใย ถึงตายเล่า เรื่องมันเศร้า ข้าโดนยิง ตอนวิ่งหนี
    > แล้วถามกลับ เจ้าทำไม สิ้นชีวี ตัวข้านี้ โดนแทง ตอนตีกัน
    >
    > ...ผีทั้งสอง หันไปมอง ตัวที่สาม แล้วก็ถาม ว่าทำไม ถึงตัวสั่น
    > ทั้งร้องไห้ เหงื่อท่วมหน้า ทำไมกัน พวกเรานั้น ฉันเข้าใจ ให้ บอกมาให้ บอก มา

> ...ตัวที่สาม อ้ำอึ้ง อยู่ซักครู่ ก็ไม่รู้ ว่าจะพูด ดีไหมหนา
    > ตัดสินใจ สุดกล้ำกลืน ฝืนอุรา อันตัวข้า....มานั่งขี้.....ยังไม่ ตาย.....

You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    555555555555555

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    0/5
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก ยาวๆ เลยจ้า
    086-5670775

obab's Avatar
    obab is offline Trusted Member
    0/5
    5555555555555

gookgai is offline Trusted Member
    0/5
    555555++++

ทีแรกคิดว่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับคติสอนใจบาปบุญคุณโทษอะไรประมาณนี้
    นั่งอ่านค่อยๆเลื่อนลงแบบเคร่งเครียด มาเจอบรรทัดสุดท้าย ขำตกเก้าอี้เลย
    เข้าใจเล่นนะคะ คุณ จขกท อิอิ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

looggade is offline Trusted Member
    0/5
    5555 ฮามากค่ะ ~ ★

0/5
    ตลกดีค่ะเอามาลงอีกนะคะจะตามมาอ่านอีกค่ะ

0/5
    ได้รับ fw: mail มาเหมือนกันค่ะ

อ่านกี่ครั้งก็ฮาได้ใจมาก.....

ถ้าเป็นเรา...คงไปนานแล้วค่ะ.....อะจึ้ย!!
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    กร้ากกกกกกกกๆๆ ฮากระจายมากกกกกก 555555555555555555 ขอบคุณคุณฝ้ายมากมายคร้า ที่นำมาฝากกันค่ะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5
    ขำมากเลยค่ะ เอาอีกเอาอีก

Comments from Facebook