Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เพื่อนๆเซ็ทผมแต่งหน้าที่ร้านไหนกันหรอค่ะ??

Warning Points:
    0/5

เพื่อนๆเซ็ทผมแต่งหน้าที่ร้านไหนกันหรอค่ะ??

คือใครเคยไปเซ็ทผมแต้งหน้าร้านไหนสวยๆบ้างอ่ะค่ะ
    ช่วยแนะนำหน่อยน้า..

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่า

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    PM ไปแล้วนะค่ะ

lapoire's Avatar
    lapoire is offline Trusted Member
    0/5
    เราเซทร้านประจำแถวบ้าน
    แต่ถ้าอยากไ้ด้แบบแต่งหน้าดารา เด๋วจะรวบรวมชื่อและเบอร์ติดต่อช่างมาให้ได้ค่ะ
    ชอบชิ้นไหนก็ลองโทร หรือ Line มาคุยก่อนนะคะ 081234-9645
    อยากให้คนที่ได้ไปชอบและประทับใจเหมือนที่เราออกแบบสั่งทำด้วยใจรักค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by barumbum View Post
    PM ไปแล้วนะค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยนะค่า สวยทั้งนางแบบทั้งทรงผมเลยค่ะ

Quote Originally Posted by lapoire View Post
    เราเซทร้านประจำแถวบ้าน
    แต่ถ้าอยากไ้ด้แบบแต่งหน้าดารา เด๋วจะรวบรวมชื่อและเบอร์ติดต่อช่างมาให้ได้ค่ะ
    ตาลอยากได้แบบไม่ต้องเว่อมากก็ได้อ่ะค่ะเพราะไปแค่งานกับเพื่อนๆ(แต่ก็อยากดูดีบ้างอ่ะค่ะ:P)
    แต่ถ้าได้ก็ดีนะค่ะเพื่อไว้ไปงานหน้า..อิอิ อยากสวยค่ะ ไก่งามเพราะขนอ่ะค่ะ

0/5
    รบกวนช่วย PMบอกด้วยได้ไหมคะ พอดีกำลังหาอยู่เหมือนกัน ขอบคุณคะ

Comments from Facebook