Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ขอความรู้ค่ะ..Brand Kloset,Zara,Sretsis,Landmee,Topshop เป็นยังไง

Warning Points:
    0/5

ขอความรู้ค่ะ..Brand Kloset,Zara,Sretsis,Landmee,Topshop เป็นยังไง

อ่านทู้ในนี้มานาน ไม่รู้จัก Brand พวกนี้เลยค่ะ อยากทราบว่า Brand Kloset,Zara,Sretsis,Landmee,Topshop เป็นแบรนด์ไทยหรือนอก แล้วก็กลุ่มเป้าหมายเป็นใครบ้าง ราคาประมาณ จุดเด่น ถ้าเพื่อนมีรูปที่ใส่...ประกอบก็จะยิ่งดี ยิ่งอ่านเรื่องผ้าพันคอ kloset ที่ทำให้คนต้องไปยืนรอก่อนห้างเปิดแล้ว ยิ่งอยากรู้คะ
    ว่ามันมีดียังไง

เนื่องจากพี่ out แล้วค่ะ อายุ 40 กว่า ไม่ค่อยได้ไปไหน อยู่ออฟฟิศ กับบ้าน เลี้ยงลูก ไม่ได้แต่งตัวมานาน ที่รู้จัก ก็จะเป็นยี่ห้อ esprit,g2000,pena
    อยากรู้นะคะ รบกวนเซียน ๆ ด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    ยุพาพิน

0/5

ถามเรื่อง Kloset..Landmee...Topshop

Quote Originally Posted by office_direct View Post
    อ่านทู้ในนี้มานาน ไม่รู้จัก Brand พวกนี้เลยค่ะ อยากทราบว่า Brand Kloset,Zara,Sretsis,Landmee,Topshop เป็นแบรนด์ไทยหรือนอก แล้วก็กลุ่มเป้าหมายเป็นใครบ้าง ราคาประมาณ จุดเด่น ถ้าเพื่อนมีรูปที่ใส่...ประกอบก็จะยิ่งดี ยิ่งอ่านเรื่องผ้าพันคอ kloset ที่ทำให้คนต้องไปยืนรอก่อนห้างเปิดแล้ว ยิ่งอยากรู้คะ
    ว่ามันมีดียังไง

เนื่องจากพี่ out แล้วค่ะ อายุ 40 กว่า ไม่ค่อยได้ไปไหน อยู่ออฟฟิศ กับบ้าน เลี้ยงลูก ไม่ได้แต่งตัวมานาน ที่รู้จัก ก็จะเป็นยี่ห้อ esprit,g2000,pena
    อยากรู้นะคะ รบกวนเซียน ๆ ด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    ยุพาพิน

..............................

0/5
    ขอเข้ามาตอบเท่าที่รู้น่ะค่ะ

ZARA กับ TOPSHOP เป็นเมืองนอกค่ะ
    SRETSIS, KLOSET, LANDMEE เป็นแบรนด์ไทยค่ะ
    กลุ่มเป้าหมายคงจะเป็นวัยรุ่นค่ะ

~romper stomper~

SO MUCH LOVE YOU TAKE FROM ME

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ลองไปโพสกระทู้ถามในห้องพูดคุย hi-street ดูนะคะ ในห้องนั้นมีแฟนๆ ของแบรนด์เหล่านี้เยอะเลยค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

leka's Avatar
    leka is offline Trusted Member
    0/5
    ส่วนตัวเล็กชอบ Kloset อ่าค่ะ น่ารัก ดูดี แบรนด์ไทยนะคะ แบบว่าถ้าได้มีแล้ว จะอยากมีคอลเลคชั่นอื่นๆไปอีกเรื่อยๆ ใส่แล้วรู้สึกว่าตัวเองสวยขึ้น 55555
    The best and most beautiful things in the world cannot be seen or even touched.
    They must be felt with the heart.
    สิ่งที่ดีและสวยงามที่สุดในโลก มองไม่เห็นและจับต้องไม่ได้ แต่จะรู้สึกได้จากหัวใจ

Comments from Facebook