Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 27 of 27

Thread: ใครแต่งงานแล้วยังไม่มีลูกยกมือขึ้น

barumbum is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    มาเปนกำลังใจให้ค่ะ

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณ ทุกๆแรงใจและความรู้สึกดีๆของเพื่อนๆทุกคนนะคะ สังคมของเราน่าอยู่ เพราะเพื่อนๆทุกคนค่ะ

kapim's Avatar
    kapim is offline Trusted Member
    0/5
    ขอรายงานตัวด้วยคนค่ะ แต่งมา 13 ปีแล้ว แต่ไม่มีลูก...สงสัยขยันไป ...อิ.อิ
    ขอบคุณนะคะ..ที่ให้ shopping ... Kapim....Ja

ice-ga's Avatar
    ice-ga is offline Trusted Member
    Blog Entries
    1
    0/5
    ขอนิดจ้า ทริคเล็กน้อย คือถ้าอ้วน-ผอมไปมีผลต่อการมีบุตรนะคะ แอบสังเกตุสาวๆsbnมีหลายคนที่หุ่นดีมากๆการที่รักษาหุ่นตามสมัยนิยมเกินไปอาจจะไม่ได้สมดุลร่างกายนะคะ น้ำหนัก-ส่วนสูงนี่ก็ไม่ใช่สมการที่จะตัดสินทุกอย่างนะคะ อยู่ที่มวลกล้ามเนื้อด้วย ลองปล่อยกายใจสบายๆบ้างอาจได้ผล(ไม่อยากใช้คำว่าปล่อยเนื้อปล่อยตัวเลย) เคยเส้นผมบังภูเขาอะ ขออภัยหากทู้นี้ไม่มีประโยชน์และทำให้....
    PHP Code:
    ลดภาวะโลกร้อนอย่างเร่งดวน เป็นหน้าที่ของเราทุกคน 

0/5

มายกมือด้วยคนคะ แต่งมาเกือบจะ 2 ปีแล้วคะ ยังไม่มีเลย
    ก็มันจะมีได้ยังงัยคะ มัวแต่มานั่งเฝ้า sbn อย่างหักโหมทุกวัน
    กว่าจะเลิกเล่นก็ปาเข้าไปเที่ยงคืน ปล่อยคุณฝาชีนอนเหี่ยวแห้ง
    ทุกคื๊นทุกคืน อิอิ จริงมั๊ยคะ คุณผึ้ง

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    ถถถถถถถูกต้องนะ คร๊าบ

0/5

เเจมด้วย

เเต่งมา 8 ปี ไม่มีผลผลิตเช่นกันค่ะ ตอนเเรกสามีอยากมีลูกมากๆเเต่เมื่อเวลาผ่านไปเค้าก็คงปลง ตอนนี้เลี้ยงลูกหมาเเทนเเล้วค่ะ ดีใจด้วยซ้ำที่ไม่มีลูกเพราะก็คงเห็นกันอยู่นะคะว่าสังคมยุคนี้เป็นอย่างไร อย่าซีเรียสค่ะ มีก็ได้ไม่มีก็ดีนะคะ

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook