Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Slim Up Center ใครเคยทำบ้างค่ะ

kamkaew is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Slim Up Center ใครเคยทำบ้างค่ะ

ใครเคยทำโปรแกรมลดน้ำหนักกับSlim up Center บ้างค่ะ ผลเป็นไงบ้างค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ ขอข้อมูลด้วยค่ะ ต้นแขนกับต้นขาใหญ่มากค่ะ

PrimmRose's Avatar
    PrimmRose is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่เคยค่ะ แต่ลองเข้าไปอ่าน ใน Beauty Secret ลองเข้าไปอ่านที่กระทู้นี้ดูสิคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=351099

jaiko is offline Trusted Member
    0/5

no no no

อย่าไปเด็ดขาดค่ะ อย่าไปหลงเชื่อนะคะ พวกนี้ต้องทำตลอดชีวิตค่ะ ถึงจะผอม หมดเงินเป็นล้านๆพอดี

เราโดนไปแสนนึง ทรมาน ร้อนด้วย

ไม่อยากบอกเลยว่า ลองไปศึกษาหายากินดีกว่าค่ะ reductil หรือ reduce น่ะค่ะ ลองกินดู แต่ปรึกษาแพทย์ด้วยก็ดีนะคะ ลดลงจิงค่ะ ประหยัดกว่ามากด้วย ถ้าเลิกยาเมื่อไหร่ ก็พยายามคุมอาหารนะคะ

เราเหมือนคุณน่ะค่ะ ขากะแขนใหญ่ พุงไม่มี ตอนนี้กินยา ลดลงมา สามโล (กินมาประมาณ 3 อาทิตย์) แขนขาก็เล็กลงแต่ยังไม่มาก แต่ก็ดีกว่าเดิม

ไม่แนะนำอย่างแรงนะคะ พวกสถาบันลดน้ำหนัก หลอกลวงมากๆๆๆๆๆๆๆ สูบเงินหมดกระเป๋า เก็บตังค์ไว้ซื้อกระเป๋าสวยๆดีกว่าค่ะ

kamkaew is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณมากค่ะเกือบไปแล้วเรา จริงๆแล้วก็เคยผ่านการทำทรีทเมนต์แบบนี้มาแล้วเหมือนกันค่ะ ลักษณะเหมือนๆกับที่เพื่อนๆเล่าทั้งนั้นเลยค่ะ พอขายแล้วก็ทิ้ง ไอ้ที่สัญญาจะให้โน่นให้นี่ก็ลืม พอทำไปสัก2-3 ครั้งก็มาขายโปรแกรมอื่นอีกบอกว่าตัวที่เราซื้อเป็นแบบพื้นฐานทั่วไป ตอนแรกไปทำน้ำหนักไม่ขี้นพอทำไปแล้วขึ้นประมาณ1-2 กิโลได้ค่ะกินปกติ ของเราทำที่สิงคโปร์ชื่อBottom Slim ตอนนั้นไปทำกับเพื่อน แล้วก็มีครีมมาขายด้วยหลอดนึงแล้วก็แสนแพง ตอนแรกจะให้เราซื้อโปรแกรมแบบขัดถูอะไรก็ไม่รู้จะทำให้แขน ขา เล็กลง แต่เราไม่ทำเพราะว่าอย่างแรกยังไม่เห็นผลเลย แล้วอย่างหลังจะเชื่อได้เหรอ กล่อมเราทุกวันเลยแต่เราก็ไม่ยอมใจอ่อน แต่พอดีว่ามีเพื่อนพูดถึงSlimup (คนที่ไปทำที่Bottom Slim ด้วยกันอ่ะค่ะ)เพื่อนบอกว่าเห็นดาราทำกันแล้วหุ่นดี เราก็โทรไปถาม เค้าบอกเริ่มต้น 25,000 บาท 10 ครั้ง ต้องมาตรวจโน่นนี่นั่น เกือบไปแล้วตอนแรกตัดใจจะไม่ซื้อกระเป๋าเพื่อไปทำทรีทเมนต์แต่ว่าถามเพื่อนๆในนี้ก่อนดีกว่าจะได้ไม่เสียเงินเปล่าๆ สรุปก็คือซื้อกระเป๋าดีกว่าค่ะ

0/5

Smile

อย่าเลยค่ะ.... เสียเงินเยอะเหมือนกัน...แถมยังเสนอขายแบบต่อเนื่อง...( เป็นแสน..) พอไม่ซื้อเพิ่มเธอไม่สนใจเลยค่ะ.... ทั้งๆที่ยังมีคอร์สเหลืออีกเยอะ (เป็นแสน เช่นกัน)..... เข็ดแล้วค่า......

0/5
    โดนเหมือนกันค่ะ เกือบสองแสน ลงไปแค่ 2 โล
    แล้วยังมาเสนอขายคอร์ส ตลอดชีพ ต่อนะคะ เค้าบอกว่าจะได้ผอมลงอีก และผอมตลอดไม่มีทางอ้วน
    (ไอ้เราก็คิดว่าที่ไม่อ้วน เพราะตรอมใจราคานี้ล่ะค่ะ)

ปล.พยายามออกกำลังกาย และหาอาหารเสริมทานจะดีกว่าค่ะ

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    เคยทำเหมือนกัน.....แต่ไม่ได้ผล
    เอาเงินที่จะทำไปเข้า ฟิตเนตดีกว่า......ค่ะ

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

0/5
    Quote Originally Posted by jaiko View Post
    อย่าไปเด็ดขาดค่ะ อย่าไปหลงเชื่อนะคะ พวกนี้ต้องทำตลอดชีวิตค่ะ ถึงจะผอม หมดเงินเป็นล้านๆพอดี

เราโดนไปแสนนึง ทรมาน ร้อนด้วย

ไม่อยากบอกเลยว่า ลองไปศึกษาหายากินดีกว่าค่ะ reductil หรือ reduce น่ะค่ะ ลองกินดู แต่ปรึกษาแพทย์ด้วยก็ดีนะคะ ลดลงจิงค่ะ ประหยัดกว่ามากด้วย ถ้าเลิกยาเมื่อไหร่ ก็พยายามคุมอาหารนะคะ

เราเหมือนคุณน่ะค่ะ ขากะแขนใหญ่ พุงไม่มี ตอนนี้กินยา ลดลงมา สามโล (กินมาประมาณ 3 อาทิตย์) แขนขาก็เล็กลงแต่ยังไม่มาก แต่ก็ดีกว่าเดิม

ไม่แนะนำอย่างแรงนะคะ พวกสถาบันลดน้ำหนัก หลอกลวงมากๆๆๆๆๆๆๆ สูบเงินหมดกระเป๋า เก็บตังค์ไว้ซื้อกระเป๋าสวยๆดีกว่าค่ะ

คุณ jaiko แนะนำหน่อยได้ไหมคะ...ตอนนี้อืดเต็มพิกัด...อึดอัดค่ะ...
    แต่ไม่กล้าทานยา...กลัวด้วยค่ะ....อยากให้ลงมากกว่านี้อีกสัก 3 กิโลก็พอค่ะ....
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

0/5
    ไปมาแล้วเหมือนกันไม่ได้อะไรเลยนอกจากเสียตังค์ ถ้าจะผอมก็เพราะเจ็บใจนี่แหละ เทอร์ราปิสทั้งหลายก็ปากหวานก้นเปรี้ยวแอบนินทาลูกค้าประจำ ส่วนพนักงานคนสวยทั้งหลายก็กดดันให้ซื้อคอร์สต่ออยู่ได้ จนทำได้ไม่ครบคอร์สที่ซื้อไว้ซ้ำทนรำคาญมันไม่ไหว เก็บตังค์ไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า ^^" เห็นว่าพวกพรีเซ็นเตอร์ทั้งหลายต้องไปทำแทบทุกวันและถ้าน้ำหนักขึ้นทางร้านปรับด้วยนะพวกพนักงานคนสวยแอบเม้าธ์มาน่ะ

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    มาเก็บความรู้ อิอิ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook