Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เข้ามาถามเล่นๆว่าสมาชิกSBN ที่ระยองมีกี่คน

kamkaew is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

เข้ามาถามเล่นๆว่าสมาชิกSBN ที่ระยองมีกี่คน

อยากทราบว่าเพื่อนๆที่เล่นเว็ปนี้อยู่ระยองกันกี่คน เพราะเป็นคนที่อยู่ระยองเหมือนกัน บางทีไปนั่งกินกาแฟ แอบเห็นเวบๆว่าเล่นเว็ปนี้อยู่รู้สึกเหมือนได้เจอเพื่อน แนะนำตัวกันหน่อยก็ดีนะค่ะ

jae is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เข้ามารายงานตัวคนแรกค่ะ

เป็นคนกรุงเต้บ แต่งงานกับหนุ่มระยอง ย้ายมาระยอง 10 กว่าปีแล้วค่ะ

มีกลุ่มคนระยอง เล่นในสยามแบรนด์เนมหลายคนเหมือนกันนะคะ

ติดใจระยอง ไม่ยอมกลับกรุงเทพ.....

0/5
    แอบเข้ามาดู เคยอยู่ระยอง แต่ย้ายมาเป็นสะใภ้ปราจีนบุรี ได้4-5 ปีแล้วค่ะ แต่ก็ยังกลับไปบ่อย สวัสดีชาว sbn ระยองด้วยนะคะ น่าจะมีเพื่อนๆเยอะ แต่ที่นี่เหงาจังค่ะ กวาดเรดาร์แล้วยังไม่เจอใครเลย เหงา เหงา

0/5
    เป็นคนกรุงเทพทั้งครอบครัวค่ะ แต่เมื่อปีที่แล้วครอบครัวไปพักผ่อนที่บารี ละไม รีสอร์ท ที่ระยอง น่ารักมาก ประทับใจสถานที่และคนระยองมากเลย ผลไม้ก็โซ้ดสดค่ะ ได้ซื้อกลับมาฝากญาติเยอะแยะเลยค่ะ ติดใจ ติดใจค่ะ(ขอเอี่ยวหน่อยนะค้า)
    [SIGPIC][/SIGPIC]

opperwan's Avatar
    opperwan is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เป็นคนหัวหินค่ะ แต่ชอบระยองไปเที่ยวเสม็ดเกือบทุกปีเลย แฟนก็ขอแต่งงานที่เสม็ดนี่แหล่ะ เลยชอบระยองไปเลย มีความทรงจำที่ดี 555
    นับเงิน...ครับผ๋ม

<a href=http://siambrandname.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=22771&dateline=1236228014 target=_blank>http://siambrandname.com/forum/image...ine=1236228014</a>

Comments from Facebook