Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 15 of 19 FirstFirst ... 5 13 14 15 16 17 ... LastLast
Results 141 to 150 of 183

Thread: ประกาศ เปิดตัว SBN logo และ แจ้งเกี่ยวกับของที่ระลึกสำหรับสมาชิกผู้ที่เสียสละ และ มีน้ำใจต่อชุมชนแห่งนี้

Warning Points:
    0/5
    เข้ามาชื่นชมน้องๆ เหล่าเว็บมาสเตอร์จ๊ะ

ปูลู เข้ามาช้า ดีกว่าไม่มานะ ฮะๆ
    a picture is worth a thousand words.

0/5
    Quote Originally Posted by Oldie_Pang View Post
    เข้ามาชื่นชมน้องๆ เหล่าเว็บมาสเตอร์จ๊ะ

ปูลู เข้ามาช้า ดีกว่าไม่มานะ ฮะๆ

มัวแต่กอดมัมมี่
    [SIGPIC][/SIGPIC]

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    กร๊ากกก มาช้ากว่าพี่แป้งอีก เหอๆ โลโก้สวยมากค้าบบบบบ

Ryu's Avatar
    Ryu is offline Trusted Member
    0/5
    อุ่ย เพิ่งเห็นว่ามีรายชื่อกะเค้าด้วยแฮะ นี่ถ้าเพื่อนๆไม่โทรมาบอกเนี่ย คงไม่รู้เลยนะเนี่ย ดีใจๆๆ

แต่ที่อยู่ส่งไปไง อะครับ PM???
    i love NISSAN MARCH

KYO's Avatar
    KYO is offline Trusted Member
    0/5

โอว งาม

โลโก้งามแตร้
    สติแตกกก

"There's no reason to be the richest man in the cemetery. You can't do any business from there."...Colonel S

0/5
    Quote Originally Posted by KYO View Post
    โลโก้งามแตร้
    กรี๊ด มาช้ากว่าพี่เกียวอีกหรือนี่ กรรม

ขอบคุณคุณแอ๊นท์ ที่ก่อตั้งเวป และหลายๆ ท่านที่อยู่เบื้องหลังเวปนี้
    ทั้งที่เป็นผู้ดูแลบริหารเวป และที่เป็นที่ปรึกษาของท่านเจ้าของเวป

และขอบคุณที่เสนอชื่อค่ะ

ช่วยกันดูแลสังคมของเรากันต่อไปนะคะ ^^
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

Blog Entries
    9
    0/5
    ขอบคุณสมาิชิกทุกคน อีกครั้งที่่ร่วมกัน สร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่มาแสดงความคิดเห็นในกระทู้ นี้และัยังไม่สดวกเข้ามาแสดงความคิดเห็น

ทางเราจะใช้กระทู้ นี้ เป็นกระทู้ เพื่อสื่อข่าวกับเพื่อนสมาชิกถึงสิ่งที่ทางเราได้เตรียมไว้เพื่อ
    "ขอบคุณ" เพื่อนสมาชิก ที่เสียสละทุกคน ที่มีส่วนร่วมในการสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาครับ

และทางเราขอบคุณ ทุกความคิดเห็นที่เพื่อนสมาชิกได้เสนอแนะในกระทู้นี้และทุกกระทู้
    เรารู้สึก ยินดี และดีใจ ที่ได้ทราบว่า มีเพื่อนสมาชิก ที่เข้าใจและมีึความเห็นใจกันและกัน
    ในการร่วมกันสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาครับ

แรงที่เราออก ยังไม่เท่า ความเสียสละ ที่สร้าง ชุมชนแห่งนี้ ขึ้นมา

การได้มีโอกาสทำงาน ร่วมกับเพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้ ทำให้เราทราบว่า
    ในชุมชนที่เราอาํศัยนี้ ยังมีเพื่อนสมาชิก อีกหลายคน ที่ตั้งใจเสียสละ ทำให้ ชุมชนที่เราเองอาศัยร่วมกันดีัึขึ้น แม้ว่า ชุมชนที่เราอาศัยร่วมกันนี้ จะเป็นโลกออนไลน์ก็ตามครับ

หากมีอะไรที่ทางเราสามารถทำได้อีกเพื่อเป็นการขอบคุณ ต่อ ชุมชนแห่งนี้ ทางเรายินดีที่จะทำอย่างยิ่ง

จึงอยากขอบคุณในทุกความเสียสละ ของเพื่อนสมาชิก ทุกครั้งที่มีโอกาส

วันนี้ตั้งใจจะนำรายชื่อ เพื่อนสมาชิก ที่ส่งรายชื่อเพื่อรับของที่ระลึก ในการทำงานร่วมกัน เผลอพูดความในใจ ไปสะยาวเลยครับ

รายชื่อเพื่อนสมาชิก ที่ส่งที่อยู่มาแล้ว และจะจัดส่งของที่ระลึกรอบแรกในวันจันทร์ ที่ 2 พฤศจิกายน นี้ครับ มีรายชื่อดังนี้

1. bandalee
    2. nickbee
    3. linla_eiaz
    4. nadiatown
    5. wannit
    6. preeyanan
    7. looggade
    8. 69
    9. ratkatu
    10. noo_pizza
    11. apretty
    12. pepsi5510
    13. Natalie
    14. pieinlove
    15. @ลาสเวกัส@
    16. mol199
    17. marni_mm
    18. Cheryl
    19. Lookyeeja
    20. huahorm
    21. rycool
    22. noina-aey
    23. princess
    24. Thanploy
    25. nong-cake
    26. puggy_soso
    27. s
    28. Mascapone

หากมีรายชื่อใด ที่ตกหล่น ส่งรายชื่อมาแล้ว แต่ไม่มี อยู่ในนี้ สามารถแจ้งได้ ทางพีเอ็มครับ
    และเพื่อนสมาชิกที่ยังไม่ได้แจ้งที่อยู่ สามารถแจ้งได้ทางพีเอ็ม จนถึงวันที่ 15 พฤศจิกายนนี้ครับ

ขอบคุณในความเสียสละของเพื่อนสมาิชิกทุกคนครับ

ยินดีที่ได้ทำงานร่วมกันครับ
    SBN Webmaster

Wiarathis's Avatar
    Wiarathis is offline Trusted Member
    0/5

Talking ขอเอาใจช่วยด้วยค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในเวปนี้ค่ะ
    มีความสุขมากที่ได้เข้ามาเวปนี้ทุกวัน
    คงอธิบายไม่ได้หรอกค่ะว่ามากแค่ไหน
    ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
    PS. โลโก้เริ่ดมากค่ะ
    คิดดี ทำดี ได้ดี
    Self-conquest is the greats of victory.

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    สติ๊กเกอร์สวยดีค่ะ ออกแบบดี และมีความหมาย
    ขอบคุณเพื่อนที่เสนอชื่อด้วยค่ะ...

Quote Originally Posted by bandalee View Post
    ---------------------------------
    ได้อ่านความเห็นของเพื่อน ๆ สมาชิกหลายท่าน อยากได้สติ๊กเกอร์เช่นเดียวกัน จึงอยากนำเสนอเว็บมาสเตอร์ดังนี่

ให้ทางเว็บจัดทำสติ๊กเกอร์ขึ้นมาจำหน่ายกับเพื่อน ๆ สมาชิก เช่น ราคาต้นทุนสติ๊กเกอร์ 100 บาท จำหน่ายในราคา 200 บาท ไม่รวมจัดส่ง แล้วนำรายได้ส่วนนี่ไปทำบุญ เพื่อให้ตรงตามเจตนารมณ์ของเจ้าของเว็บ

นี่เป็นเพียงการเสนอแนะความคิดเห็นนะค่ะ ลองพิจารณาดูนะค่ะ
    เห็นด้วยกับพี่บันนะคะ ว่าน่าจะจัดทำสติกเกอร์ขาย และนำไปทำบุญค่ะ

Meesook ได้รับการเสนอชื่อได้รับสติกเกอร์ด้วย แต่ไม่ได้มองว่าสติกเกอร์นี้เป็นการแสดงตัวตนที่แตกต่างจากสมาชิกท่านอื่นๆ จริงๆ แล้วอยากสนับสนุนให้สมาชิกทุกคนได้รับสติกเกอร์นี้เพราะว่าเป็นสมาชิกเวปเหมือนๆ กันค่ะ

ส่วนที่แตกต่าง น่าจะเป็นว่าคนที่ได้รับการเสนอชื่อเพราะได้เคยช่วยทางเวปดูแลเวปบ้าง ก็จะได้รับสติกเกอร์ในรอบแรกฟรีจากทางเวป แต่เพื่อนสมาชิกคนอื่น ก็น่าจะมีโอกาสได้รับสติกเกอร์นี้เช่นเดียวกัน โดยการร่วมทำบุญซื้อสติกเกอร์ค่ะ ทั้งนี้เพื่อสนับสนุนความเป็นหนึ่งเดียวกันของสมาชิกเวป ที่เป็นเพื่อนร่วมเวป ร่วม community เดียวกันค่ะ

อย่างนี้น่าจะได้ทั้งทำบุญ และได้ส่งเสริมความเป็นหนึ่งเดียวกันด้วยค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

Smile

อยากได้เป็นที่ระลึกบ้างนะคะ ดีไซน์ออกมาสวยมากๆเลยคะ

Page 15 of 19 FirstFirst ... 5 13 14 15 16 17 ... LastLast