Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 18 of 18

Thread: ร้านตัดผมในดวงใจของสาวๆ

Warning Points:
    0/5
    ในดวงใจหนุ่มๆ ได้มั้ยฮะ [แต่จริงๆเป็นร้านผู้หญิง ฮ่าๆ]

106 annex hair studio @ silom soi 8 [ถ้าจำไม่ผิดนะฮะ]

ชื่อพี่ยา [เที่ยวบินจะสูงหน่อย หุหุ แอบถูกใจ]
    BB @ B

ก า ร ที่ เ ร า จะ ใ ช้ ชี วิ ต อ ยู่ บ น โ ล ก ใ บ นี้ มั น ไ ม่ ง่ า ย เ ล ย

0/5
    อาจรย์จุ๋ม เกศเกล้า สยามซอย4ค่ะ ดัดผมสวยถูกใจสีผมออกมาเหมือนเจนนี่เรื่องหยกลายเมฆเลยค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

คิดดี ทำดี เชื่อในสิ่งที่ดีๆ

Hannah's Avatar
    Hannah is offline Trusted Member
    0/5
    หืมมม จริงๆร้านแบบนี้ไม่น่ามีมาตรฐานต่างกันมากถึงขนาดแย่เนอะ เอาใจช่วยให้ยาวเร็วๆนะคะ ไม่งั้นช่วงนี้ก็ต้องมัดๆไปก่อนอ่ะ

Quote Originally Posted by tai-foon View Post
    มาบอกร้านที่ทำให้เสียใจแทนได้ไหม..
    ปกติไม่ค่อยเรื่องเยอะ เข้าร้านไหนๆก็มักจะ ok...the salon ที่ scb อีกร้านที่ชั้น3 central ลาดพร้าว เข้าทีไรก็พอใจ...
    หนสุดท้าย ลองร้านชลาชล ที่ major aveneu จำชื่อช่างไม่ได้ (แต่รู้ว่าจะย้ายไปสาขาสยามแล้ว)หมดไปเกือบห้าพันบาท (ชอย+ดัด) เสียใจมากเลย ต้องกลับมายืดผม สรุปหมดเงินเกือบหมื่น ได้ผมยาวเท่าเดิม แหว่งมากขึ้น ไม่ว่าสาขาไหนก็จะไม่ไวใจร้านนี้อีก
    ไม่เป็นไร...เดี๋ยวก็ยาว..รอไป 3เดือน กลับไปตายร้งเดิม

Hannah's Avatar
    Hannah is offline Trusted Member
    0/5
    น่าสนเนอะ เจนนี่เรื่องนี้สวย ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่าว่าเรื่องนี้ดูสวยกว่าเรื่องที่ผ่านๆมา

Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    อาจรย์จุ๋ม เกศเกล้า สยามซอย4ค่ะ ดัดผมสวยถูกใจสีผมออกมาเหมือนเจนนี่เรื่องหยกลายเมฆเลยค่ะ

linlee is offline Trusted Member
    0/5

ช่างคนนี้สุดยอดดดด

ตัดกับ ช่างเเอน ที่ ชลาชล สาขา เมเจอร์อเวนิวค่ะ

ถูกใจมากๆๆ เเทบจะไม่ต้องคิดทรงผมไป เพราะพี่เค้า ดูรูปหน้าเราเเล้ว เค้าก็จะตัดสินใจให้เลยค่ะ
    ตัดมาหลายรอบเเล้ว ถูกใจทุกรอบค่ะ

0/5

ตัดผมพี่ไก่ค่ะ

ถ้าตัดผมตัดกับพี่ไก่ the lounge ค่ะ ตัดดีมากๆ แต่ถ้าไดร์ต้องคุณโอ๋ชลาชล ทองหล่อเลยค่ะ เชียร์คุณโอ๋มากๆ

bonita_bow's Avatar
    bonita_bow is offline Trusted Member
    0/5
    พี่โจ้ ชลาชล ส. อัมรินทร์ เหมือนกันอ่ะค่ะ

0/5
    ร้านBigcut Mbk ชั้น4
    เห็นมีแนะนำแบบผมที่Facebook .... Nana Bigcut Mbk
    เวป.......http://www.facebook.com/media/se%20....00002715832802 [/b]
    ลองศึกษาดูนะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook