Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: รบกวนเพื่อนๆหน่อยคะ

Warning Points:
    0/5

รบกวนเพื่อนๆหน่อยคะ

พอดีเพื่อนตามหานางแบบแต่งหน้านะคะ

ใครที่มีเพื่อนหรือว่าง วันจันทร์ที่ 23 สิงหา ตั้งแต่ 9 am - 5 pm บ้างคะ

ไม่มีค่าตอบแทนนะคะ เห็นเพื่อนหมดไปกับค่าเรียนก็เยอะคะ พอดีเราไม่ว่างคะ
    ใครอยากมีรูปสวยเก็บไว้ หรือจะส่งไปเคสงานโมษณาต่างๆ ได้เลยคะ

ต้องขอโทษด้วยคะถ้าโพสผิดห้องคะ
    Last edited by Mylovelyactz; 08-17-2010 at 05:55 PM.

Blog Entries
    9
    0/5
    ลงถูกห้องแล้วครับ แต่ผมไม่รู้ช่วยอย่างไร เอาใจช่วยให้หานางแบบช่วยเพื่อนให้ได้นะครับ

0/5
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ลงถูกห้องแล้วครับ แต่ผมไม่รู้ช่วยอย่างไร เอาใจช่วยให้หานางแบบช่วยเพื่อนให้ได้นะครับ

ขอบคุณคะ

Comments from Facebook