พอดีว่า ทำ signature and avatar แล้วรูปมันเบลออ่ะคะ เพื่อนๆคนไหนมีวิธีที่ย่อรูป หรือขนาดรูป ที่ใส่แล้ว รูปภาพชัดมีไหมค่ะ ช่วยสอนหน่อยค่ะ แบบว่า ทำไม่ค่อยเป็นอะคะ รบกวนแนะนำ และบอกวิธีทำให้ด้วยนะคะ หรือใครสามารถเป็นที่ปรึกษาให้ได้บ้างค่ะ ช่วยบอกหน่อยค่ะ อยากถามแบบละเอียดอ่ะคะ ขอบคุณนะคะ ทำกี่ที ก็ได้แค่ที่เห็นอ่ะคะ อยากได้แบบชัดๆบ้าง เห็นบางท่าน signature ยาวกว่าของเหมียวอีก แต่รูปเค้าก็ชัดอ่ะคะ ช่วยสอนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

และบางท่าน avatar ก็รูปใหญ่ กว่าที่รุปเราเป็นอีกอ่ะคะ ทำยังไงได้บ้างงง