(
ลดราคาสุด ๆ ๆ แล้วค้า จาก กล่องละ 189 บาทเหลือ 150 บาท แถมส่งฟรีอีกด้วยน้าค้ะ

คุณสมบัติพิเศษของผ้าเช็ดผม อเมซิ่ง (Amazing)

♣ ดูดซับน้ำได้ดี
เนื่องจากเส้นใยสังเคราะห์นาโนเทคเป็นเส้นใย
เปี่ยมด้วยคุณภาพและการผลิตจากวัตถุดิบ
ที่คัดสรรแล้ว ทำให้เส้นใยสังเคราะห์นาโนเทค
ดูดซับน้ำได้เร็วกว่าผ้าธรรมดา 7 เท่า และเร็วกว่า
ปกติ 80 % ภายในเวลาไม่กี่นาที

ระบายอากาศ
เนื่องจากเส้นใยนาโนเทคมีขนาดเล็กจึงทำให้ดูดซับ
น้ำได้ดีและแห้งเร็ว ยับยั้งการเกิดเชื้อราและกลิ่นเหม็นอับ
ถูกกลักอนามัยใช้งานได้นาน คงทน ไม่เสื่อมสภาพเร็ว

♣ วิธีใช้

หลังการสระผม ใช้ผ้าเช็ดผมอะเมซิ่ง (Amazing) เช็ดผมให้แห้ง
เหมาะสำหรับผมยาวและผมสั้น

วิธีทำความสะอาด

ซักด้วยมือหรือเครื่อง โดยสบู่หรือผงซักฟอก (ห้ามใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มและสารฟอกขาว)

มีสีให้เลือกตามนี้น๊าค๊า

♣ สีน้ำเงิน
♣ สีชมพูเข้ม
♣ สีม่วง
♣ สีชมพูอ่อน
♣ สีเขียวเข้ม
♣ สีเขียวอ่อน
♣ สีส้ม
Promotion ! Sale

กล่องละ 140 บาท

ส่งฟรีคะ
!