สนใจ PM มานะคะ ถ้าจะให้เร็วก็ heheboom@hotmail.com ค่ะ

เริ่มจากงานที่ร้านทำเองนะคะ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ราคานี้ถูกแล้วนะคะ เสือผ้าทำเองแค่แบบละไม่กี่ตัวค่ะ

ปกติขายที่สวนลุม 690 - 790 ขายแค่ 300 SALE แล้วค่ะ อย่าต่อเลยนะคะ ขอย้ำว่าขายขาดทุนไปเยอะมาก ปิดร้านเพราะขาดทุนตั้งแต่มีม้อบอะค่ะ T_T ตอนนี้แค่อยากเอาของมาปล่อยค่ะ

มีไซส์ S M L ค่ะ

ตอนนี้ออกไปเยอะมากแล้วนะคะ อยากได้ไซส์ไหนดูจากข้างล่างเลยนะคะ

ของคุณผู้ชายค่ะ ปกติขาย 690-790 ลดที่นี่ที่เดียว 300 รวมส่งค่ะ คุ้มมากกกกกกกกกกก เพราะแบบไม่เหมือนใคร ค่าตัดก็ 300 ละค่ะ

ตัวแรกไซส์ S หมดแล้วค่ะ
เหลือ M 1 ตัว
L 4 ตัวค่ะ

ตัวนี้มีสองสีค่ะ มีเสื้อสีขาว กระดุมและกระเป๋าสีดำด้วยค่ะ

สีดำ เหลือ S 1 M 2 L 2
สีขาว หมด แล้วค่ะ

ตัวนี้ใส่ออกมาแล้วหล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกก เพราะว่าเรียบๆ แต่ดูมีอะไรค่ะ

ตรงแขนเสื้อเวลาพับข้อขึ้นมาจะเปนลายทางค่ะ พร้อมกับแอบสาบในตรงกลางลำตัวไว้ มองข้างๆจะเห็นค่ะ

หมดแล้วค่ะ

ตัวนี้ลดพิเศษ หมดแล้วค่า รวมส่งค่ะ เสื้อเป็นผ้าเชิ้ต แต่ว่าปก และแขนเป็นโปโล ค่ะ แนวๆค่ะ

ฝากลิงค์ dress สวยๆทำเอง และเครื่องประดับของคุณผู้หญิงด้วยค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....514#post228514