Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 20 of 20

Thread: TM: ชวนกันมาสรร(ระ)เสริญ ความน่ารักของ หมาแพนดี้ กันจ้าาา

Warning Points:
    0/5
    น่ารักจัง ชอบตัวที่นั่งอยู่กลางต้นไม้จ้า

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบตอนกินนมจังเลยเป็นแถวดีครับ

ขอบคุณนะครับ

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by alisz View Post
    เราเห็นรุปนะคะ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    อยากซื้อมาให้หลานกอดดด และ กัด และ ฟัด และ เหวี่ยง ฮ่าๆ
    น้องแพนด้าที่บ้านเราจะชื่ออะไรน๊าาา ?
    ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่เอารูปน่ารักๆ มาให้ดูก่อนนอนค่ะ
    ฮ่าๆๆๆ เหมือนกันเลยค่ะ คุณ alisz อยากฟัดเหมือนกัน แต่ไม่อยากกัด+เหวี่ยงมันนะค้าา กลัวมันเจ็บค่ะ
    เค้ายังไม่ได้สรุปชื่อเลยค่ะ ว่าแล้วน่าไปซื้อไปรษณียบัตรมาทายผลรางวัล

Quote Originally Posted by oohio View Post
    เห็นแล้วจ้ะ น่าร้ากมากกกกกก ขอบคุณสำหรับรูปนะจ๊ะ น่ารักจริง ๆ

ปล. เห็นรูป rocking chair ของเด็กสีเขียวอ่า เค้ามีไว้ให้แพนด้าเล่นเหรอ 555 งง
    คุณ huahorm มาตอบแล้วจ้ะ คุณโอ๋ แหมมันฉลาดดีแฮะ

Quote Originally Posted by Kittypiggybent View Post
    น่ารักจัง เห็นแล้วอยากได้เอามากอดซักตัว
    Quote Originally Posted by Pakae View Post
    น่ารักจัง สุดยอดเลยค่ะ!!
    น่ารักเน้อะ คุณ Kittypiggybent + คุณ Pakae

Quote Originally Posted by huahorm View Post

ปล. ตัวที่เกาะเสื้อ เคยอ่านเจอเค้าบอกว่ามันติดพี่เลี้ยงมากๆๆ
    โห ตัว มีอีกเปล่า เอามาแปะอีกชอบดู ชอบมากๆ แพนด้าใช้หมอง นั่ง(ส)มาธิ
    เชื่อแล้วว่าคุณชอบอุ้งตีนหมีทุกชนิด อย่าลืมมาเล่าว่ามันติดพี่เลี้ยงยังงัยนะ อยากฮาาา

Quote Originally Posted by @ลาสเวกัส@ View Post
    น่ารักจัง ชอบตัวที่อยู่นั่งอยู่กลางต้นไม้จ้า

ชอบตัวประหลาดที่สุดเลย ฮ่าๆๆๆ
    ที่มีตั้งเยอะ ไม่รู้จักไปนอน เพราะแพนด้าชอบทำอะไรแปลกๆ เลยน่ารักดี

Quote Originally Posted by nickbee View Post
    ชอบตอนกินนมจังเลยเป็นแถวดีครับ

ขอบคุณนะครับ
    อนุบาลแพนดี้ ดีใจที่คุณนิคชอบค่ะ
    รักในหลวง และ ครอบครัว...

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5
    ก็ดี...เพลินๆ...
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

0/5
    หมาแพนดี้ น้อยน่ารักทุกตัวเลยค่า

ชอบตาเค้าจังเลย ดู silly + very cute

haha+

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: TM: ชวนกันมาสรร(ระ)เสริญ ความน่ารักของ หมาแพนดี้ กันจ้าาา

น่ารักจัง....อยากเป็นพี่เลี้ยงอ่า
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักจังเลย

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด มายน่าร๊ากกกงี้อ่ะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Phassachon_N's Avatar
    Phassachon_N is offline Trusted Member
    0/5

RE

เห็นแล้วอยากเกิดเปนหมีแพนด้าจัง ท่าทางจะสบาย งานก็ไม่ต้องทำ แถมมีคนโอ๋อีก
    ^^

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member
    0/5
    อยากได้ตัวขนาดเท่านี้มาเล่นซักตัว
    เอาแบบไม่ให้ตัวใหญ่ไปกว่านี้แล้วนะ
    น่ารักมากกกกก
    RycooL RycooL

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook