Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: มีใครพอแนะนำคุณหมอทำตาเก่งๆให้ได้มั๊ยคะ (เย็บถุงใต้ตา+เปลือกตาบนตก)

Warning Points:
    0/5

Exclamation มีใครพอแนะนำคุณหมอทำตาเก่งๆให้ได้มั๊ยคะ (เย็บถุงใต้ตา+เปลือกตาบนตก)

วันนี้มาหาข้อมูลให้คุณแม่ค่ะ
    พอดีคุณแม่กำลังตัดสินใจอยู่
    เลยอยากทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆคนไหนพอจะแนะนำคุณหมอเก่งๆให้ได้มั๊ยคะ
    เพราะว่าส่วนใหญ่เคยได้ยินแต่คนพูดถึงคุณหมอที่เก่งเรื่องทำตาสองชั้น
    แต่เรื่องเย็บถุงใต้ตา+เปลือกตาบนตก นี่ไม่ทราบจริงๆค่ะ
    ยังไงใครที่รู้จักก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
    อยากทราบราคาคร่าวๆด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

0/5
    หมอกมล วัฒนไกรที่ยูเนี่ยนมอลล์ค่ะ

Dollabhon's Avatar
    Dollabhon is offline Trusted Member
    0/5

หมอ

คุณหมอจรัญ อยู่ทีสุขุมวิท 35 ชื่อคลีนิคแพทย์จรัญ 02-261-6995 ค่ะ คุณแม่ไปทำมาแล้วสวยค่ะ ใคร ๆ ก็ชมดูเป็นธรรมชาติมาก ๆ ค่ะ

0/5

แนะนำจ้า

โดยส่วนตัวไม่เคยทำนะค่ะ แต่มีรุ่นพี่และน้องอีกคนนึงไปทำมาแล้ว ดูดีสวยขึ้นมากเลยค่ะ และเนียนแทบมองไม่เห็นรอยแผลเป็นเลยอ่าค่ะ เค้าทำตากับทำจมูกพร้อมกันเลยนะค่ะ ดูดีจริงๆ ไม่ทราบราคานะค่ะ แต่เห็นของเค้าออกมาสวยดีเลยอยากแนะนำค่ะ
    ลองไปปรึกษาดูละกันค่ะพอดีพี่เค้าให้นามบัตรเรามาเพราะน้องสาวเราอยากจะทำบ้างแต่ไปปรึกษาหมอแล้ว แง่วว...ค่ะ หมอไม่ทำให้บอกดีอยู่แล้ว โดยส่วนตัวเราคิดว่าดีนะค่ะที่หมอไม่เห็นแก่เงิน ข้อมูลตามนามบัตรนะค่ะ สีลมศัลยกรรมเวชกรรม
    น.พ.วันชัย ไกรลาศศิริ
    เป็นอาจารย์หมอกองศัลยกรรม
    รพ.ภูมิพลอดุลยเดช ด้วยค่ะ
    เบอร์:081-4256747 ,0081-9033422
    "หัวเราะร่าหน้าบาน..เมื่อผลงานเด็ดสาระตี่" !!!คริ..คริ...^0+0^

0/5

ตาสองชั้น

แนะนําไปทําที่เกาหลีคะ ศัลยกรรมทัวร์กะหนูแหวน อยากทําเหมือนกันนะคะ

แต่เห็นน้าสาว ญาติไปทํากันมา ไม่มีสวยเลยสักกะคน ที่เมืองไทยนะ

ส่วนมาก ทําตาสองชั้น ที่เมือง ไทย หมอชอบทําตาให้ลึก

ดูไม่สวยอ่ะ ดูเหมือนคนตาเหลือก อยากทําตาให้เป็นแบบ สระ อิ

ตา สองชั้นเหมือนพวกดาราเกาหลีอ่ะคะ จะพอดีคะ

ไม่ลึกจนน่าเกลียด คะ แต่ไม่รู้เหมือนกัน อาจจะมีก็ได้

หมอเมืองไทยที่ทําตาสองชั้นแบบไม่ลึกอ่ะ แบบสาวเกาหลีนะคะ ต้องลอง ไปหาดู และขอเค้าดูรูป

ผลงานของคุณหมอ ที่เคยทําด้วยนะคะ จะได้ไว้ศึกษา ก่อนทําคะ

ต่อ คะ ถามคนข้างบ้าน เค้าบอกว่า คลีนิคหมอสุรเชาวร์ ที่ สระบุรี ก็มีเย็บ นะคะ ลองโทรไปดู เห็นเค้าว่าทํา สวย ไม่แพง

0/5
    แอบเข้ามาเก็บข้อมูล คุณแม่ก็อยากทำอยู่ค่ะ

Comments from Facebook