Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 18 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 16 ... LastLast
Results 51 to 60 of 173

Thread: ขอบคุณ สยามแบรนด์เนม ขอบคุณพี่บันดาลี และขอบคุณที่โลกใบนี้ที่มีความรัก

rosita's Avatar
    rosita is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile

น่ารักมากมายเลย พรมลิขิตจิงๆ ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ
    ขอ miu miu coffer อีกใบเดียวนะ แล้วจะพักยาวเลย...สัก 6 เดือน (ไหวมั๊ยเนี่ย) อิอิ

nungningcool's Avatar
    nungningcool is offline Trusted Member
    0/5
    ฮิ้ว!!! หวานซะ ยินดีด้วยค่าาาาาาา.....

มีน้องไวๆ นะค่ะ จะได้เป็นหลาน SBN

0/5
    ยินดีด้วยค่ะ คุณแย้ม และ คุณตาล

วันเกิด เจ็นีน่า ยังเคืองไม่หาย นัดกันแล้วก็ไม่มา แต่ที่ไม่มาก็เพราะ

ดีใจจริงๆค่ะ ถ้าไม่ติดธุระ อยากไปร่วมงามด้วยจริงๆๆ ค่ะ
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีด้วยนะคะคุณแย้ม คุณตาล... น่ารักมากๆ ขอให้มีความสุขอย่างนี้ทุกวันตลอดไปนะคะ...

อ่านเรื่อง ดูรูปแล้ว โรแมนติกอ่า.... (เมื่อวันวาเลนไทน์คุณแย้มยังใส่เสื้อ โสด อยู่เลย...)

เมื่อก่อนเคยอ่านความเห็นคุณแย้มอินเตอร์ (ตอนคุณแย้มยังโสดอยู่ ยังมาตอบกระทู้บ่อยๆ) ชอบทัศนคติของคุณแย้มในเรื่องความรักมากค่ะ น่ารัก โรแมนติกและมีเหตุผลดี

(ถึงว่า วันเกิดเจ๊นีน่าคุณแย้มหายไป ไปทำธุระทางใจนี่เอง...)

อยากไปร่วมงานด้วยค่ะ เดี๋ยวจะลองดูคิวนะคะ ต้องหวานหยดแน่ๆ...

.
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ อ่านไปยิ้มไป

"พบรักเพราะSBN"

เวปนี้ไม่ธรรมดาซะแล้ว ไม่น่าด่วนแต่งงานก่อนเลย (อิอิ ล้อเล่นนะจ๊ะคุณสามี)

0/5
    ขอแสดงความยินดีด้วยค่า... SBN นี้เป็นสื่อรักให้หลายคู่จริงๆ
    ขอให้รักกันนานๆนะคะ มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมือง และมีน้องเป๋าเพิ่มอีกหลายใบคร่า ^^
    *.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    (✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

sassymoomin's Avatar
    sassymoomin is offline Trusted Member
    0/5
    เด๋วหาแบบนี้บ้าง มีใครแนะนำให้นู๋บ้างงงง อิอิ ^^ ไม่สวย ไม่รวย ซกมกด้วยอ่ะ กิกิ
    -=Becau$e ApoloGizinG I$ Easier Than Asking PerMission=-

louisvuitton's Avatar
    louisvuitton is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีด้วยนะครับ โลกนี้ชั่งสวยงาม
    ก็เหมือนเพื่อนที่ greyhound ไงค่ะ
    *** อิอิ ***

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: ขอบคุณ สยามแบรนด์เนม ขอบคุณพี่บันดาลี และขอบคุณที่โลกใบนี้ที่มีความรัก

ขอแสดงความยินดีด้วยค่า

เจ๊บันจ๋า จัดให้ที่สิ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Drmoonoi's Avatar
    Drmoonoi is offline Trusted Member
    0/5
    Congratulations to both of you duay na kha and wishing you a wonderful beginning, and love to last a lifetime duay kha.

Page 6 of 18 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 16 ... LastLast

Comments from Facebook