Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 5 FirstFirst ... 2 3 4 5 LastLast
Results 31 to 40 of 47

Thread: มาเล่นอะไรแก้เซ็งกันดีก่า

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: มาเล่นอะไรแก้เซ็งกันดีก่า

1. คงเป็น saleya PM เพราะคนที่เรารักอุตส่าห์ซื้อมาให้เรา surprise
    2. อยากบอกว่าติดเวบนี้โคดด เราไม่ค่อยได้ตอบเหมือนกัน อ่านอย่างเดียว คราวนี้เวบใหม่เอาซะหน่อย แล้วก็อ่านเวบนี้มากทำให้เสียตังค์ไปหลายหนแล้ว อิอิ
    อยากบอกอีกอย่าง ขอแอบนอกเรื่องหน่อย ตอนนี้นั่งทำงานอยู่ เบื่อโคดดด อยากโดดงานไปเที่ยวจังงง
    3.ถามว่าอะไรคือโปรเจคถัดไปของเพื่อนๆคะ
    Swiss ที่รัก

0/5

เล่นด้วยคนนะคะ
    1. project ถัดไปคือ epi lockit ivory ค่ะ อยากได้มากน่ารักซะ
    2. อยากบอกว่า อยากให้สามีซื้อกระเป๋า lockit ให้จังเลยค่ะ แล้วก็อยากบอกว่ากระเป๋าของเพื่อนๆ สวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ วางรวมกันแล้วอยากได้ไปหมด
    3. อยากถามคนต่อไปว่า กระเป๋า lv ที่ใช้มานานที่สุดใช้กี่ปีคะ

0/5

ดี ดี หนุก หนุก

ตอบนะคะ
    1. กระเป๋าใช้นานที่สุดที่ยังอยู่ตอนนี้คือ Epi หนมจีบ จะว่าใช้นานก็ไม่เชิง เพราะว่าปจบ. ไม่ได้ใช้ ตั้งไว้อย่างเดียว ซื้อตั้งแต่เรียนปี 1 ตอน ent' ติด คุณแม่ซื้อให้เป็นของขวัญ แต่ว่าไม่อยากขายเพราะว่ามันนานแล้ว และสภาพดีมากๆ เพราะว่ารักษาสุดชีวิตเลย ทุกวันนี้ยังเห็นทุกวัน แต่ไม่ได้ใช้ ตั้งไว้เป็นอนุสรณ์

2. อยากให้แฟนซื้อของให้มั้งจังเลย แฟนไม่ใจดีเหมือนคนอื่นบ้างเลยอะ แต่เค้าก็น่ารักน้า..
    ops: และตอนนี้อยากออกจาก office แล้ว ขอเพิ่มเป็นข้อ 2.1 แล้วกันนะคะ

3.ไม่รู้ว่าจะถามอะไร ก็เลยถามว่าเลิกงานแล้วไปไหนต่อคะ

~~Pinku~~ :lol:

appl3 is offline Trusted Member
    0/5

คุงพิงค์

1) เลิกงานแล้วจะเผ่นไป emporium ขายของต่อจ้า
    2) ตอนนี้จะโละกาเป๋าอีกแล้ววว เพื่อนๆช่วยอุดหนุนหน่อยยยย
    3) ให้ถามหรอ...มีบาลองจะมาขายเปิ้ลป่าวจ้า 5555

0/5

ดีจังคุณเปิ้ล

เดี๋ยวเราไปเข้า web คุณ Ple ดีกว่าว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง

ฟิ้ววว...

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

ตอบคุณเปิ้ล

1. ไม่มีจ้า เพิ่งได้มาเหมือนกัน ยังไม่ขายจ้า...และคิดว่าคงไม่ขายด้วย ชอบมากมายขนาดนี้ไม่คิดจะขายแน่นอน
    2. อยากให้โรงงานที่บ้านผลิตแบงค์ได้จัง
    3. เข้าเรื่องกระเป๋าต่อดีกว่า.....ใบต่อไปของเพื่อนๆ คือใบไหนจ๊ะ???

~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

mayja's Avatar
    mayja is offline Trusted Member
    0/5

ตอบคุง-bow-ค่ะ
    1.wish list ต่อไปหรอหลังจากสอย speedy minilin มาเมื่ออาทิตย์ก่อนความอยากมันก็เริ่มจะติดเครื่องจนมันอยากไปหมดเหงของเพื่อนๆๆความอยากก็ตอดอยู่เรื่อยจนใจที่สุดตั้งใจชั้นจะต้องสอย balen viotet city หมุดเงินมานอนกกกอดให้ชุ๋มปอด แล้วก็ต่อมาเปง balen the day สีขาว หมุดทอง ใบต่อไปก็ twiggy สีเหลืองเห็นของคุณปูแล้วกิเลสแตก :lol: หมดแย้วอ่ะ
    2.อยากบอกว่าครายก็ได้ช่วยพาไปอดความอยากหน่อยค่ะ ที่บ้านเริ่มจะไล่ออกจากบ้านแย้วเพระว่าไม่มีที่นอนแล้วกระเป๋าเต็มบ้าน..แงแงแงแง
    3. ตอนนี้ wish list ชิ้นต่อไปคืออะไรอ่ะบอกหน่อยจิ

0/5

อ่านคำตอบเพื่อนๆแล้วฮาหลายอันม๊ากค่า

เลยอยากแวะมาตอบอีก
    ไหนๆชื่อห้องก้อบอกอยู่แล้วว่า นอกเรื่องเนาะ
    งั้นขอตอบคำถามและตั้งคำถามนอกเรื่องละกัน เดี๋ยวคนที่เวบอื่นเค้าจะหาว่าวันๆพวกเราคิดแต่เรื่องกระเป๋ากันอ้ะ (จิงไม๊หว่า) อิอิ

ตอบคุณ mayja

1. wish list ตอนนี้ คือ skinny jean สีขาว ที่ใส่แล้วแจ่มสุดๆ หามาแสนนาน skinny jean สีขาวแจ่มๆเนี่ย ส่วนมากใส่แล้วไม่โหลดก้อบวม 555

2. อยากกลับเมืองไทยมากมาย ยังอยากกินบ๊ะจ่างไม่หาย(แต่ไม่เอาถึงขั้นปาตี้แบบของเจ๊นะ 555) และ เมื่อเย็นทานอาหารแขก อร่อยมั่ก อิ่มจัง และ เบื่อจังหา night cream แจ๋วๆไม่ได้ซักที

3. อาหารมื้อที่ผ่านมาทานอะไรคะ ... วันนี้ใส่ชุดอะไร มาทำงาน/มาเรียน เอ่ย บรรยายหน่อยๆ

0/5

ตอบบ้างจิ...

1. วันนี้ใส่ dress สั้นแค่เข่า แขนยาวจั๊มข้อศอก สีดำ มาทำงานจ้า

2. อยากให้ต้นมะม่วงที่บ้านออกลูกเป็นแบงค์พันจัง...

3. ถ้าให้เลือกมีกระเป๋าไว้ใช้แค่ใบเดียวไปตลอดชีวิต ... คุณจะเลือกกระเป๋าอะไร ...รุ่นไหน...เพราะอะไรคะ

:lol:

0/5

ตอบคุณ little monster ค่ะ

1. speedy minilin สีอ่อนเพราะมันเบา สวย แล้วก็น่าจะเข้าได้กับเสื้อผ้าได้ดี(ตอนแก่ๆก็น่าจะยังถือได้) ส่วนเป๋าตังก็อยากใช้กรูม เพราะน่าร้ากกกมากๆค่ะข้างในสีสวยสดใส

2. อยากให้แม่มีความสุข มีสุขภาพที่แข็งแรงและอยู่กับเราตลอดไป อยากรับปริญญาพร้อมๆเพื่อนใน มกรา ปีหน้าและอยากเปิดธุรกิจที่ทำกำไรได้เยอะๆค่ะ

3. ความฝันที่ต้องทำให้ได้ในชีวิตคืออะไรคะ?

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook