Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 38

Thread: eye cream ดีๆสำหรับลดถุงใต้ตา

Warning Points:
    0/5

eye cream ดีๆสำหรับลดถุงใต้ตา

ขอคำเเนะนำเรื่องครีมทาลดถุงใต้ตาค่ะ มีใครใช้ยี่ห้อไหนเเล้วได้ผลเเนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคุณค่ะ

0/5

RE: eye cream ดีๆสำหรับลดถุงใต้ตา

ใช้มาจะทุกยี่ห้อแล้วอ่า มันก้อเฉยๆทั้นั้นเลย ขอ มานั่งรอฟังคำตอบด้วยคน

0/5

RE: eye cream ดีๆสำหรับลดถุงใต้ตา

มาฟังป้าแก่ๆบ้าง กับประสบการณ์ 20ปีที่ใช้เครื่องสำอางค์บนใบหน้ามา

ใช้มาทุกยี่ห้อที่ว่าดี เท่าที่ใช้ดีแต่ไม่หายหรอกเพราะกรรมพันธุ์มันคุมอยู่ค่ะ แต่ทุเลาก็มี Absolu Yeux ของ Lancome ใช้แล้วกระชับดีใช้ป้ายตาแล้วมาป้ายปากต่อได้ดีด้วย กับ La mer ( รุ่นใหม่ทั้ง2นะ ) แล้วก็มี Eye tuck ของ Skin Doctor อันนี้ยังไม่มั่นใจเพิ่งเริ่มก็เฉยๆนะ แต่เขาว่าพวกดาราฮอลลีวู๊ดใช้กันหลายคน

แต่พ่อของป้าน่ะ ใต้ตาเป็นถุงดำเชียว พอแก่แล้วยานอีกต่างหากอะ

NichY is offline Trusted Member
    0/5

มารอคำตอบ ด้วย งิ

ช่วงนี้ อ่านหนังสือสอบ หนักๆๆ โซม เปน ศพ ไปสะและ
    SUNmate Armcover 99% UV protection
    ไม่ต้องกลัวแดดอีกต่อไป ใส่แล้วขาวจริง อยากให้ลอง
    www.sunmate99.com
    www.facebook.com/sunmate99
    Line : anish88
    มีบริการ dropship และ ตัวแทนจำหน่ายนะคะ

0/5

Quote Originally Posted by rocky_cb
    มาฟังป้าแก่ๆบ้าง กับประสบการณ์ 20ปีที่ใช้เครื่องสำอางค์บนใบหน้ามา

ใช้มาทุกยี่ห้อที่ว่าดี เท่าที่ใช้ดีแต่ไม่หายหรอกเพราะกรรมพันธุ์มันคุมอยู่ค่ะ แต่ทุเลาก็มี Absolu Yeux ของ Lancome ใช้แล้วกระชับดีใช้ป้ายตาแล้วมาป้ายปากต่อได้ดีด้วย กับ La mer ( รุ่นใหม่ทั้ง2นะ ) แล้วก็มี Eye tuck ของ Skin Doctor อันนี้ยังไม่มั่นใจเพิ่งเริ่มก็เฉยๆนะ แต่เขาว่าพวกดาราฮอลลีวู๊ดใช้กันหลายคน

แต่พ่อของป้าน่ะ ใต้ตาเป็นถุงดำเชียว พอแก่แล้วยานอีกต่างหากอะ
    ป้าตุ๊กกกกกกก โหย ไม่ต้องมาบอกว่าป้าแก่ๆเลยค่ะ

ป้าตุ๊กยังสาวยังสวยและฟิตแอนด์เฟิร์มอยู่เลยอ่ะ มาป้าก่งป้าแก่ไรคะ ไม่จริงค่ะ

อันตัวทรายไม่มีปัญหาถุงใต้ตามากนัก แต่ปัญหาที่มากที่สุดคือ ใต้ตาคล้ำมากมายจนอยากกลายพันธุ์เป็นหมีแพนด้าแทนเป็นคน

แต่จิงนะคะ ลองใช้ผลิตภัณฑ์ที่ว่าดีเลิศประเสริฐศรีมาก้อเยอะ ไม่เห็นมีไรช่วยได้เลย แบบไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงอ่ะค่ะ สงสัยกรรมพันธุ์สะสมมากค่ะ

แต่ต้องขอบคุณป้าตุ๊กสำหรับคำแนะนำดีๆด้วยนะคะ จุ๊บ จุ๊บ

แหะ แหะ ขออนุญาตมานั่งฟังคำตอบของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆคนอื่นด้วยอีกคนนะคะ :roll:
    .o.O ท ร า ย O.o.

0/5

ดีใจจังเจอป้าตุ๊กเจ้าเก่าด้วย สบายดีนะคะ ไม่ได้คุยกันตั้งนาน เห็นด้วยค่ะว่าถุงใต้ตาเป็นกรรมพันธุ์เเละกรรม คงต้องผ่าตัดสถานเดียว เเต่รอๆคำตอบจากพี่ๆน้องๆเเถวนี้ดูก่อนนะคะเผื่อมีใครมีครีมดีๆมาเเนะนำค่ะ

0/5

มารอฟังด้วยคนคะ เคยใช้ทั้ง la prairie กับ la mer ไม่เหนดีขึ้นเลย แต่ของ la prairie ที่เป็น cavier ก้อ ok คะ เหมือนจะดีขึ้นเล็กน้อย เคยเอาถุงชาที่ใช้แล้วประคบก้อเหมือนจะดีขึ้น แต่สุดท้ายตอนนี้ไม่ได้ใช้ซักกะอย่าง ปล่อยเปนแบบธรรมชาติ(กลั่นแกล้ง)คะ 8O

0/5

น้องทราย อื๋ย อย่ามาแกล้งยอฉัน....ฉัน....อูย

เขินอะ จะสตาฟไว้ไม่ได้นานอะสิคะ พยายามสุดฤทธิ์อยู่

น้องPink ไม่ค่อยสบายค่ะเป็นไทรอยด์เป็นพิษ ซึ่งเขาว่าจะผอม แต่ไหงไม่งั้นอะ ยังอ้วนง่ายอยู่เผลอไม่ได้ ไอ้เราก็ชอบกินเค็ก ไอศครีม แต่ก็ชอบออกกำลังกาย แต่ตอนนี้ทำไรไม่ได้มากเพราะมันเหลื่อยง่ายไทรอยด์เนี่ย

มีเคล็ดไม่ลับอีกอย่างค่ะ ตอนที่ทาครีมแล้วถ้ามีเครื่องมือของบริษัทไทเกอร์อาย ใช้นำพาสารอาหารที่เราทาด้วยจะช่วยขึ้นอีกเยอะเลยคะ จำไม่ได้อะ..... Ultrasonic ใช่ป่ะ

babyfish is offline Trusted Member
    0/5

คุณแม่เราใช้ eye tuck อยู่คะ เราว่าถุงใต้ตาของแม่ลดลงเยอะจนเราสังเกตุได้ ^^"
    เลยคิดว่าน่าจะดีนะคะ เหนแม่ใช่มาหลอดที่ 2 แล้ว

ส่วนตัวเราใช้ ของ origin ที่ผสมเหดหลินจือคะ ใช้มา 3 เดือนแล้ว
    ยังไม่เหนผลเลย ><' แต่เราตาคล้ำดำ หนะไม่บวม
    ว่าจะไปลองแอบเอาของแม่มาใช้บ้างดีกว่า

0/5

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ ใครมีอะไรดีๆมาเเนะนำอีกนะคะ

พี่ตุ๊กขา รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ตอนนี้กำลังจะไปหาเจ้า eye tuck มาลองใช้ค่ะ เเต่ทำไมมันหายากจัง ที่ร้านเค้าบอกว่าของหมดยังไม่เข้ามาค่ะ วันก่อนมีคนนำเสนอของนูสกินส์มาค่ะ เค้าบอกว่าดูเเล้วยังไม่เห็นถุงเลยเเต่เห็นความหย่อนตัวเฉยๆ ให้ลองใช้ดู เเต่ตัวเองยังไม่ขอลองค่ะ จะรอ eye tuck

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook