Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 38 of 38

Thread: eye cream ดีๆสำหรับลดถุงใต้ตา

kiki's Avatar
    kiki is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: eye cream ดีๆสำหรับลดถุงใต้ตา

แอบมาอ่าน แล้ววิ่งไปซื้อ Eye Tuck มาเรียบร้อย แต่ยังไม่ได้ลองใช้เลย กะว่ารอ Eye Gel La Prairie หมดก่อน คงได้ลองเร็วๆนี้ แล้วจะมาแจ้งผลนะคะ
    My Wish List :

Reissue 226 Matte Black GHW
    Black GST SHW

0/5

RE: eye cream ดีๆสำหรับลดถุงใต้ตา

อ่านมาทุกวันเจอของน้อง orangiiน่าสนใจ

ลองเข้าไปอ่านในเวบMurad อืมน่าสนใจๆ ราคาก็สูงดี น่าจะดีเลยลองสั่งแล้วค่ะ 2 ตัวแรกในหน้าครีมสำหรับรอบดวงตา

ขอบคุณค่ะ มีของให้ป้าเล่นอีกแล้ว ตามประสาคนไม่ขี้แพ้เลยลองแหลก ฟันมันทุกยี่ห้อ 555

(เดี๋ยวได้มียานกันมั่ง..........ถุงใต้ตานะคะ)

0/5

จขกท.เองนะคะ มารายงานผลการใช้ lca ค่ะ ตอนนี้ยังไม่เห็นความเปลี่ยนเเปลงค่ะ ลองทาหน้าผากมา 2 ครั้งก็ยังเฉยๆค่ะ ยังใช้ต่อไปเผื่อจะเห็นผลค่ะ เเล้วจะมารายงานความก้าวหน้านะคะ
    พี่ตุ๊กคะ ซื้อผ่านทาง net เหรอคะ ของส่งมาจากไหนคะ น่าสนใจนะคะ เเต่ก่อนจะถึงตัวนี้พิ้งค์ว่าจะไปหา eye tuk มาใช้ก่อนค่ะ มีคน confirm มาหลายคนว่ามันดี๊ดีค่ะ
    พี่เเจ๊ะคะ สงสัยว่า lca จะไม่ work กับหน้าหนูค่ะ มันร้อนๆเวลาทาเสร็จด้วยค่ะ ยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับน้ำใจที่พี่เเบ่งปันให้นะคะ

0/5

น้องพิงค์ขา ร้านน้องมิวเขารับPre order Murad ด้วยค่ะเลยสั่งน้องแมวค่ะ

พี่ใช้ Eye Tuckก็เฉยๆค่ะ แต่ lca ช่วงแรกดี ช่วงหลังเฉยๆ แต่นานๆลองทู่ซี้ใช้เพราะซื้อมาเยอะเนื้อผิวมันเปลี่ยนไปแน่นๆดี ตะแคงหน้าแล้วไม่ย้อยแบบเมื่อก่อนค่ะ

เพราะมันเป็น Stem Cellค่ะ คิดว่าเป็นการรักษาระยะยาวน่าจะดีกว่าค่ะ

0/5

วันนี้ได้ eyetuck มาเเล้วค่ะ จาก Boots ราคา 1700 กว่าๆ รอเตรียมใช้หลัง lca หมดค่ะ
    พี่ตุ๊กขา พิ้งค์กำลังรอผลด้วยความอดทนค่ะ

jae is offline Trusted Member
    0/5

หนู PP คะ...

พี่ก็ยังคงใช้ lca อยู่ค่ะ ...สิริรวมจนถึงวันนี้ ใช้ไป 19 วันแล้วค่า...หน้าเนื้อเนียนดีค่ะ ดูผิวละเอียดขึ้น โดยเฉพาะ รอบดวงตา เห็นชัดมาก ค่ะ ตอนนี้ โดนคุณสามีบังคับให้ทาให้เค้าด้วย
    เพราะเค้าเห็นผิวพี่ค่ะ..แต่ยอมรับว่า ช่วง 10 วันที่ผ่านมา มองไม่ค่อยเห็นความเปลี่ยนแปลง
    ซักเท่าไหร่ รู้แต่ว่า ในแต่ละวัน แป้งอยู่กับหน้า เนียนและนานขึ้นค่ะ

หนูใช้ที่รอบดวงตาด้วยรึป่าวจ๊ะ...ให้ใช้ครั้งละ นิดเดียวพอนะคะ ของพี่ 3 วันเห็นผลเลยค่ะ
    หรือว่า เป็นเพราะอายุที่มากกว่า ริ้วรอยที่มากกว่า เลยเห็นความเปลี่ยนแปลงที่ชัดกว่าหนู
    พูดง่าย ๆ ว่า แก่ น่ะค่ะ...5555

ใช้ได้ซัก 5 - 7 วันแล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

อยากเห็นหนูสวยปิ๊งน่ะค่ะ....

0/5

พี่เเจ๊ะขา หนูเเอบนอกใจ lca ไปสอย eyetuck มาเเล้วค่ะ กำลังใช้ lca กับหน้าผาก เเละ eyetuck กับรอบตาค่ะ สิ่งนึงที่เริ่มสัมผัสได้คือ ความมันบนหน้าผากลดลงเเละผิวหน้าผากนุ่มขึ้นหลังจากใช้มา 5 วันค่ะ ดีใจมากๆเลยค่ะที่เริ่มเห็นผล ไม่กล้าทาทั่วหน้าค่ะเพราะเป็นคนเเพ้ง่ายไม่เคยชนะอะไรเลย เเป้งอะไรที่ว่าดีก็เเพ้หมดค่ะ ใช้ได้เเต่ลังโคมซึ่งใช้มาตั้งเเต่สมัยเรียนค่ะ หน้ามันคงชินเลยไม่เเพ้ กำลังติดตามผลการใช้ค่ะ เเล้วจะมาส่งข่าวนะคะ ขอบคุณพี่เเจ๊ะอีกครั้งค่ะที่เเบ่งปันสิ่งดีๆให้

0/5

Red face

Quote Originally Posted by sarachada View Post
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ ใครมีอะไรดีๆมาเเนะนำอีกนะคะ

พี่ตุ๊กขา รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ตอนนี้กำลังจะไปหาเจ้า eye tuck มาลองใช้ค่ะ เเต่ทำไมมันหายากจัง ที่ร้านเค้าบอกว่าของหมดยังไม่เข้ามาค่ะ วันก่อนมีคนนำเสนอของนูสกินส์มาค่ะ เค้าบอกว่าดูเเล้วยังไม่เห็นถุงเลยเเต่เห็นความหย่อนตัวเฉยๆ ให้ลองใช้ดู เเต่ตัวเองยังไม่ขอลองค่ะ จะรอ eye tuck
    สวัสดีค่ะ พอดีอ่านเจอโพสนี้และเห็นว่าหา eye tuck ของ skin doctors อยู่ค่ะก็เลยขออนุญาติมาเสนอ
    eye tuck พิเศษ 1600บาทค่ะ ตอนนี้มีของเหลึออยู่ค่ะ

ลดการคั่งค้างของน้ำและไขมันที่สะสมใต้ตา
    ซึมซาบ 100% ด้วยนาโนเทคโนโลยี
    ถุงใต้ตาลดลง 95% ภายใน 15 วัน
    จากประเทศ australia

from varalee 0864564228/lekkie_sydney@hotmail.com ka
    Last edited by varalee; 01-05-2011 at 09:39 PM.

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook