Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: ตัดผมที่ moga

Warning Points:
    0/5

ตัดผมที่ moga

ขอปรึกษาหน่อยค่ะ พอดีอยากจะตัดผม มีเพื่อนแนะนำมาว่าให้ตัดที่ MOGA เซนทรัลเวิลล์ แต่ตัวเองก็ยังไม่แน่ใจว่าจะตัดที่ไหนดี ใครเคยตัดผมที่นี่แนะนำช่างให้หน่อยได้มั้ยคะ???
    หรือถ้าใครเคยตัดที่เรืองฤทธิ์สยาม ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ว่าควรจะตัดกับช่างคนไหน

ขอบคุณค่ะ

^^

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    เคล็ดลับง่ายๆ ที่ช่วยให้กระทู้ของเพื่อนๆ สามารถโชว์ที่หน้าเวบ และคนอื่นๆ เข้าถึงกระทู้นี้ได้ง่ายขึ้น ครับ
    และยังช่วยให้ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน สวยงาม และน่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://definestudio.com/wp-content/u...ga-plus_01.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ
    ทีมงาน SBNTown

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    MOGA ต้องถามพี่น๊อต keroro นะครับ

แต่ถ้าร้านประจำนิคตัดที่ Inter Salon อะครับชั้น 3 Siam Paragon ช่างเอ๋ครับผม

ตัดสวยใช้ได้เลยนะครับ

(ไม่ได้ค่าโฆษนานะครับและเป็นลูกค้าเท่านั้นๆ)

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    0/5
    ตัดที่ เรืองฤทธิ์สยามคะ แนะนำให้ เลือกช่างพี่อ๊อด ช่างเซ็ตเลือกน้องนุชนะคะ
    ดัดถาวร ทำสี ที่นี้หมด

0/5
    ไม่เคยตัดทั้งสองทีเลยค่ะ^^"

แต่ถ้าอยากได้ร้านญี่ปุ่นแนะนำนี่เลยค่ะ

106 hair studio ตรงสุขุมวิท39

sakay is offline Trusted Member
    0/5

Smile อายะซังค่ะ

ถ้าร้าน MOGA เห็นห้องโต๊ะเครื่องแป้งใน pantip เค้าแนะนำอายะซังกันน่ะค่ะ

nonglilly's Avatar
    nonglilly is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ตัดกํบช่างจินดาที่ moga paragon คะ
    ตัดดี เซ็ตสวย แถมสอนวิธีดูแลผมเองที่บ้าน แบบไม่ขายของนะคะ

bubble's Avatar
    bubble is offline Trusted Member
    0/5
    moga paragon ตัดกับคุณอ๊อกซังค่ะ
    แต่แอบเห็นช่างจินดาจะตัดแบบวัยรุ่นและเซ็ตผมสวยมากๆค่ะ

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member
    0/5
    ตัดประจำกะอายะซังค่ะ
    พอใจในคุณภาพและฝีมือค่ะ
    Bora Bora

DSure's Avatar
    DSure is offline Trusted Member
    0/5
    ตัดกับพี่จินดา Moga Paragon อยู่ค่ะ ได้อย่างใจสั่ง
    ที่สำคัญ ตัดหน้าม้าสวยมากค่ะ

0/5
    ขอบคุณนะคะ ^^ เดี๋ยววันนี้จะตัดแล้ววววว

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook