Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 25

Thread: === คนสวยใจดี....ช่วยกันโหวตการกุศลช่วยแมว...โหวตให้หมูแมวเราหน่อยน้า ====

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

=== คนสวยใจดี....ช่วยกันโหวตการกุศลช่วยแมว...โหวตให้หมูแมวเราหน่อยน้า ====

สวัสดีค่ะ วันนี้ เคตซี่มีเรื่องมารบกวนสาวๆๆๆนิดนึง........

เนื่องจากเวป pantip ห้องแมว ได้มีการ VOTE เพื่อคัดเลือกรูปน้องแมว ไปทำปฏิทิน ของปี 2010

เพื่อนำเงินรายได้ไปเข้ามูลนิธิรักษ์แมว ของพันทิบ เป็นเงินช่วยเหลือแมวที่ลำบาก เกิดอุบัติเหตุ หรืออะไรก็ตามแต่ที่ต้องใช้เงินฉุกเฉิน

ดังนั้นเคตซี่จึงได้นำรูปน้อง อกริปป้า.........ไปลงประกวดรูปลงปฏิทินเดือน พฤษภาคม 2010 หัวข้อคือ แมวสีเทา

รบกวนเพื่อนๆไปโหวตให้น้องหมูแมวตัวอ้วนของเราด้วยนะคะ........ ..........รูปนี้น้องแมวลุกขึ้นยืนสองขาจับลูกบอลค่ะ ......มองดีๆๆลูกบอลอยู่ในมือ.............

ไปตามกระทู้นี้นะคะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/t.../J7852549.html

พิมพ์ VOTE E 12 = โหวต E 12

(อกริปป้าเบอร์ E 12 )

ใครที่ไม่ใช่สมาชิกก็โหวตได้นะคะ...............รบกวนด้วยค่ะ

ขอให้สาวๆๆๆๆๆสวยยิ่งขึ้นทุกวันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

และมีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปค่ะ

ขอขอบคุณน้ำใจของเพื่อนๆๆทุกๆๆคนนะคะ

ถ้าใครไม่ได้เป็นสมาชิก pantip ต้องขอบัตรผ่านก่อนนะคะ

ขั้นที่ 1 เข้าหน้านี้http://www.pantip.com/cafe/woman/index.php

ขั้นที่ 2 มองทางซ้ายมือจะเห็นเขียนว่า "ขอบัตรผ่านใหม่" คลิ๊กเลยนะคะ

ขั้นที่ 3 ลง Email แล้วรอรับรหัสผ่านค่ะแล้วก็ไปโหวตได้เลย

Aumie's Avatar
    Aumie is offline Trusted Member
    0/5
    น้องแมวน่ารักมากเลยคะ อยากเลี้ยงบ้างจัง แต่ตอนนี้มีเจ้าน้องหมาแสนซนอยู่แล้วสองตัว ขืนเลี้ยงอีกตัวต้องวุ่นวายแน่ๆ เดี๋ยวเข้าไปโหวตให้นะคะ

อยากได้อะไร ไม่เคยทันกับเค้าสักที เฮ้อ!

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5
    vote ให้อกริปป้าแล้วค่ะ
    อกริปป้าน่ารักกก

แต่เป็นขาจร เค้าให้รอ 15 นาทีอ้ะ

edit: panthip ตอบรับ vote เรียบรอยแล้วค่ะ ^ ^

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักแบบใจละลายยยยยจริงๆๆๆ เดี๋ยวตามไปขอบัตรผ่านช่วยน้องเหมียวค่ะ
    ป.ล. บัวขออนุญาต save เป็น Wall paper ที่คอมนะคะ ขอบคุณค่า

0/5
    ดีจังค่ะ พักนี้มีแต่น้องเหมียวน่ารัก น่ากอด มาอวดโฉมบ่อยๆ

อกริปป้า น่ารักมากกกกค่ะคุณเคทซี่

เดี๋ยวตูนตามเข้าไปโหวตให้น้า ทำปฏิทินเสร็จแล้วจะได้ช่วยซื้ออีกแร
    อิ่ม....................

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ด... น่าฟัดแบบนี้เดี๋ยวไปโหวตให้เลยค่ะ

อกิรปป้าน่ากอดมากๆ ค่า...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    คุณเคตซี่ผิดกฎ

กระทู้นี้เค้าห้ามมาเรียกคะแนนโหวตนา 55555555555555

ถ้าส่งรูปหลับโก้คงโหวตให้ไปแล้วอ่ะ
    รูปรับบอลมันไม่ชัดอ่า ^^"
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    เฮ้ยยยยยยยยยย..เค้าห้ามเรียกคะแนนจากการตั้งกระทู้ในเวปพันทิบเท่านั้นจ้า

อิอิอิอิอิอิ

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    0/5
    โหวตแล้วน้าค้าคุณโยขา....น้องแมวน่ารักน่ากอดมากๆๆๆค้า

0/5
    ขอบคุณค่าคุณ may

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook