เครื่องสำอางมือสองทั้งหมดนะคะ
เป็นของน้องสาวทั้งหมดเลยค่ะ ขานี้ชอบซื้อแล้วเปลี่ยนไปเรื่อย
กล่องเกลิ่งอยู่ครบค่ะ สินค้าสภาพดีตามรูปเลยค่ะ

:::กติกาเล็กน้อย:::
CF ทาง PM หรือ siam.secret.service@gmail.com
ถ้าจำเป็นต้อง CC แจ้งกันนิดเท่านั้น กรุณาอย่าหายเข้ากลีบเมฆ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใดๆ รบกวนพิจารณาให้ถ้วนถี่ก่อนตัดสินใจจ้า
แม่ค้ามีธ.ไทยพาณิชย์ที่ลงทะเบียนกับทาง SBN นอกเหนือจากนั้นมี ธ.กรุงเทพ และธ.กสิกรไทย
ส่งของให้ภายใน 3 วันหลังจากได้รับเงินโอนนะคะ พอดีแม่ค้าอยู่บ้านนอก ไกลไปรษณีย์มากๆค่ะ
แต่ถ้าจำเป็นต้องส่งของล่าช้ากว่านี้ จะแจ้งให้ทราบก่อนทุกครั้งเลยค่ะ

มาเริ่มกันเลยค่ะ

Oriental Princess: Beneficial Gradation Compact -Cheek Colours
สี 01 - Gerbera Colours สภาพดีค่ะ และสีใกล้เคียงรูปถ่ายเลย swatch สีด้านบนชมพูอมสีโอลด์โรสค่ะ
ใช้ไปประมาณ 35-40% ราคาเต็ม 535 บาท ขาย 199 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่งค่ะ

KMA: Light of Cheek สภาพดีมากอีกแล้ว ลายพิมพ์แป้งยังอยู่เลยค่ะ ปัดไป 2 ครั้งถ้วน
สีใกล้เคียงรูปถ่ายเลย กลิ่นแบบแป้งเด็ก น่ารักดีค่ะ ปัดแก้มดูใสๆ
มีลูกค้าขอให้ปัดสีให้ดู สีตามรูปเลยค่ะ สีสวยจริงไม่ติงนัง KMA ปัดเดี่ยวหรือปัดรวมกันก็ได้ค่ะ
ราคาเต็ม 38x บาท ขาย 234 ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่งค่ะ
ขบวนการเหมาเอา OP+KMA จัดไป 321 บาท ส่งลงละเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่งจ้า

แป้ง MAC: Studio Fix รุ่น Powder Plus Foundation สี NC30
ใช้ครั้งเดียว แล้วไม่ชอบ ไม่ถูกจริต เลยกลับไปตายรัง Lola เหมือนเดิม
อันนี้สภาพเลิศ ซื้อที่ Changi เมื่อเดือนมี.ค.ที่ผ่านมา ราคาเต็มประมาณพันกว่าบาท
ขาย 888 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่ง
[ใช้ป้ายชื่อ ชั่วคราวเพราะตอนถ่ายหาป้ายชื่อประจำตำแหน่งไม่เจอจ้า -_-"]

ขอเพิ่มอีกสัก 2 อย่างจ้า...

NYX : The Make Up/SPF15 เป็น Makeup Base เนื้อกึ่งรองพื้น
เหมาะสำหรับสาวที่ไม่อยากลงรองพื้น เพราะบางเบากว่า ใช้แปรงหรือนิ้วกลางและนิ้วนางปาด
รอเนื้ออยู่ตัวแล้วตบแป้งฝุ่นตาม หน้าก็เนียนเป็นกระเบื้องเคลือบค่ะ
เป็นสีกลางเลยนะคะ ไม่มีสว่างหรือเข้มกว่านี้ สภาพ 89%+++ เพราะปั๊มไปหน้าเดียว
น้องใช้แค่ไปงานแต่งงานเพื่อนสาวเมื่อต้นปีนี้ ตอนนี้ไม่มีงานอื่นมารอจ่อเลยขายดีกว่า

ราคาเต็มจำบ่ได้กา ขาย 222 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่ง

NYX : Lipstick Labial Rouge สี 513: Electra สีแดงสดร้อนแรง
ใช้ครั้งเดียวงานเดียวกัน แต่งแบบ 60's Classic Look สภาพ 89%+++
ขาย 99 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่ง

ขบวนการเหมาเอาคู่ The Make Up + Lipstick จัดไป 300 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่ง

Skin Food: Tint Star Balm สีออกไวน์แดง ใกล้เคียงรูปถ่าย ใช้พู่กันปาดไป 3-4 ที
สภาพ 80% ราคาเต็มจำบ่ได้กา ขาย 111 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่ง

Bloom: Cheer Colour Cream สี Coral
ใช้ไปประมาณ 30% สีออกใสๆเรื่อๆแดงส้ม ใกล้เคียงรูปถ่าย ทาปากหรือแก้มก็ได้ค่ะ
ราคาเต็ม 640 บาท [ขายแล้วค่ะ]

Bobbi Brown: Long-Wear Gel Eyeliner สี Chocolate Shimmer Ink
อันนี้ของใหม่นะคะ ซื้อที่ King Power เมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่านมา แต่ซ้ำกับที่มีอยู่แล้ว
กล่องเยินไป หน่อย เพราะดันลืมไว้ในช่องซิปกระเป๋าแล้วมันเลยกลิ้งไปกลิ้งมา
ราคาเต็ม 745 บาท [ขายแล้วค่ะ]

Sisley: Phyto-Tient Perfect -Compact Foundation สี 1-Ivory
เหลือตามรูปเลย ค่ะ ประมาณ 30% อันนี้เป็นรองพื้นเนื้อแป้งนะคะ
แล้วค่อยลงแป้งฝุ่นสำทับอีกที หน้าก็แจ่มเนียนเด้งค่ะ ที่สำคัญพกได้และปกปิดระหว่างวันได้
ราคาเต็ม 2,900 บาท [ขายแล้วค่ะ]

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

ขอขอบคุณ SBN Town ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ ^^

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀