Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ทริปพัทยาของครอบครัว โหวตกันว่าไปลองเที่ยว Rubberland อยากรู้ว่าข้างในมีอะไรน่าสนใจบ้าง น่าแวะเที่ยวไหมครับ

Warning Points:
    0/5

ทริปพัทยาของครอบครัว โหวตกันว่าไปลองเที่ยว Rubberland อยากรู้ว่าข้างในมีอะไรน่าสนใจบ้าง น่าแวะเที่ยวไหมครับ

เห็นว่าเปิดมาสักพักแล้วแต่ไม่ค่อยเห็นมีคนรู้จักเท่าไหร่ ดูแล้วน่าสนใจดีครับ แต่อยากรู้ว่าข้างในมีแต่จัดแสดงสินค้าอย่างเดียวรึเปล่าครับ มีอะไรอีกบ้างครับ

0/5

Re: ทริปพัทยาของครอบครัว โหวตกันว่าไปลองเที่ยว Rubberland อยากรู้ว่าข้างในมีอะไรน่าสนใจบ้าง น่าแวะเที่ยวไหมครับ

เคยแวะเที่ยวตอนกลับบ้านที่ระยองคะ โอเคเลยนะคะ ถ้าจะไปหาไม่ยากคะ พิมพ์ Rubberland ในกูเกิ้ลแมพเจอเลยคะ ค่าเข้าผู้ใหญ่ร้อยเดียวคะ ของเด็กจำไม่ได้ว่าเท่าไหร่

ดูข้อมูลในนี้ก็ได้ค่ะ https://www.facebook.com/Thairubberland/?ref=br_rs

0/5

Re: ทริปพัทยาของครอบครัว โหวตกันว่าไปลองเที่ยว Rubberland อยากรู้ว่าข้างในมีอะไรน่าสนใจบ้าง น่าแวะเที่ยวไหมครับ

ผมเคยพาเพื่อนคนไต้หวันไปเที่ยวอยู่ครับ ก็สนุกดีนะ มีให้ความรู้ แล้วก็ขายของที่ทำมาจากยางพาราด้วยครับ

0/5

ผมชอบโซนป่ายางครับ ได้เห็นการทำยางตั้งแต่แรกๆเลยครับ โซนแปรรูปยางก็น่าสนใจครับอันนี้ลูกผมชอบ ของเล่นจากยางพาราเพียบ

Comments from Facebook