เคลียร์รองเท้าของส่วนตัวใช้เองนะคะ ซื้อช้อปทุกคู่ ไม่มีของปลอม เพราะมีเงินซื้อของจริงค่ะ !! งดต่อเพราะถูกมาก บางคู่ใส่ลองในบ้านเท่านั้น บางคู่ใส่ออกอีเว้นท์แค่ 2-3 ชม เองค่ะ สภาพดีมาก
กล่องพยามหาให้นะคะ เพราะซื้อมาเก็บในตู้รองเท้าแล้วทิ้งกล่องค่ะ ไซส์ 39-40 ตามรูปค่ะ ขอรูปเพิ่มเติม Line : beautylab
ส่ง ปณ ลงทะเบียน + 40 บาท คู่ต่อไป +เพิ่ม 10 บาทค่ะ

คู่นี้ 150 บาทค่ะ ส้นเป็นไม้นะคะ

คู่นี่ Forever21 ส่งต่อ 250 ค่ะ

Zara ทรงสวยมากค่ะ สภาพดี ส่งต่อ 400 ค่ะ

คู่นี่ 300 บาท ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ

คู่นี้ซื้อจากเกาหลีไม่เคยใส่ ป้ายยังอยู่ ซื้อมาพันกว่าบาท ส่งต่อ 350 ค่ะ

ยังมีอีกเพี๊ยบแอดไลน์มานะคะ