Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 14 of 14

Thread: กรี๊ดสลบ...ฉีดสิว...สิวยุบ แต่ได้รอยบุ๋มพ่วงมาด้วย ใครช่วยมาเฟริ์มทีว่ามันจะหายใช่มั้ยคะ

superMai's Avatar
    superMai is offline Trusted Member
    Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5
    ขอบคุณคุณธงชัยที่ช่วยมาอธิบายให้ค่ะ จะพยายามองไม่ไปยุ่งไรกับมันดูค่ะ เป็นอย่างที่คุณว่าจริงๆแหละ ว่ามันทำยากสำหรับเราจริงๆ

galsberry is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบฉีดสิวค่ะ มันยุบเร็วดี

แต่รอยแดงนี่สิ เครียดเลยค่ะ

baglover's Avatar
    baglover is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by pong View Post

เลยเปลี่ยนไปหาคลีนิคใหม่ คราวนี้มาตั้งใจทานยาตามคอร์สเค้าเลยค่ะ (โรแอค ยาอันตรายค่ะ) ทานได้ ปีกว่าแล้ว
    (ทานได้เกือบ 2 เดือน ไม่ต้องโปะหน้าหนาๆต่อไปแล้วค่ะ) ตอนนี้เหลือทานอาทิตย์ละเม็ด
    เคยทานยานี้เหมือนกัน เค้าบอกว่าไม่ให้ทานติดต่อกัน 2 เดือนไม่ใช่หรอคะ? อันตรายต่อสาวๆที่กำลังพยายามมีเจ้าตัวน้อยอ่ะค่ะ อันนี้สำคัญ

ส่วนตัวเวลามีสิวเม็ดเป้งๆก็จะไปฉีดประจำ เพราะหายทันใจและไม่ทิ้งรอยดำ... แต่ยังไม่เคยมีรอยบุ๋มๆอ่ะค่ะ
    เพราะเรา ... (และกระเป๋า) นั้นคู่กัน ....

0/5
    เคยสิว แบบหมาดๆเลย 55
    ตอนแรกก็มองอยู่นานว่าเอ๊ะมันบุ๋มลงไปนี่หน่า
    ผ่านไปสักอาทิดมันก็ขึ้นมาคะ

รอเวลาดูหน่อยล่ะกันนะคะ
    สู้ๆๆๆคะ
    ✎✟ AMPERE: a GIRL must SHOP ✎✟
    ♥ ♥ ♥ THX SBN ♥ ♥ ♥
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook