อ่านก่อนน้าค่า
1. CF และ สอบถามได้ที่ e-mail : bewii_phanicha@hotmail.com
โทร/Whatapps = LINE : bewiiphanicha , 095-565-4169
2. โอนเงินภายใน 2 วันหลังจาก CF นะค่ะ ถ้ามีเหตุจำเป็น แจ้งก่อนได้ค่ะ
3. ถ้า CF แล้ว CC ได้ แต่อย่าหายไปเลยนะค่ะ แต่กรุณาตัดสินใจก่อน CF ด้วยค่ะ
4. ค่าส่ง ลงทะเบียนส่งฟรีคะ , EMS 50 บาท ค่ะ
5. สินค้าทุกชิ้น เป็นของแท้นะค่ะ รับประกัน ไม่แท้ยินดี คืนเงินค่ะ

****กรุณาตัดสินใจก่อน CF นะค่ะ เพราะเสียเวลาทั้งสองฝ่ายค่ะ *****
มีร้านใน shopee " bewiiphanicha " เซิสเลยค๊า

(NEW) Origins MAKE A DIFFERENCE™ PLUS+ REJUVENATING SERUM 50 ml เซรั่มเนื้อบางเบาฟื้นฟูระดับความชุ่มชื้นในผิวในทันที
(NEW) Origins MAKE A DIFFERENCE™ PLUS+ REJUVENATING TREATMENT 50 ml
เป็นแพ็คคู่นะคะ ซื้อมาจาก เกาหลีเมื่อ เดือน มีนาคม 2559 คะ ยังไม่ได้แกะเลยคะ ราคา SOLDพร้อมส่งฟรี

(NEW) ORIGINAL SKIN™ RENEWAL SERUM WITH WILLOWHERB 30 ml. คืนความกระจ่างใสเปล่งประกาย
เป็นแพ็ค 2 ชิ้นนะคะ ซื้อมาจาก เกาหลีเมื่อ เดือน มีนาคม 2559 คะ ยังไม่ได้แกะเลยคะ ราคา 1,900 พร้อมส่งฟรี

(NEW) ORIGINAL SKIN™ RENEWAL SERUM WITH WILLOWHERB 30ml. คืนความกระจ่างใสเปล่งประกาย
ซื้อมาจาก อังกฤษเมื่อ เดือน เมษายน 2559 คะ ราคา SOLD

(NEW)ORIGINAL SKIN™ MAKE A DIFFERENCE™ PLUS+ REJUVENATING SERUM 50ml. เซรั่มเนื้อบางเบาฟื้นฟูระดับความชุ่มชื้นในผิวในทันที ซื้อมาจาก อังกฤษเมื่อ เดือน เมษายน 2559 คะ ราคาSOLD พร้อมส่งฟรี

(USED) MAKE A DIFFERENCE™ PLUS+ REJUVENATING TREATMENT LOTION 150ml.
ซื้อมาจาก เกาหลีเมื่อ เดือน มีนาคม 2559 คะ ราคา SOLD พร้อมส่งฟรี

(NEW) Origins MAKE A DIFFERENCE™ PLUS+ REJUVENATING SERUM 50 ml เซรั่มเนื้อบางเบาฟื้นฟูระดับความชุ่มชื้นในผิวในทันที ซื้อมาจาก เกาหลีเมื่อ เดือน มีนาคม 2559 คะ แต่ไม่มีกล่องคะ ของใหม่ ราคา SOLD พร้อมส่งฟรี

(USED) Eucerin Sun Protection SPF50+ Acne oil control CC Cream Light 50ml.
ใช้ไปนิดเดียวคะ ราคา SOLD

(USED) Origins MAKE A DIFFERENCE™ PLUS+ REJUVENATING SERUM 50 ml เซรั่มเนื้อบางเบาฟื้นฟูระดับความชุ่มชื้นในผิวในทันที ใช้ไปนิดหน่อยคะ ไม่มีกล่อง ราคา SOLD

(USED) ORIGINAL SKIN™ RENEWAL SERUM WITH WILLOWHERB 30ml. คืนความกระจ่างใสเปล่งประกาย
ใช้ไปแระมาณ 30 ปั๊ม ได้คะ ราคา SOLD พร้อมส่งฟรี

ขอบคุณพื้นที่ดีๆค่ะ SBN
[/SIZE]