Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: (^-^) Dress สวยๆ ทุกตัวไม่เกิน 200 แถมด้วยรองเท้า และ บู้ทส์ สวยๆ ทุกชิ้นสภาพเกือบ 100% size 37-39 จ้า

Warning Points:
    0/5

(^-^) Dress สวยๆ ทุกตัวไม่เกิน 200 แถมด้วยรองเท้า และ บู้ทส์ สวยๆ ทุกชิ้นสภาพเกือบ 100% size 37-39 จ้า

วันนี้ขอเสนอ dress น่ารักๆ ทุกชิ้นเป็นของที่ซื้อมาเก็บค่ะ บางชิ้นไม่เคยใส่เลย บางชิ้นใส่ 1-2 ครั้งเท่านั้น เลยตัดสินใจเอามา่ส่งต่อค่า
    สำหรับ dress ราคาที่ตั้งต่ำแล้ว อย่าต่ออีกเลยนะคะ ทุกชิ้นยังไม่รวมค่าส่งค่ะ ถ้ามารับของเองสะดวกแถวอ่อนนุช สยาม และรถไฟฟ้าทุกสถานีนะคะ ถ้าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียน ก็ชิ้นละ 30 บาท ซื้อหลายชิ้นจะลดค่าส่งให้ ยังไงคุยกันได้นะคะ

200 บาท

1. เดรสสัญชาติไทยจากร้านในสยามค่ะ ตัวนี้เป็นลายสก๊อตสีน้ำตาลชมพู สายเดี่ยวช่วงบนทำเป็นเกาะอกคอลึกทรงวี ด้านหลังจับสม๊อคมาถึงช่วงเอว กระโปรงเป็นทรงสุ่มบานออกเล็กน้อย ใส่แล้วน่ารักคิกขุ กุ๊กกิ๊กมาก การใช้งานหนึ่งครั้งถ้วน สภาพ 95% ค่ะ ด้วยความที่จับสม๊อค ชุดจะค่อนข้างใส่ได้กับหลายไซส์ค่ะ

หน้าอกได้กว้างสุด 34 นิ้ว เอวได้กว้างสุด 26 นิ้ว ความยาวจากใต้รักแร้ถึงชายกระโปรง 28 นิ้วค่ะ

ตัวนี้ขายถูกๆ ไปที่ 200 บาทเท่านั้นค่ะ

2. เดรสสัญชาติไทยจากร้านในสยามเช่นกัน พื้นขาวลายจุดคล้ายจุดพู่กันหลากสี เหมาะกับงานกลางวัน หรืองานที่ไม่เป็นทางการมาก ขอรับรองว่าใส่แล้วเด่นเด้งมากค่ะ ด้านบนเป็นเกาะอกแบบปาดตรง มีสายทำเป็นสายเดี่ยวให้ผูกกันหลุด ด้านหลังจับสม๊อค ช่วงเอวมีโบว์สีส้มโปร่งๆ ชุดจับสม๊อคจะค่อนข้างพอดีตัว ชุดนี้ใช้งานหนึ่งครั้งเช่นกัน สภาพ 95%

อกได้กว้างสุด 32 นิ้ว เอวกว้างสุด 26 นิ้ว ความยาวจากใต้รักแร้ถึงชายกระโปรง 27 นิ้วค่ะ

ขอขายถูกๆ ไปที่ 200 บาทเท่านั้นค่ะ

150 บาท

3. เดรสสัญชาติไทย จากร้านในสยาม สีชมพู ลายดอกไม้ ใส่แล้วหวานมาก น่ารักสุดๆ ด้านเป็นเป็นสายเดี่ยว ตัวสายเป็นลายทางสาวดำ และมีเล่นลายสีขาวดำ ที่ชายกระโปรงอีก ช่วงบนด้านหลังจับสม๊อคค่ะ ด้านหลังมีโบว์ลายริ้วขาวดำเหมือนที่สายเกาะอกกับชายกระโปรง ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยซักครั้งค่ะ แต่เพราะว่าเก็บไม่ดีไปติดกับตู้เลยได้ลายจุดน้ำตาลๆ ที่ชายกระโปรงมาอยู่ริมด้านซ้ายค่ะ แต่รับรองว่าลายมันจางมาก และอยู่ตรงชายกระโปรงที่เป็นริ้วขาวดำ เห็นไม่ชัดแน่นอนคะ

อก 28-30 นิ้ว เอว 24-26 นิ้ว ความยาวจากใต้รักแร้ถึงชายกระโปรง 30 นิ้ว

ตัวนี้ปล่อยไปเลยที่ 150 บาทเท่านั้น

รูปรอยเลอะค่ะ อยู่ที่ขอบชายกระโปรงทางริมด้านซ้าย ตรงแถวๆ ตะเข็บค่ะ

4. เดรสสัญชาติไทย เหมาะกับสาวไซส์เล็กค่ะ ช่วงตัวเป็นเสื้อกล้ามสีขาว มีกระดุมหลากสีอยู่ตรงกลาง ช่วงเอวจับสม๊อค ช่วงกระโปรงเป็นทรงสุ่มๆ บายๆ ลายดอกไม้สีสันสดใส ใส่ออกมาแล้วหวานมากๆ ค่ะ ขนาด ตัวนี้จะค่อนข้างพอดีตัว และตัวเล็กนะคะ อยากให้ลองวัดตัวก่อนค่อยรับไปนะ เพราะว่ามันจะพอดีตัว ไม่ได้เป็นสม๊อคเหมือนตัวอื่นๆ เราซื้อมาไม่ได้ลอง ใส่ไม่ได้ค่ะ เลยไม่เคยใส่เลย

อก 32 นิ้ว เอว 24 นิ้ว ความยาวจากบ่าถึงเอว 14 นิ้ว จากใต้รักแร้ถึงชายกระโปรง 23 นิ้ว

ขายไปเลยที่ 150 บาทเท่านั้นค่ะ

[COLOR="rgb(255, 192, 203)"]ต่อกันที่รองเท้าค่ะ รองเท้าทุกคู่เป็นของแม่ค้าเองจ้า ซื้อมาตั้งใจจะใส่เอง แต่ไม่เคยได้ใช้เลย เลยเอามาส่งต่อให้คนอื่นดีกว่า สภาพขอรับประกันนะคะ สำหรับรองเท้าราคารวมค่าส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ[/COLOR]

[/B]Boots คู่แรกเป็นของ New Look ค่ะ
    ซื้อจากอังกฤษ สภาพขอเรียกว่า 99% นะคะ เพราะไม่มีการใส่เดินออกจากบ้านสักครั้ง เอามาลองพอเป็นพิธีเท่านั้น ที่ไม่เคยใส่เพราะหาจังหวะเหมาะไม่ได้ เลยตัดใจขายทิ้งดีกว่าค่ะ
    คู่นี้ไซส์ 38 หรือเบอร์ 5 นะคะ เป็นบู้ทส์ความยาวถึงประมาณหน้าแข้ง หนังสีขาวครีม สวยไฮโซมาก ความสูงส้น 3 นิ้ว ขอขายที่ราคา 1,200 บาท รวมค่าส่งค่ะ

Boots คู่นี้เป็นของ NOVO ค่ะ
    ซื้อจากออสเตรเลีย ที่เพิร์ธค่ะ สภาพขอเรียกว่า 95% เพราะมีการใส่ออกนอกบ้านหนึ่งถึงสองครั้ง แต่ไม่สึกหรอเลยค่ะ
    ไซส์ 37 หรือเบอร์ 4 ค่ะ หนังตัวนี้เป็นสีขาวออกเทาค่ะ สูงถึงหน้าแข้ง มีตกแต่งโบว์ที่รองเท้าค่ะ ความสูงส้น 2.5 นิ้ว คู่นี้มีกล่องให้ด้วยนะคะ ขอขายที่ราคา 1,500 บาทรวมค่าส่งค่ะ (ราคาเต็มประมาณ 3,000 ค่ะ)

คู่นี้เป็นรองเท้าหนังกลับสีดำ หัวแหลม มีตกแต่งขนสีดำที่หัวรองเท้า และส้นค่ะ ซื้อจากฮ่องกง สภาพ 99% เพราะไม่เคยใส่เลย แต่มีหยิบมาลองสองสามครั้ง ขายเพราะลองแล้วไซส์ใหญ่ไปค่ะ
    ไซส์ 38 หรือเบอร์ 5 ถ้าเป็นเบอร์เมืองไทยก็ 39 ค่ะ ความสูงส้น 3 นิ้ว คู่นี้ขายที่ 500 บาท รวมค่าส่งแล้วค่ะ

คู่นี้เป็นรองเท้ากำมะหยี่ หัวแหลมค่ะ สภาพ 100% เพราะไม่เคยใส่สักครั้งค่ะ เอามาลองก็น้อยมาก ตอนนั้นซื้อเพราะจำเป็นต้องใช้สีดำ แต่สุดท้ายไม่ได้ใช้ และไซส์ใหญ่ไปหนึ่งไซส์ค่ะ ซื้อในไทยนี่เองค่ะ
    ไซส์ 38 หรือเบอร์ 5 ถ้าเป็นไซส์รองเท้าเมืองไทยก็ 39 ค่ะ ความสูง 2.5 นิ้วค่ะ ขายที่ราคา 250 รวมค่าส่งแล้วค่ะ

สนใจติดต่อทาง pm หรือทาง e-mail: jubajup@hotmail.com ค่ะ
    ขอบคุณ sbn ค่ะ

ฝากลิงค์ห้อง hi-street ค่ะ มีเสื้อ forever21 กับ dress ค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1108973
    Last edited by pradipha; 06-25-2010 at 12:10 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->