Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: >> หยอดกระปุก ทำบุญวันละคลิก <<

Warning Points:
    0/5

Thumbs up >> หยอดกระปุก ทำบุญวันละคลิก <<

เพื่อนส่งลิงค์มาให้เลยอยากแชร์กับเพื่อนๆชาว SBNค่ะ

หยอดกระปุก ทำบุญวันละคลิก

การร่วมอนุโมทนากับผู้ที่ทำบุญก็ถือว่าเป็นการทำบุญอย่างหนึ่ง
    เพราะผู้มีจิตใจดีจึงพลอยยินดีกับการทำดี เกิดปิติ ใจดีมีความสุขนั้นก็คือบุญที่ได้รับแล้ว
    ด้วยสภาวะเศรษฐกิจเช่นทุกวันนี้ ยังมีผู้ด้อยโอกาส และหน่วยงานที่ให้ความช่วยเหลือ ยังคงแบกภาระค่าใช้จ่ายในแต่ละวันอยู่เป็นจำนวนมาก

ขอเชิญร่วมทำบุญกับโครงการ 'หยอดกระปุกทำบุญ วันละคลิก' ได้เสมือนร่วมทำบุญตามความประสงค์ และบอกบุญกับผู้อื่นต่อไป

ขอเชิญร่วมทำบุญวันละคลิกค่ะ

คลิิกของท่านแต่ละครั้งสามารถเปลี่ยนแปลงและช่วยเหลือ

1. เด็กและผู้ติดเชื้อเอดส์ ที่วัดพระบาทน้ำพุ

2. มูลนิธิสงเคราะห์สัตว์พิการ

3. มูลนิธิ “สายธารแห่งความหวัง” เพื่อทำความฝันครั้งสุดท้าย ของเด็กๆ ที่เป็นเป็นโรคมะเร็งระยะสุดท้ายให้เป็นจริงค่ะ

ช่วยกันคลิกทั้งสามมูลนิธิในลิงค์นี้ค่ะ

http://sookjai.kapook.com/

ถึง 31 พฤษภาคมนี้ เท่านั้นค่ะ

ยอดเงินจะอัพเดททุกๆครึ่งวัน เฉลี่ยตามจำนวนคลิกค่ะ

ขอขอบคุณทุกๆท่านค่ะ

เราแอบทำเป็น Home page เลยพอเปิด browser มาจะได้ขึ้นมาแล้วกดเลยค่ะ อิอิ

xtrastrong's Avatar
    xtrastrong is offline Trusted Member
    0/5
    เดี่ยวนี้ไม่ต้องไปไหนไกล
    เปิดคอมมาปุ๊ป ก็ทำบุญได้เลย

โอมกดทำบุญไปแล้วนะครับ
    ขอบคุณครับที่แนะนำ เว็ปลิงค์ดีๆ
    ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
    ขอให้มีความทรงจำที่ดี ... ก็เพียงพอแล้ว
    อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
    และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้

อยากให้คืนที่โหดร้ายนี้ ผ่านไปเร็วๆ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    ตามไปคลิ๊กมาแล้วค่ะ
    ขอบคุณที่มาบอกบุญกันนะคะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

hut2211's Avatar
    hut2211 is offline Trusted Member
    0/5

Talking

คลิ๊ก กันง่าย ๆ ได้บุญ
    ขอบคุณ มาก ๆ ครับ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะ ครับ สาธุ
    บุคคลผู้มีศีลเป็นพื้น ใจย่อมอยู่สบาย......
    อย่าเรียกร้องในสิ่งที่ไม่มี แต่จงภูมิใจในสิ่งที่มีอยู่...
    โกงเค้าชาตินี้ 1 ต้องใช้เค้าชาติหน้าเป็น พัน ทำทำไม?
    ศาสนาไม่ได้เสื่อม แต่คนเสื่อมจากศาสนา

ธรรมนิยายธรรมะผู้สละโลก
    http://groups.google.com/group/DhammaSawasdee/web/%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%AA%E0%B8%A5%E0%B8%B0%E0%B9%82%E0%B8%A5%E0%B8%81

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5
    คลิกแล้วค่ะ
    อนุโมทนาด้วยค่ะ

Tarinee's Avatar
    Tarinee is offline Trusted Member
    0/5
    ไปคลิกมาแล้ว เมื่อวานค่ะ วันนี้ก็เพิ่งไปคลิกมา แล้วก็เอาไป แปะใน hi5 มาแล้วด้วย....

ขอบคุณนะคะ ได้ทำบุญทุกวันเลย ชอบจัง....
    "Some time happy… Some time sad… But all time Friend"

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5
    วันนี้ก็ click แล้วค่ะ

มาช่วยดันกระทู้ด้วยค่ะ

Comments from Facebook