[SIZE=5][COLOR="#666600"]กติกาซื้อขาย

- หลังจาก cf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน2วันนะค่ะ

- ค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท

- ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อน

- สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน100% หากไม่แท้ยินดีคืนเงิน มีทั้งของใหม่และมือสอง ทุกชิ้นยังไม่หมดอายุ คุณภาพยังดี เนื้อครีมยังหอมฉุยอยู่เลยไม่ต้องกลัวของปลอมนะคะ แม่ค้ารับประกัน เพราะใช้เอง

- เครื่องสำอางค์ทุกชิ้นถ่ายจากของจริง สภาพตามรูปเลยค่ะไม่แต่ง ไม่ผิดเพี้ยน..ดูได้ตามรูปของแต่ละจุด สินค้า

บางชิ้นอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย จึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจ หรือ อยากทราบรายละเอียดจุดใดสอบถามได้เลยนะ

ค่ะ ไม่ต้องเกรงใจ แม่ค้าใจดีค่ะ

ติดต่อแม่ค้าโดย TEL. 0 9 7 - 0 5 8 8 5 9 9 สินค้ามีอย่างละชิ้นเท่านั้นหมดแล้วหมดเลย รีบหน่อยนะคะ

ภาพรวมนะค่ะ สนใจตัวไหนสอบถามได้ค่ะ พอดีแม่ค้าง่วงนอน ยังลงรายละเอียดไม่ครบทุกชิ้น พรุงนี้มาต่อค่ะ

[B]YSL lip #34 สีสวย ยอดนิยมค่ะ สภาพ 90% เพิ่งเปิดใช้เมื่อเดือน มกราคมนี้เองค่ะ ใช้แปรงทาตลอดค่ะรับประกันเรื่องความสะอาด
ขาย 690 บาท

YSL lip # 2 ออกแนวใสๆ ไว้ทาบำรุงดีมากๆค่ะ สภาพ 90% เพิ่งเปิดใช้เมื่อเดือน มกราคมนี้เองค่ะ ใช้แปรงทาตลอดค่ะรับประกันเรื่องความสะอาด

ขาย 690 บาท

MAC glaze lipstick สี Mlle สีสวยหวานจับใจ จาก M.A.C fashion flower collectionเป็นlimited ต้องรีบสอยค่ะ ของใหม่มาพร้อมกล่ง ซื้อมา850บาท

ขาย 550 บาท

MAC cremesheen lipstick สี Pure Zen ชมพูอมนู้ด ขนาดปกติ มาพร้อมกล่องค่ะ ลิปสติกครีมชีนสีสวย เนื้อสัมผัสสุดชุ่มชื่น มอบริมฝีปากโดดเด่นชุ่มฉ่ำผิว ให้ลุคที่สดใสด้วยเฉดสีใหม่จากรันเวย์สู่ท้องถนน จากแม็กาซีนสู่ชีวิตจริง ด้วยโทนสีที่ใช้ง่ายได้ตลอดเข้ากับทุกลุค สีสุภาพถึงเฉดที่สดใส เหมาะกัยทุกวัยในวันสบายๆหรือแม้แค่วันที่เป็นทางการ

Mac red (1 time used like very new) ขาย 500 บาท

illamasqua lipสีแดงนะค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว ขาย 500 บาท

La Mer The Regenerating Serum ขนาด 15 ml. ครึ่งนึงของไซส์จริง (30ml/12,000 บาท) ตัวนี้รีวิวกันเยอะมากค่ะ แม่ค้าconfirmด้วยอีกเสียงว่าดีจริงๆ ตื่นมาตอนเช้าหน้าใส เด้งมากๆค่ะ เป็นของใหม่ไม่เคยใช้ ไม่เคยลอง เพราะปกติใช้แต่ขวดใหญ่

ปรากฏการณ์ใหม่ของผลิตภัณฑ์ในกลุ่มชะลอความร่วงโรยแห่งวัย ซึ่งเป็นการนำเสนอศาสตร์ใหม่แห่งวงการความงามที่คิดค้นขึ้นจากประสบการณ์อันยาวนานของนักวิทยาศาสตร์จากสถาบันวิจัยแมกซ์ ฮูเบอร์ ผู้ล่วงรู้ความลับจากทะเล ตลอดจน นักฟิสิกส์, นักพฤกษศาสตร์ทางทะเล และนักชีววิทยาจากหลายประเทศทั่วโลก ที่ร่วมกันทำงาน ศึกษาและทดลองนานถึง 4ปี เพื่อให้ได้ ‘สิ่งมหัศจรรย์’ ชิ้นใหม่ล่าสุดจากลาแมร์ ซึ่งนอกจากจะประกอบไปด้วย น้ำสกัดอันเข้มข้น (Miracle Broth) อันเป็นมรดกการฟื้นฟูผิวจาก ดร.แมกซ์ ฮูเบอร์ ผู้ให้กำเนิด Creme de la Mer แล้ว ลาแมร์ยังได้ค้นพบความอัศจรรย์ของพืชทะเลชื่ออีรีนเจียม (Eryngium Maritimum) โดยได้คัดเลือกต้นที่สมบูรณ์ที่สุด แล้วนำมาปลูกและเก็บเกี่ยวในห้องปฏิบัติการ โดยใช้กระบวนการเพาะเลี้ยงเลียนแบบธรรมชาติ เพื่อเพาะและเก็บเฉพาะเซลล์ต้นกำเนิด (Stem Cells)เพื่อสร้างสารหมักบ่มที่ช่วยฟื้นบำรุงผิวที่เรียกว่า Regenerating Fermentที่จะช่วยเสริมพลังความสามารถในการผลัดผิวขึ้นมาใหม่ เมื่อใช้ต่อเนื่องไป ผิวจะแลดูอ่อนเยาว์ขึ้น ริ้วรอยเหี่ยวย่นและรูขุมขนต่างๆ จะแลดูเลือนลงไปมาก

ขาย 2,000 บาท คุ้มมากค่ะ ใช้ได้เปนเดือน

2.La Mer The Cleansing Gel 200ml(New) จากการประยุกต์ใช้จากแร่ทูมาลีน และวิทยาการ Deconstructed Water ซึ่งเป็นเทคโนโลยีเฉพาะของลาแมร์ ทำให้มวลน้ำขนาดเล็กที่ได้รับการชาร์จพลังงานประจุบวกมีความสามารถสูงในการ นำผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดเข้าขจัดสิ่งสกปรกได้อย่างล้ำลึก อีกทั้งยังสามารถดึงสารตกค้างของเครื่องสำอาง สิ่งปนเปื้อนต่างๆที่หลงเหลืออยู่บนผิวออกมาด้วยอย่างง่ายดาย โดยไม่ต้องออกแรง นอกจากนั้นผลิตภัณฑ์ยังทำจากส่วนผสมที่อ่อนโยนต่อผิว จึงสามารถควบคุมความชุ่มชื้นของผิวได้อย่างสมดุล และไม่ก่อให้เกิดการระคายเคือง แม้ในกรณีที่ใช้เป็นประจำ เหมาะสำหรับผิวมันถึงผิวธรรมดา เป็นสูตรปราศจากน้ำมัน สามารถขจัดความมันส่วนเกินได้เป็นอย่างดี

วิธีใช้
นวดผลิตภัณฑ์ลงบนผิวที่เปียกหมาดๆเบาๆในทิศทางเป็นวงกลม ให้ทั่วใบหน้า จนเกิดเนื้อโฟมนุ่ม แล้วจึงล้างออกด้วยน้ำสะอาด

ราคาเต็ม 3,250 บาท ขายเพียง 1,ุ500 บาท

3.La Mer The Cleansing Lotion 200ml.(New)ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดที่มีคุณสมบัติทำความสะอาดผิวได้อย่างล้ำลึก เหมาะสำหรับผิวแห้งถึงผิวธรรมดา และสามารถใช้ทำความสะอาดผิวรอบดวงตาได้ นอกจากนั้นผลิตภัณฑ์สามารถใช้ได้ 2 วิธี คือการเช็ดออกด้วยสำลีหรือล้างตามด้วยน้ำสะอาด มวลน้ำขนาดเล็กที่ได้รับการชาร์จพลังงานประจุบวกใน La Mer The Cleansing Lotion มีความสามารถสูงในการนำผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดเข้าขจัดสิ่งสกปรก อีกทั้งยังสามารถดึงสารตกค้างของเครื่องสำอาง สิ่งปนเปื้อนต่างๆที่หลงเหลืออยู่บนผิวออกมาด้วยอย่างง่ายดาย โดยไม่ต้องออกแรง นอกจากนั้นผลิตภัณฑ์ยังทำจากส่วนผสมที่อ่อนโยนต่อผิว จึงสามารถควบคุมความชุ่มชื้นของผิวได้อย่างสมดุล และไม่ก่อให้เกิดการระคายเคือง แม้ในกรณีที่ใช้เป็นประจำ

ราคาเต็ม 3,250 บาท ขายเพียง 1,500 บาท

Jill Stuart Sugar Body Scrub (Travel Size) ของใหม่

มาสก์น้ำตาลขัดผิว ด้วยส่วนผสมของสารสกัดจากพืชพรรณและดอกไม้นานาชนิด ขจัดเซลล์ผิวที่เสื่อมสภาพ ให้ผิวเนียนลื่น พร้อมกลิ่นหอมอโรม่าผิวจะนุ่มลื่นน่าสัมผัสดุจเจ้าหญิงในตำนาน

ใช้ประมาณ 1-2 ครั้งต่อสัปดาห์

ปริมาณ 60 กรัม

ขาย 250 บาท

Anna Sui Body Gel Scrub ขนาด 126 ml.(New)

สครับเจลสีชมพูเบอรรี่ใส ช่วยขจัดเซลล์ผิวที่ตายแล้วอย่างอ่อนโยน

ผสานฟรุ๊ตออย ช่วยให้ผิวชุ่มชื้น เผยผิวใหม่ที่ขาวเนียนเรียบช่วยแก้ปัญหาผิวที่เป็นผด สิว เพียงแค่สครับเบาๆอย่างอ่อนโยนพร้อมกลิ่นหอมกุหลาบอ่อนๆ สดชื่นสุดๆจ้า

ขาย 300 บาท