Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของแท้ราคาถูกพร้อมของแถมเยอะมากๆ*NEW!แปรงล้างหน้าCLINIQUE*กันแดดEUCERIN*ETTUSAIS BB Mineral powderแป้งฝุ่นผสมแร่ธาตุ*ชุดรักษาสิวSHISEIDO D PROGRAM*CREST 3D Whiteแผ่นแปะฟันขาว*LAURA MERCIER eye color*ETUDEมาส์กหน้าโยเกิร์ตผลไม้*กันแดดSUNKILLER*CLINIQ

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ของแท้ราคาถูกพร้อมของแถมเยอะมากๆ*NEW!แปรงล้างหน้าCLINIQUE*กันแดดEUCERIN*ETTUSAIS BB Mineral powderแป้งฝุ่นผสมแร่ธาตุ*ชุดรักษาสิวSHISEIDO D PROGRAM*CREST 3D Whiteแผ่นแปะฟันขาว*LAURA MERCIER eye color*ETUDEมาส์กหน้าโยเกิร์ตผลไม้*กันแดดSUNKILLER*CLINIQ

• สินค้าเป็นของแท้เท่านั้นค่ะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมค่ะ
    • ชิ้นที่ลงว่า NEW คือใหม่แน่นอน เพิ่งซื้อและยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ถ้าอันไหนลองใช้แล้วจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะ
    • ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาเองค่ะ อันไหนเปลี่ยนใจไม่ใช้ก็เลยขอปล่อยต่อ ราคาเลยถูกมากค่ะ
    ***ทุกชิ้นมีของแถมเยอะมากๆๆค่ะ เลือกได้เลยค่ะ****

NEW! แปรงล้างหน้า CLINIQUE Sonic System Purifying Cleansing Brush ของใหม่จากอเมริกา ยังไม่ได้ใช้เลยค่ะ มาพร้อมกระเป๋า คู่มือ ที่ชาร์จ และของแถมอีกมากมาย รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ทำให้ล้างหน้าได้สะอาด และช่วยกำจัดสิวอุดตัน ขนแปรงอ่อนนุ่ม ไม่ระคายเคียง ใช้ได้ทุกสภาพผิว ใช้กับสบู่หรือโฟมล้างหน้าแบบไหนก้ได้ค่ะ ลองไปหาอ่านรีวิวดูได้
    “ใหม่ล่าสุดแปรงทำความสะอาดผิวหน้าด้วยระบบโซนิคช่วยทำความสะอาดผิวอย่างอ่อนโยนแต่ล้ำลึกและช่วยทำความสะอาดเครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์กันแดดได้อย่างหมดจด รูขุมขนสะอาด ผิวดูสดใสสุขภาพดี
    - แปรงทำความสะอาดผิวเครื่องแรกที่คิดค้นขึ้นโดยผู้เชี่ยวชาญด้านผิวจากคลีนิกข์
    - หัวแปรงออกแบบพิเศษให้ทำความสะอาดได้ล้ำลึกยิ่งขึ้นบริเวณT-zone
    - การทำงานของคลื่นโซนิคช่วยล้างเครื่องสำอาง ฝุ่นละออง น้ำมันที่ตกค้างได้สะอาดหมดจดกว่า
    - ขนาดและน้ำหนักพอเหมาะ
    - กันน้ำใช้ขณะอาบน้ำได้อย่างปลอดภัย”
    ราคาเต็มในเคาน์เตอร์ 4,000 บาท ขายเพียง SALE 3,200 พร้อมของแถมจาก CLINIQUE มากมายค่ะ

***ของแถมเยอะมากค่ะ เป็นชุดเซ็ท CLINIQUE รุ่นใหม่ล่าสุด ประกอบด้วย 1.กระเป๋าลายดอกไม้ออกแบบโดยดีไซเนอร์, 2. อายแชโดว์ พาเล็ท ลายเดียวกับกระเป๋า เก๋มากค่ะ เป็นโทนสีเบจ-น้ำตาล-ทอง ใช้ง่าย 3. ครีมหน้าเด้งยกกระชับ Clinique Repairwear Uplifting Firming Cream มีกันแดด SPF15 4. น้ำหอม Aromatics in White 5. ลิปสติกสีแดงเข้ม (a different grape) คุ้มสุดๆค่ะเซ็ทนี้***

กันแดด EUCERIN Sun Gel-Cream Oil Control SPF 50+ สำหรับผิวมันและเป็นสิวง่าย เนื้อดีทาแล้วซึมเลย ไม่เหนอะหนะ ไม่อุดตัน ลองใช้ไปแค่ 2-3ครั้ง ขอส่งต่อแค่ 790 บาทส่งฟรีค่ะ และเลือกของแถมข้างล่างได้เลยค่ะ คุ้มมาก

NEW! SHISEIDO D PROGRAM acne care set ประกอบด้วย โลชั่น, อิมัลชั่น และแถม Deep cleansing oil เป็นชุดรักษาสิวยอดนิยมของชิเซโด้จากญี่ปุ่น ทาตอนเช้าและก่อนนอน ช่วยป้องกันและรักษาสิว แต่ไม่ทำให้ผิวแห้งระคายเคือง Deep cleansing oil ใช้ล้างเครื่องสำอางได้สะอาดหมดจด ไม่ทำให้ผิวแห้งตึง ไลน์ D PROGRAM ของ Shiseido เน้นผลิตภัณฑ์ที่อ่อนโยนต่อผิว ไม่ผสมสีและน้ำหอม ใช้ได้ทุกสภาพผิวรวมทั้งผิวแพ้ง่าย ทั้งชุดขายเพียง 290 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

CREST 3D White แผ่นแปะฟันขาวที่ขายดีที่สุด ของแท้จากอเมริกา รุ่นใหม่จะดีตรงที่แนบสนิทไปกับฟัน ไม่เลื่อนไปมา ใช้สะดวกกว่ารุ่นเก่าเยอะค่ะ ใช้ดีมากค่ะ ขาวแบบธรรมชาติ ไม่หลอกตา ฟันไม่เสียว ไม่ทำลายเคลือบฟัน ทันตแพทย์ยังแนะนำค่ะ แม่ค้ารับประกันความขาว มีมา 2 รุ่น
    (1) 3D White- 1 hour express แปะ 1 ชม. มี4ชุด (ชุดละ 2 strips สำหรับฟันบนและล่าง) ขาวทันตา ขายเพียงกล่องละ 390 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

(2) 3D White- Luxe Glamourous White เหมาะสำหรับผู้ที่ยังไม่เคยใช้มาก่อน ชุดละ 2 strips สำหรับฟันบนและล่าง ขาวทันตา ขายอย่างต่ำ 5 ชุดเพียง 490 บาท ถ้าซื้อ 10 ชุดเหลือ 790 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

รูปจากเนตค่ะ

LAURA MERCIER cavier stick eye color อายแชโดว์แบบแท่ง สีชมพูชิมเม่อร์(Pink Opal) ทาแล้วตาดูวิ้งๆเป็นประกายสวยมากค่ะ เพิ่งลองสีไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อ 450 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

****ทุกรายการเลือกของแถมได้เลยค่ะ เยอะมากๆๆๆ*****

ลิปมัน CARMEX ของแท้จากอเมริกา

กระเป๋าเครื่องสำอาง CLINIQUE ลายใหม่สีสวยน่ารัก เหลือแต่ใบเล็กค่ะ

น้ำหอมกลิ่นใหม่ Estee Lauder Modern Muse และ Giorgio Armani ขวดเล็ก ขนาดทดลอง

เจลล้างมือ Bath & Body works พร้อมยางห้อยกระเป๋า

และอื่นๆอีกมากมาย เลือกได้เลยค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com
    ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ)
    ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ
    Last edited by superlemon; 04-27-2016 at 04:16 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->