• สินค้าเป็นของแท้เท่านั้นค่ะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมค่ะ
• ชิ้นที่ลงว่า NEW คือใหม่แน่นอน เพิ่งซื้อและยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ถ้าอันไหนลองใช้แล้วจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะ
• ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาเองค่ะ อันไหนเปลี่ยนใจไม่ใช้ก็เลยขอปล่อยต่อ ราคาเลยถูกมากค่ะ
***ทุกชิ้นมีของแถมเยอะมากๆๆค่ะ เลือกได้เลยค่ะ****

NEW! แปรงล้างหน้า CLINIQUE Sonic System Purifying Cleansing Brush ของใหม่จากอเมริกา ยังไม่ได้ใช้เลยค่ะ มาพร้อมกระเป๋า คู่มือ ที่ชาร์จ และของแถมอีกมากมาย รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ทำให้ล้างหน้าได้สะอาด และช่วยกำจัดสิวอุดตัน ขนแปรงอ่อนนุ่ม ไม่ระคายเคียง ใช้ได้ทุกสภาพผิว ใช้กับสบู่หรือโฟมล้างหน้าแบบไหนก้ได้ค่ะ ลองไปหาอ่านรีวิวดูได้
“ใหม่ล่าสุดแปรงทำความสะอาดผิวหน้าด้วยระบบโซนิคช่วยทำความสะอาดผิวอย่างอ่อนโยนแต่ล้ำลึกและช่วยทำความสะอาดเครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์กันแดดได้อย่างหมดจด รูขุมขนสะอาด ผิวดูสดใสสุขภาพดี
- แปรงทำความสะอาดผิวเครื่องแรกที่คิดค้นขึ้นโดยผู้เชี่ยวชาญด้านผิวจากคลีนิกข์
- หัวแปรงออกแบบพิเศษให้ทำความสะอาดได้ล้ำลึกยิ่งขึ้นบริเวณT-zone
- การทำงานของคลื่นโซนิคช่วยล้างเครื่องสำอาง ฝุ่นละออง น้ำมันที่ตกค้างได้สะอาดหมดจดกว่า
- ขนาดและน้ำหนักพอเหมาะ
- กันน้ำใช้ขณะอาบน้ำได้อย่างปลอดภัย”
ราคาเต็มในเคาน์เตอร์ 4,000 บาท ขายเพียง 3,500 พร้อมของแถมจาก CLINIQUE มากมายค่ะ

***ของแถมเยอะมากค่ะ เป็นชุดเซ็ท CLINIQUE รุ่นใหม่ล่าสุด ประกอบด้วย 1.กระเป๋าลายดอกไม้ออกแบบโดยดีไซเนอร์, 2. อายแชโดว์ พาเล็ท ลายเดียวกับกระเป๋า เก๋มากค่ะ เป็นโทนสีเบจ-น้ำตาล-ทอง ใช้ง่าย 3. ครีมหน้าเด้งยกกระชับ Clinique Repairwear Uplifting Firming Cream มีกันแดด SPF15 4. น้ำหอม Aromatics in White 5. ลิปสติกสีแดงเข้ม (a different grape) คุ้มสุดๆค่ะเซ็ทนี้***

กันแดด EUCERIN Sun Gel-Cream Oil Control SPF 50+ สำหรับผิวมันและเป็นสิวง่าย เนื้อดีทาแล้วซึมเลย ไม่เหนอะหนะ ไม่อุดตัน ลองใช้ไปแค่ 2-3ครั้ง ขอส่งต่อแค่ 790 บาทส่งฟรีค่ะ และเลือกของแถมข้างล่างได้เลยค่ะ คุ้มมาก

NEW! ETTUSAIS BB Mineral powder (10กรัม) แป้งฝุ่นผสมแร่ธาตุ สี Light beige เนื้อบางเบาไม่อุดตัน แต่ปกปิดได้ดี มีกันแดด spf 16 เหมาะกับคนเป็นสิวง่าย ของใหม่จากญี่ปุ่น ยังไม่ได้แกะ
“มีส่วนผสมของ “skin roughness prevention powder” ซึ่งอุดมไปด้วยแร่ธาตุทรงคุณค่า ได้รับรางวัลจากสถาบัน IFSCC [International Federation of Societies of Cosmetic Chemist] ในหัวข้อที่เกี่ยวกับการดูแลผิวที่หยาบกร้าน ผสานเนื้อแป้ง micro mineral powder ที่มีลักษณะโปร่งแสง และมีประสิทธิภาพสูงในการปกปิดร่องรูขุมขน มีคุณสมบัติในการยึดเกาะบนผิวได้ยาวนาน และช่วยให้ผิวเรียบเนียนดูเป็นธรรมชาติได้ตลอดวัน แป้งคุณสมบัติหลากประการ ที่มีส่วนประกอบของ Mineral Powder 100% ทาได้เนียนเรียบไปกับผิว สร้างผิวสวย นวลนุ่ม เนียนละเอียดและอ่อนเยาว์ ราวกับผิวทารก ประกอบด้วย Micro Powder 3 ชนิด สามารถเข้ากับสีผิวได้อย่างเป็นธรรมชาติ แม้จะทับหลายชั้น ก็ไม่ก่อให้เกิดคราบสี ช่วยให้ผิวสวยเนียน ปกปิดร่องรอยความมัน และรูขุมขน เพื่อให้ผิวสวยเนียน”
ราคาเต็มในเคาน์เตอร์ 990 บาท ขายเพียง 450 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

NEW! SHISEIDO D PROGRAM acne care set ประกอบด้วย โลชั่น, อิมัลชั่น และแถม Deep cleansing oil เป็นชุดรักษาสิวยอดนิยมของชิเซโด้จากญี่ปุ่น ทาตอนเช้าและก่อนนอน ช่วยป้องกันและรักษาสิว แต่ไม่ทำให้ผิวแห้งระคายเคือง Deep cleansing oil ใช้ล้างเครื่องสำอางได้สะอาดหมดจด ไม่ทำให้ผิวแห้งตึง ไลน์ D PROGRAM ของ Shiseido เน้นผลิตภัณฑ์ที่อ่อนโยนต่อผิว ไม่ผสมสีและน้ำหอม ใช้ได้ทุกสภาพผิวรวมทั้งผิวแพ้ง่าย ทั้งชุดขายเพียง 290 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

CREST 3D White แผ่นแปะฟันขาวที่ขายดีที่สุด ของแท้จากอเมริกา รุ่นใหม่จะดีตรงที่แนบสนิทไปกับฟัน ไม่เลื่อนไปมา ใช้สะดวกกว่ารุ่นเก่าเยอะค่ะ ใช้ดีมากค่ะ ขาวแบบธรรมชาติ ไม่หลอกตา ฟันไม่เสียว ไม่ทำลายเคลือบฟัน ทันตแพทย์ยังแนะนำค่ะ แม่ค้ารับประกันความขาว มีมา 2 รุ่น
(1) 3D White- 1 hour express แปะ 1 ชม. มี4ชุด (ชุดละ 2 strips สำหรับฟันบนและล่าง) ขาวทันตา ขายเพียงกล่องละ 390 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

(2) 3D White- Luxe Glamourous White เหมาะสำหรับผู้ที่ยังไม่เคยใช้มาก่อน ชุดละ 2 strips สำหรับฟันบนและล่าง ขาวทันตา ขายอย่างต่ำ 5 ชุดเพียง 490 บาท ถ้าซื้อ 10 ชุดเหลือ 790 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ

รูปจากเนตค่ะ

LAURA MERCIER cavier stick eye color อายแชโดว์แบบแท่ง สีชมพูชิมเม่อร์(Pink Opal) ทาแล้วตาดูวิ้งๆเป็นประกายสวยมากค่ะ เพิ่งลองสีไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อ 450 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

NEW ETUDE มาส์กหน้าโยเกิร์ตผลไม้ อุดมด้วยวิตามินซี ทาทิ้งไว้ 10-15นาทีแล้วล้างออก หน้านุ่มเด้งขาวใสมากค่ะ แพคหนึ่งมี 4 รส ขาย 3 แพค 290 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

ฟลูอิดกันแดด Sunkiller จากญี่ปุ่น รุ่นนี้บางเบาสุด ทาแล้วซึมเลย ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน ทาแล้วหน้าผ่องๆใสๆสามารถใช้แทนเมคอัพเบสได้ SPF 50 PA+++ กันแดดได้ทั้งวัน ของใหม่ แค่แกะห่อออก แต่ยังไม่ได้ใช้เพราะซื้อผิดรุ่น ขอส่งต่อแค่ 250บาทส่งฟรี

****ทุกรายการเลือกของแถมได้เลยค่ะ เยอะมากๆๆๆ*****

ลิปมัน CARMEX ของแท้จากอเมริกา

กระเป๋าเครื่องสำอาง CLINIQUE ลายใหม่สีสวยน่ารัก เลือกใบใหญ่หรือใบเล็ก

น้ำหอมกลิ่นใหม่ Estee Lauder Modern Muse และ Giorgio Armani ขวดเล็ก ขนาดทดลอง

เจลล้างมือ Bath & Body works พร้อมยางห้อยกระเป๋า

และอื่นๆอีกมากมาย เลือกได้เลยค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ)
ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ