Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ระเบิดคลังแสง Lipstick แบรนด์ดัง รีบมามุงเร็วไว 100-300 บาท เท่านั้นจร้า

buggy1967 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ระเบิดคลังแสง Lipstick แบรนด์ดัง รีบมามุงเร็วไว 100-300 บาท เท่านั้นจร้า

สาวกเกาหลี 3CE สีฮอตฮิต

ลิปสติกทุกชิ้น ในแปรงปาดออกมาทานะคะ ไม่ได้ใช้กับแท่งลิปสติกโดยตรง ดังนั้นรอยปาดอาจจะไม่เท่ากันนะคะ

แท่งล่าง เหลือ 40% ค่ะ เพราะว่าตัดแบ่งออกมาใส่กระปุก แต่ใช้ได้อีกนานค่ะ พิเศษ 80 บาทจร้า

ซูมปริมาณคงเหลือชัดๆนะคะ แท่งซ้าย 80 บาท แท่งขวา 150 บาทค่ะ ใช้น้อยมากกกก

เสริช์ดูกูเกิ้ลโทนสีจริงที่เค้าสวอชกันนะคะ ขออนุญาตไม่ปาดโชว์จร้า

ลิปจิ้มจุ๋ม สีแดงมะเหมี่ยว สีฮิตฤดูหนาวนี้ สภาพ 80% ใช้ไป 2-3 ครั้ง ราคา 150 บาท

งานลิปแท่งก็มา ใหม่มาก 160 บาทค่ะ

หมุนให้ดูนิดหน่อยนะคะ เพราะสภาพ 85% เหลือเต็มแท่งค่ะ

3CE โทนชมพูนะคะ เหลือ 60% ปาดไปแบ่งใส่กระปุกค่ะ หลอดสวยงามเหมือนเดิม 100 บาทค่ะ

โทนสีนี้ค่ะ Zoom in

ยังไม่หมด งาน 3CE แน่นมากค่ะ ซ้ายมือ ลิปจิ้มจุ่มสีม่วงสุดฮิต out of stock ตลอด สีใกล้เคียงกับ Stilla มากค่ะ เหลือ 70% 150 บาทค่ะ

เทียบสีให้ดูค่ะ สีใกล้เคียงกับ Stilla มากค่ะ เหลือ 70% 150 บาทค่ะ

ป้าลอร่า ไซค์จริงนะคะ สีนู้ด พิมพ์นิยม เหลือ 80% ค่ะ ใช้แปรงปาดนะคะ ไม่ได้ทาจากแท่งค่ะ 300 บาทค่ะ

Illmasqua ก็มาจร้า สีชมพูเปรี้ยวผู้ดี โทนนี้เลย เหลือ 80% 300 บาทค่ะ

จิ้มจุ่มลาเนจ บานเย็นแบ๊วใสๆ ติดทนนาน เหลือ 85% 250 บาทค่ะ

Espoir แบรนด์เกาหลี พิคเมนชัดแน่น เนื้อเนียน 3 สี เลยจร้า

ปาดไป 2 ครั้ง ให้ 95% 250 บาทค่ะ ปลอกลิปสติกเป็นแม่เหล็กนะคะ ใช้ง่ายค่ะ

ปาดไป 2 ครั้ง ให้ 95% 250 บาทค่ะ ปลอกลิปสติกเป็นแม่เหล็กนะคะ ใช้ง่ายค่ะ

ทาแล้วออกมาโทนเดียวกับ Nars เลยค่ะ แต่ราคาเบากว่า ปาดไป 2 ครั้ง ให้ 95% 250 บาทค่ะ ปลอกลิปสติกเป็นแม่เหล็กนะคะ ใช้ง่ายค่ะ

แถมๆๆๆๆ ใครซื้อ 2 ชิ้น แถมลิปชมพูเปรี้ยว sepora ให้เลยค่ะ เหลือ 45% ค่ะ ไม่ได้ใช้จากแท่งแต่ปาดใส่กระปุกแบ่งเพื่อนฝูงไปเปรี้ยวจร้า สีชมพูสดชัดมากค่ะ

ใกล้โทนสี Nars มากค่ะ

ยังรอถ่ายอีกบางส่วนจร้าาาา ขออนุญาตคัดก่อนนะคะ
    ระเบิดคลังแสงก่อนปีใหม่ ด้วยไอเทมเด็ดราคาโดนมากกก เป็นของซื้อมาใช้เองนะคะ รับประกันของแท้ทุกชิ้น ซื้อภายในปีนี้ทั้งสิ้น ไม่ได้ใก้ลหมดอายุ หรือแท่งตกแตกหักแต่อย่างใดค่ะ สภาพสมบูรณ์เพราะชอบปาดใส่ตลับเล็กๆไปใช้ค่ะ มั่นใจได้ค่ะ

สินค้าทุกชิ้นขออนุญาตงดต่อราคานะคะ จัดส่งลงทะเบียน 30 บาทค่ะ สนใจ inbox หรือ line id : stylebeautylab ค่ะ
    ME BAG นำเข้ากระเป๋าเก๋..เก๋กว่าร้อยแบบ เทรนด์ร้อนๆจากเกาหลี ให้สาวไทยได้สวยก่อนใคร พร้อมโปรโมชั่นสุดคุ้ม และร่วมเล่นเกมสนุกๆรับของรางวัลเป็นเครื่องสำอางสุดฮอตส่งตรงจากเกาหลีทุกเดือน คลิ๊กเลย...

ME BAG
    DESIGN : STYLE : FUNCTION

0/5

Re: ระเบิดคลังแสง Lipstick แบรนด์ดัง รีบมามุงเร็วไว 100-300 บาท เท่านั้นจร้า

Inbox ไปแล้วนะคะ

buggy1967 is offline Trusted Member
    0/5

Re: ระเบิดคลังแสง Lipstick แบรนด์ดัง รีบมามุงเร็วไว 100-300 บาท เท่านั้นจร้า

ตอบกลับแล้วคร่าาา

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->