Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: +*+*ชุดชั้นในน่ารักสุดๆจากญี่ป่นค่า!! จำนวนจำกัดมากจึงอยากให้มาชมกัน+*+*

Warning Points:
    0/5

Red face +*+*ชุดชั้นในน่ารักสุดๆจากญี่ป่นค่า!! จำนวนจำกัดมากจึงอยากให้มาชมกัน+*+*

ชุดชั้นในน่ารักสุด ส่งตรงจากญี่ปุ่น เป็นคอลเลคชั่นใหม่สดใส รับประกันความน่ารักทุกตัวค่ะ!!

**รูปถ่ายทุกรูปต่อไปนี้ เป็นรูปที่มีลิขสิทธิ์นะคะ งดcopyนะคะ**

ถ้าสนใจสิค้า โทรมาเลยนะค่ะ 081-4541845 E-mail : aloha_soda_fon@hotmail.com, choco_love@hotmail.com )

สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากของจริง ทั้งสิ้น ที่สำคัญ จำกัดจำนวนมากๆๆๆค่ะ >*< สนใจรีบติดต่อด่วนค่ะ!!

Hot ITEM: สินค้าที่จะลงวันนี้ ประกอบไปด้วย
    1. บรา+กางเกงชั้นใน เข้าเซ็ตกัน ใส่แล้ว "อึ๋ม" ขึ้นทันตาเห็น 0.0 ทุกชิ้นเป็นผ้าซาตินที่มีความมัน นุ่ม ลื่น สวมใส่สบายมากๆค่ะ
    2. กางเกงในอย่างเดียว มีทั้งแบบ ผ้าคอตตอน และ ผ้านิ่มโปร่ง สวมใส่สบายมากค่ะ ที่สำคัญลายน่ารัก หาที่อื่นไม่ได้!!
    3. ชุดนอนสุดน่ารักเกินบรรยาย!! ใส่สบายมากๆด้วยค่ะ รับประกัน เพราะใช้แล้วดีจึงบอกต่อค่ะ

**หมายเหตุเป็นสินค้านำเข้ามาจากญี่ปุ่น ของจึงจำกัดมากค่ะ มีsize 2 size คือ 70 และ 75 (เท่ากับ32,34ค่ะ)
    ***สำหรับ บรา สามารถ ถอดฟองน้ำด้านในออกได้ค่ะ

1. BRA: บราและชั้นใน เข้าชุดกัน ลายจุดชมพูโอรสพื้นดำน่ารักเกินห้ามใจ ตรงกลางแถมด้วยโบเสริมความหวานให้กับคุณสาวๆค่ะ

**เพิ่มความพิเศษที่ชั้นในที่มาด้วยกัน มีโบน่ารักสีดำอยู่ริมขอบทั้งสองด้าน

2. BRA: บราและชั้นใน เข้าชุดกัน ลายจุดขาวดำ(มีขาวแดงเหมือนมินนี่ด้วยนะจ๊ะ!!) สำหรับคนที่ชอบลายจุด ตัวนี้ห้ามพลาดเลยนะคะ

3. BRA: บราและชั้นใน เข้าชุดกัน ลายทาง ชมพูอ่อนพื้นดำ แถมความน่ารักโดยตรงกลางบราเป็นกระดุมเพิ่มความน่ารัก ชิคๆ เพิ่มความเก๋ด้วย ช่วงตรงกลางด้านหน้าหลังชั้นใน มีโบเล็กๆสีดำประดับเพิ่มความเก๋

4. BRA: บราและชั้นใน เข้าชุดกัน ลูกไม้สีดำตัดกับผ้าซาตินสีเขียวมินต์อ่อนๆระเรื่อ แลดูเป็นสาวปารีเซ๊ยง สไตล์หวานนิดๆเซ็กซี่หน่อยๆ แบบไม่ซ้ำใครแน่นอน (มีเพียง 2 ตัวเท่านั้น!!)

5. BRA: บราและชั้นใน เข้าชุดกัน ผ้าซาตินพื้นดำลายหัวใจสีช็อกกิ้งพิงค์ สดใส เปรี้ยวนิดๆ ด้วยสายด้านหลังที่สามารถเป็นเป็นสายไขว้หรือ แบบธรรมดาก็ได้ค่ะ ตัวนี้ใส่แล้ว ดูมมาก!! ปล. อาจจะไม่มีภาพ กางเกงชั้นในมาโชว์ด้วย แต่ขอบอกว่าเลิศเข้าชุดกันสุดๆค่ะ รับประกัน!!

6. Slipper : ชุดนอนผ้านุ่มนิ่ม บางเบา พื้นดำ ลายชุดชมพู แถมความเซ็กซี่นิดๆด้วยลูกไม้สีชมพู มาพร้อมกับ จีสตริงสุดเปรี้ยวเข้าชุดกัน ขอบอกว่า ใส่สบายมากๆๆค่ะ มีเพียง 1 ชุดเท่านั้น

7. Panty: กางเกงชั้นใน 3 สหายลายตารางหมากฮอต สีหวานเจี๊ยบมาแรงในญี่ปุ่นตอนนี้!! ด้วยความน่ารักสดใสของโบว์ด้านข้างที่มีปอมๆจิ๋วๆติดอยู่ จึงมัดใจสาวๆแดนปลาดิบไปตามๆกันค่ะ

8. Panty: กางเกงชั้นในแบบขาสั้น ไอเท็มนี้ฮิตสุดๆๆๆๆ!!ค่ะ เนื้อผ้าบางเบา นุ่ม สวมใส่สบาย ทั้งยังสีสัน ลวดลายน่ารักโดนใจ สาวคิกขุมากๆ ไม่มีไว้ในครอบครองไม่ได้แล้วนะคะ!!

**Ps* สีในภาพเพี้ยนจากความจริงนิดหน่อยค่ะ คือ ซีดกว่าของจริงเล็กน้อย เนื่องจาก อัตคัตถ่ายจากมือถือค่ะ -*- แต่รับประกันความน่ารักทุกตัวค่ะ สั่งซื้อแล้ว รับรองว่าจะไม่ผิดหวังอย่างแน่นอนค่ะ!!

--PRICE--
    ชุดชั้นใน+กางเกงชั้นในเข้าชุดกัน เซ็ตละ 289 บาท
    กางเกงใน 3 ตัว 200 บาท [ปลีก ตัวละ 79 บาท]
    ชุดนอน 1 ชุด+จีสตริงเข้าชุด เซ็ตละ 389 บาท

**เชื่อว่าถ้าคุณลูกค้าเห็นสินค้าตัวจริงแล้ว จะบอกว่าไม่แพงเลยค่ะ!! คุณภาพเกินราคามากๆๆๆๆ**

หากมีข้อสงสัย หรือสั่งสินค้า ติดต่อ เบอร์โทรศัพท์ หรือ อีเมลล์ที่แจ้งไว้ด้านบนได้เลยนะคะ )

ขอขอบคุณ คุณๆลูกค้าที่เข้ามาเยี่ยมเยียน เยี่ยมชมค่ะ

ขอบขอบพระคุณ ชุมชนดีๆ อย่าง SBNTOWN ค่ะ )

どうも ありがとうございます!!!

;D
    Last edited by choco_love; 06-21-2010 at 09:39 PM.

Warning Points:
    0/5
    รบกวนสอบถามจ้า
    ทำขายส่งด้วยมั้ยค่ะ ^_^
    ขอบคุณจ้า ขอให้ขายดีๆนะจ๊ะ
    Forget Me Not

forget.me.not.2009@hotmail.com
    Forget Me Not Facebook

Tags for this Thread