สนใจ mail มานะคะ brandmania@hotmail.com or Line id: sweetcandybee
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ แล้วถ้า CF แล้วเปลี่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าไม่โกรธแต่ชอบซื้อขายกับลูกค้าน่ารักมีมารยาทจ๊ะ
รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ
ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทด้วยจ๊ะ

NEW Chanel and MAC
1. Lipstick Rouge Allure 105 Inimitable สีแดงแรงฤทธิ์ ทาแล้วสวยเก๋สุดๆ ใหม่ ขาย 900 บาท
2. Lipstick Rouge Allure 112 Fantasque สีสวยนู๊ด ใหม่ ขาย 900 บาท
3. Les 4 Ombres no. 35 Rives Eye Shadow Brown Shade NEW ขาย 1700 บาท
4. Eye Shadow M.A.C เฉดสีน้ำตาล เป็นของใหม่ค่ะ ใช้ได้ทุกวัน ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 1100 บาท

Chanel Poudre Universelle Compacte No 160 สีกลางๆ ไม่ขาว ใช้ได้กับผิวเหลือง และ ขาวนะคะ แป้งอัดแข็งเนื้อละเอียด ทาแล้วหน้าสดใส ไม่มัน ของใหม่ค่ะ ราคาเต็มสองพันขอขาย 1600 บาทนะคะ

USED Chanel สามชิ้นด้านล่างค่ะ
1. Lipstick Rouge Allure 102 Palpitante สีแดงแรงฤทธิ์ ทาแล้วสวยเก๋สุดๆ ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ขาย 700 บาท
2. USED บรัชออน สีส้มสวย Frivole ปัดออกมาแล้วสวยมากค่ะ อมส้ม เป็นสาวสุขภาพดี กลิ่นกุหลาบหอมอ่อนๆ น่าใช้มากค่ะ ใช้ไปแค่สองครั้งเหมือนใหม่เลยค่ะ มีกล่อง มีถุงผ้ากำมะหยี่ขาย 1400 บาท
3.USED Lipstick Rouge Coco Shine No. 47 Flying Cloud สีส้มนู๊ด ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ มีกล่อง ขาย 700 บาทบาท

Estee Lauder Pleasure Bloom Size 100 ml. ลองกลิ่นไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อจากเซ็นทรัล มีกลิ่นคล้ายๆ กันเยอะแล้วแบ่งๆกันใช้นะคะ ขอขาย 1900 บาทนะคะ