Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขายผลิตภัณฑ์จาก Nu Skin ค่ะ >>ผลิตภัณฑ์ age loc >> เครื่อง Galvanic spa สปาหน้าเด็ก หน้าเรียว >>เครื่อง Galvanic body spa เครื่องสลายไขมัน ฯลฯ

Warning Points:
    1/5

Red face ขายผลิตภัณฑ์จาก Nu Skin ค่ะ >>ผลิตภัณฑ์ age loc >> เครื่อง Galvanic spa สปาหน้าเด็ก หน้าเรียว >>เครื่อง Galvanic body spa เครื่องสลายไขมัน ฯลฯ

ขายผลิตภัณฑ์จาก Nu Skin ค่ะ
    สามารถเช็คสินค้าและรายละเอียดได้ที่ www.nuskin.com
    (เลือกประเทศไทย แล้วเลือกหัวข้อ Product/ผลิตภัณฑ์)

โดยเราลดราคามากถึง 30% จากราคาในเว็บ พร้อมจัดส่งให้ฟรีค่ะ !!!
    อาจจะเป็นสินค้าที่ลูกค้ากำลังสนใจอยู่ หรือเป็นสินค้าที่เราจะแนะนำให้ค่ะ
    ผลิตภัณฑ์ทุกอย่างมีคุณภาพ ผ่านการทดลอง และทดสอบโดยผู้เชี่ยวชาญ
    มีทั้งเครื่องสำอาง ครีมบำรุงผิว ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร ผลิตภัณฑ์ลดน้ำระดับยีน( TR90 )
    เครื่อง Galvanic Spa เครื่องสปาหน้าเด็ก หน้าเรียว เครื่อง Galvanic body spa เครื่องสลายไขมัน
    ผลิตภัณฑ์Age loc(กำลังมาแรงมากๆค่ะ)
    อาหารเสริมย้อนวัยระดับยีน R2 , Y-span

สนใจติดต่อพลอยได้ทาง : kikilala.ploy@gmail.com (เช็คเมลทุกวันค่ะ)
    หรือโทรมาที่เบอร์ 081-987-4944 ได้ตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ
    หรือ Line มาได้ที่ line id : littleplloy มีรีวิวเพียบค่ะ ทักมาพูดคุยกันได้เลยค่า
    สำหรับมือถือ คลิ๊กที่ลิงค์นี้ได้เลยค่ะ >> http://line.me/ti/p/C6JMI5jPY4
    จะปรึกษาเกี่ยวกับการดูและสุขภาพผิว ปัญหาผิวพรรณ สอบถามเกี่ยวกับสินค้า สั่งซื้อสินค้าได้เลยค่ะ

การส่งสินค้า : นัดรับของ หรือส่งสินค้าทางไปรษณีย์แบบ EMS ให้ฟรีค่ะ แพคสินค้าอย่างดีค่า

เจลสปา Gs , Gb หมด ครีม Nu skin หมด อาหารเสริม Life pak / R2 / g3 ฯลฯ หมด สั่งกับพลอยได้เลยค่า

เครื่อง Galvanic Spa ( Gs spa )
    สำหรับดูแลผิวหน้า ยกกระชับ ลดริ้วรอยค่ะ 10 นาที ลดเลือนริ้วรอย 10 ปี ปรับหน้าเรียว เป็นทรง v shape ช่วยทำให้หน้าเด้งได้มากๆเลยค่ะ รับรองว่าทำเพียงไม่กี่ครั้ง หน้าเด้ง เปล่งออร่ากันเลยค่ะ รู้สึกได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลยนะคะ รูขุมขนกระชับขึ้น ผิวหน้ากระจ่างใสขึ้น เรียบเนียนขึ้น ทำบ่อยๆจะช่วยทำให้โครงหน้าค่อยๆเรียวขึ้นค่ะ มีเครื่องนี้เครื่องเดียวลืมโบท็อกซ์ ร้อยไหมไปได้เลยค่ะ มีหัวให้เปลี่ยน 4 หัว สามารถทำกับตัวเพื่อช่วยลดกระชับสัดส่วน และทำกับหนังศีรษะเพื่อบำรุงให้ผมหนาขึ้น

เครื่อง Galvanic Body Spa ( Gb spa )
    เครื่องสลายไขมันขั้นเทพ "ลดแขน ลดขา ลดน่อง ลดพุง เหลาเอว ลดเหนียง ลดเส้นเลือดขอด ลดเซลลูไลท์ ผิวเปลือกส้ม" ลดกระชับสัดส่วนต่างๆอย่างได้ผล ใครที่มีปัญหาไขมันส่วนเกิน หรือมีเซลลูไลต์ ผิวเปลือกส้ม เส้นเลือดขอด ต้องใช้ตัวนี้เลยค่ะ ด้วยเจลสูตร Age loc ลดได้จริง ไม่โยโย่ เห็นผลชัดเจนมากค่ะ ในระยะเวลาไม่นาน เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ไม่ต้องเจ็บตัวไป vaser meso fat หรือไปดูดไขมันให้ต้องเจ็บตัวเลยค่า

เอจล็อค ทรานส์ฟอร์มเมชั่น ( AgeLOC Transformation )
    คือเทคโนโลยีสิทธิบัตรที่ไร้คู่เเข่ง สามารถจัดการลึกถึงระดับยีนซึ่งเป็นต้นเหตุของริ้วรอยของคุณอย่างเเท้จริง เป็นเทคโนโลยีเอจล็อคสิทธิบัตรที่ไร้คู่แข่ง ตรงเข้าจัดการปัญหาผิวถึงระดับยีน ผู้ใช้ 100% พึงพอใจที่ได้จากการใช้ผลิตภัณฑ์ ได้รับรางวัลระดับโลกจาก International Business Award 2010 ในฐานะผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ดีที่สุด ราคาถูกและคุ้มค่ากว่า ผลิตภัณฑ์เคาน์เตอร์แบรนด์ทั่วไปค่ะ
    มีการศึกษาทางคลีนิค ปัญหาผิว 8 ประการ ดีขึ้นใน 7 วัน ได้เเก่
    1.โครงสร้างผิว
    2.ความเรียบเนียนของผิว
    3.ความสม่ำเสมอของผิว
    4.ริ้วรอย
    5.ความกระจ่างใส
    6.กระชับรูขุมขน
    7.จุดด่างดำ ความหมองคล้ำ
    8.ความชุ่มชื้นของผิว
    เอจล็อค ทรานส์ฟอร์มเมชั่น(AgeLOC Transformation) จึงเป็นทางเลือกสำหรับคนที่ต้องการหน้าเด็กลงกว่าเดิม ต้องการขจัดริ้วรอยบนใบหน้า ต้องการให้ผิวหน้าเเข็งเเรงขึ้นเเละดูอ่อนเยาว์ลง เเละต้องการดูเเลผิวของตัวเองในทุกๆส่วน พลอยขอเเนะนำว่าเอจล็อค ทรานส์ฟอร์มเมชั่น(AgeLOC Transformation)เป็นทางเลือกที่คุ้มค่าจริงๆค่ะ

Age loc tru face essence ultra ( TFEU )
    หรือที่หลายๆท่านรู้จักในนามของ "แคปซูลหน้าเด็ก แคปซูลล็อคอายุผิว เซรั่มbotox เซรั่มหน้าเรียว"
    จะช่วยเสริมสร้างอิลาสตินและคอลาเจนให้กับผิว ทำให้ผิวหน้าเฟิร์มมากยิ่งขึ้นค่ะ ด้วยสารสิทธิบัตร ethocyn ซึ่งเป็นผลิตภัณฑ์หนึ่งเดียวในโลกที่ทำได้นะคะ ผลิตภัณฑ์ตัวอื่นๆจะทำได้เพียงเพิ่มคอลลาเจนเท่านั้น ซึ่งประสิทธิภาพไม่เท่าตัวนี้แน่นอนค่ะ แล้วตอนนี้ก็ได้ออกเป็นสูตร age locด้วยนะคะ จะช่วยเข้าไปล็อคสาร ethocynได้ในระดับยีนเลยค่ะ จะไม่กลับไปมีผิวหน้าหย่อนคล้อย ไม่เต่งตึง หรือมีริ้วรอย ร่องแก้มแน่นอนค่ะ

- สารสิทธิบัตร เอ็ธโธซิน ออกฤทธิ์กระตุ้นการสร้างอิลาสตินในผิวได้มากกว่า 102% ใน 8 สัปดาห์
    - โดยใช้เงินลงทุนวิจัยกว่า 20 ล้านเหรียญสหรัฐฯ ในเวลา 17 ปี
    - เครือข่ายสารต้านอนุมูลอิสระ ต่อต้านริ้วรอยอย่างสมบูรณ์แบบ ได้แก่ ชาเขียว โคคิวเทน วิตามินซี วิตามินอี และแคโรทีนอยด์ปราศจากสี
    - ลดเลือนริ้วรอย ความหย่อนคล้อย ได้ทุกบริเวณทั้งผิวหน้า รอบดวงตา คาง คอ เนินอก และฝ่ามือ
    - ผลิตภัณฑ์นี้ทำให้เราได้รับรางวัล International Business Award 2009 ในฐานะทีมวิจัยและพัฒนาผลิตภัณฑ์ยอดเยี่ยม

***มีผลการทดลองแล้วว่าผู้ที่อายุ30ปีขึ้นไปที่ใช้ จะกลับไปมีอิลาสตินเหมือนเมื่อสมัย20ต้นๆเลยค่ะ อายุตั้งแต่20ปีขึ้นไปก็เริ่มใช้ได้แล้วค่ะ เพราะร่างกายจะเริ่มผลิตอิลาสตินน้อยลงเรื่อยๆ ร่างกายเริ่มหยุดการเจริญเติบโต และเริ่มมีอนุมูลอิสระสาเหตุของริ้วรอยเพิ่มมากยิ่งขึ้นตั้งแต่อายุ 22 ปีค่ะ
    Last edited by little twin stars; 07-27-2015 at 05:51 PM.

1/5

Re: ขายผลิตภัณฑ์จาก Nu Skin ค่ะ >>ผลิตภัณฑ์ age loc >> เครื่อง Galvanic spa สปาหน้าเด็ก หน้าเรียว >>เครื่อง Galvanic body spa เครื่องสลายไขมัน ฯลฯ

สนใจติดต่อพลอยได้ทาง : kikilala.ploy@gmail.com (เช็คเมลทุกวันค่ะ)
    หรือโทรมาที่เบอร์ 081-987-4944 ได้ตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ
    หรือ Line มาได้ที่ line id : littleplloy มีรีวิวเพียบค่ะ ทักมาพูดคุยกันได้เลยค่า
    สำหรับมือถือ คลิ๊กที่ลิงค์นี้ได้เลยค่ะ >> http://line.me/ti/p/C6JMI5jPY4
    จะปรึกษาเกี่ยวกับการดูและสุขภาพผิว ปัญหาผิวพรรณ สอบถามเกี่ยวกับสินค้า สั่งซื้อสินค้าได้เลยค่ะ

1/5

Re: ขายผลิตภัณฑ์จาก Nu Skin ค่ะ >>ผลิตภัณฑ์ age loc >> เครื่อง Galvanic spa สปาหน้าเด็ก หน้าเรียว >>เครื่อง Galvanic body spa เครื่องสลายไขมัน ฯลฯ

รับสมัครตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ
    - ขายง่าย & รายได้ดี -

หากคุณเป็นอีกหนึ่งคนที่อยากเป็นเจ้าของธุรกิจสุขภาพและความงาม แต่....

- ไม่อยากลงทุนสูง
    - ไม่อยากถูกหลอก
    - ไม่อยากวุ่นวายกับการดูแลธุรกิจและตลาด

ตัวแทนจำหน่าย ❤️ GS spa หน้าใส ➕ GB spa ขาเรียว และสินค้านวัตกรรมระดับ world class โด่งดังทั่วโลก สวยได้โดยไม่ต้องพึ่งคลินิค

พบ 9 เหตุผลที่ตัวแทนจำหน่ายทุกคนอยากเป็นส่วนหนึ่งของเรา

✓ ลงทุนน้อย ขายง่าย ผลตอบแทนสูง คืนทุนเร็วกว่าที่คิด
    ✓ มีสินค้าคุณภาพสูง มีสิทธิบัตรนวัตกรรมและผลวิจัยรับรองระดับโลก
    ✓ สินค้าที่ได้รับความนิยม อยู่ในกระแส มี Review จากเหล่าคนดังมากมาย
    ✓ เชื่อถือได้ด้วยคำยืนยันจากลูกค้า (Testimonials) ผู้ใช้จริงมากมาย ทั่วประเทศ และทั่วโลก
    ✓ มีระบบจัดการธุรกิจครบวงจร ไม่ต้องสต็อกสินค้า ไม่ต้องจัดส่ง ไม่ต้องลงทุนค่าโฆษณาแบรนด์
    ✓ ชอปปิ้งสะดวกสบายผ่านเวปไซต์ด้วยระบบ Shopping Cart ''ง่าย สะดวก ปลอดภัย ทุกที่ทุกเวลา''
    ✓ มีระบบสนับสนุนผู้ขายครบวงจร (All-in-One Reseller Support) มีระบบเทรนนิ่ง ไม่ละทิ้งผู้ขาย

พิเศษ !! ผู้ที่ลงทะเบียน 20 คนแรก ได้สิทธิทดลองสินค้า ฟรี!!! ด่วนค่ะ ลงทะเบียนได้ที่

http://line.me/ti/p/%40littleplloy
    Line : @littleplloy (มี@ข้างหน้านะคะ)

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->