Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ♥♥♥ UP UPเพิ่มอีกค่า ♥ ของเก่า SALE ขอมาลดให้ค่า ♥♥♥ นำเข้าจากJAPAN & KOREA♥♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥Winter Items! ♥ Jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมหนัง Modern Chic ♥♥♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥♥♥ UP UPเพิ่มอีกค่า ♥ ของเก่า SALE ขอมาลดให้ค่า ♥♥♥ นำเข้าจากJAPAN & KOREA♥♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥Winter Items! ♥ Jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมหนัง Modern Chic ♥♥♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEW ZONE + FREE SHIPPING ♥
    ♥ UPDATE!!! ของใหม่มาแล้วค่ะ
    จะทะยอยอัพลงเรื่อยๆในแต่ละวันนะคะ ติดตามได้ในกระทู้เลยค่ะ
    Sale พิเศษ ของLotเก่า สอบถามกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com

AR54 Navy Striped Simple Chic Knit Dress เดรสถักสีน้ำนาวีลายทางสีขาวสวยเก๋เป็นเนื้อถักทั้งตัวไม่ใช่ Printed ค่ะ เนื้อผ้าถักทอตาถี่แน่นแต่ไม่หนามาก ผ้ามีน้ำหนักเป็นทรงตกลงมาดังรูปค่ะ คุณภาพผ้าดีมากๆ รับประกันความนิ่มลื่นใส่สบายเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊แน่นอน ทรงตรงไม่รัดรูป ใส่สบาย เข้ากับเสื้อคลุมหรือเครื่องประดับอะไรก็ง่าย สไตล์ Simple Chic เท่ๆเก๋ๆ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป เหมาะกับใส่ได้ทุกโอกาสเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ สวยเก๋ ไฮโซ สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ รับรองไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้วและยืดหยุ่นได้ดีอีกค่ะ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป ใส่เดี่ยวๆง่าย เนื้อผ้านิ่มสบาย หรือ Match ใส่กับเสื้อคลุมแบบต่างๆก็เก๋ค่ะ ลายทาง+สีนาวี ไม่ตกยุคแน่นอน

AR53 Off White Nylon Simple Chic Shirt Dress เนื้อผ้าเป็นไนล่อนถักทออย่างดี ทรงเรียบเก๋ไฮโซ สไตล์ Minimal ปกเชิ๊ตน่ารัก ช่วงเอวด้านมองด้านหน้าอาจจะดูเอวเล็กแต่ด้านหลังเป็นยางยืดคุณภาพดี ใส่แล้วจะจั๊มหลังขึ้นมาเป็นทรงสวยมากๆเลยค่ะ ดูรูปจั๊มด้านหลังได้ที่รูปล่างค่ะ รูปล่างซ้ายเป็นก่อนยืด ด้านขวาเป็นแบบยืดออกมาเนี้ยบสวยตามคัตติ้ง ทำให้เข้ากับรูปทรงคนใส่ได้เป็นอย่างดี ไม่รัดแน่นค่ะ ใส่สบายมากๆ เนื้อผ้าไม่ทะลุค่ะ ใส่สบาย ไม่หนาจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆเอาอยู่เลยค่ะ เข้ากับคาร์ดิแกนได้ง่าย เรียบหรูดูดี ทรงสุภาพ กระโปรงไม่บานมาจนเกินไปเพราะผ้ามีน้ำหนักตกลงมาพริ้วๆดังรูปค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆๆๆๆ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า คุ้มค่ามากๆ เพราะนำมาใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาส ทรงสวยเก๋ คุณภาพผ้าเริ่ด คัตติ้งเนี้ยบ สไตล์แบรนด์ไฮเอ็นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอวยืด(ด้านหลัง)ได้มากถึง 32 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้เลยค่ะ แต่ช่วงเอวจะเป็นจั๊มด้านหลังเล็กน้อย ตามหุ่นของคนใส่ไม่รัด ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย กระโปรงไม่บานจนเกินไปค่ะ ไม่โป๊

AR52 Off White Zig-Zag Textured Volume Long Top เสื้อวอลุ่มสีขาวพื้นผิวลายซิกแซกสุดเก๋ตัวยาวผ้ายืดนุ่ม ผ้าดูหนานุ่มแต่ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี เนื้อลื่นๆใส่สบายและเป็นทรงแบบนีโอพรีนค่ะ เนื้อไม่แข็งกระด้างแน่นอน ถักทอด้วยเส้นใยเล็กละเอียดเป็นลายซิกแซกในตัวอย่างที่เห็นค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้เป็น Top ตัวยาวหน่อยสำหรับทำจั๊มกับท่อนล่างได้ ให้เอวพองๆสวยรับกับเอวสูงสำหรับคนที่ใส่กับท่อนล่าง หรือบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ แขนสี่ส่วน ไม่ยาวจนเกินไป เอาขึ้นลงได้อีกค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สวยเก๋ ไฮโซ สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าผ้าสวยมากๆค่ะ สีสวย ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูป ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่เป็นเสื้อโชว์ Texture เก๋ๆตัวยาวสไตล์นี้ได้เลยค่ะ สำหรับบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้ค่ะ

AR50 Black Super Soft Wool (Coat Style) Mid Long Cardigan คาร์ดิแกนวูลนิ่มไร้กระดุมทรงโค้ท ผ้าวูลนิ่มและบางเบาใส่สบายไม่หนาค่ะ แต่พอ Match ใส่แล้วได้ texture สวยหรูไฮโซ สไตล์ยุโรป เรียบเก๋ทั้งตัว ทรงคอเป็นแบบยาวลงมาทั้งตัว ดีไซน์มาอย่างดีเลยค่ะ ทรงสวยมากๆ ไม่ยับง่าย ผ้าบางเบาแต่มีน้ำหนักตกเป็นทรงลงมาดังรูปค่ะ ถ้าใครไม่เห็นภาพว่าใส่ Match ได้ยังไงดูได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงนี้พรางหุ่นได้ดี ดูเก๋เท่เหมือนทรงโค้ท แต่ใส่สบายกว่า เป็นคาร์ดิแกนค่ะ ใส่ห้องแอร์ ใส่เดินห้าง ดูหนัง หรือพกพาไป Match เข้างานต่างๆยังได้เลยค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆ เนื้อวูลเนียนเก๋ ไม่เหมือนวูลทั่วไป ไม่เป็นขนๆออกมาค่ะ มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended ว่าสวยคุณภาพดีและคุ้มค่ามากกก ใส่กับอะไรก็ง่าย นำมาใส่ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงเสื้อคลุมไม่มีกระดุม ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR51 Special Summer Tropical Set (Cardigan, TankTop & Shorts) ชุดเซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงจั๊มลาย Tropical โทนสีเข้มพื้นดำสวยเก๋ สามารถแยกชิ้นได้เป็น 3 ชิ้น คือ 1. เสื้อคลุมลายตัวนอก ไม่มีกระดุม ผ้าไนล่อนนิ่มลื่น ยืดหยุ่น คุณภาพดี พรื้นท์ลายสวยเก๋ มี texture เนื้อผ้าลายทางในตัวค่ะ 2. กางเกงจั๊มแพ้นท์ยางยืดคุณภาพดี ผ้ายืดหยุ่นเดียวกับตัวเสื้อคลุม เหมาะใส่เป็น Set กันค่ะ 3. เสื้อ TankTop ตัวในสีขาวครีมสวย แขนกุดแบบเก๋ๆ ไม่รัดรูปเกินไป ทรงพอดีตัวยืดหยุ่นได้ดี ผ้าเหมือนกับตัวนอกค่ะ คุณภาพดีมากๆ ทั้ง 3 ชิ้นสามารถเอาไป Match ได้ง่ายๆทั้งในชีวิตประจำวัน ไปเที่ยว MATCH คลุมชุดว่ายน้ำ ฯลฯ ได้อีกหลากหลายโอกาสเลยค่ะ ส่งต่อทั้งเซ็ท***ไม่แยกขายค่า*** ได้ทั้ง 3 ชิ้นในราคาเดียวเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended ว่าคุ้มค่าสุดๆ สวยเก๋ สภาพเริ่ด ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่เป็นเซ็ทแล้วเข้ากันสุดๆ เอาอยู่เลยค่ะ หรือแยกใส่ Match กับไอเทมที่คุณมีอยู่แล้วก็ได้หลากหลายสไตล์ค่ะ
    SIZE: เสื้อคลุม-ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 11-12 นิ้ว
    กางเกงยางยืด- เอวยืดคุณภาพดีระหว่าง 22-32 นิ้ว มีเชือกผูกปรับพอดีได้ สะโพก Free 40+ ความยาว 15 นิ้ว

AR46 Off White Minimal Special Chic Dress เดรสสีขาวทรงพริ้วเรียบเก๋สไตล์มินิมอล คอพู่แต่ไม่ร้อนแบบคอเต่าค่ะ แขนยาวจั๊มบอลลูนเล็กน้อย คุณภาพเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ สวยเก๋ มี texture ทอสวยในตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ค่ะ ทรงตัวเสื้อพริ้วๆเลียนแบบสไตล์วินเทจ แต่นำมาตัดกับผ้าคุณภาพดี และ จับจีบเก็บขอบเนี้ยบเก๋ สีขาวโดดเด่นเก๋ทั้งตัว ตัดลวดลายไม่จำเป็นออกสไตล์มินิมอลค่ะ ภาพรวมเรียบเก๋ แต่พอดูดีเทลตัดกับแสงเงาแล้วดูมีอะไร สวยมากๆเลยค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพใหม่เอี่ยม คุณภาพดีสุดๆค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงปล่อยตรงลงมาถึงปลายไม่รัดรูป ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR47 Grey Mid-Long Knit Mini Dress มินิเดรสทรงไม่รัดรูปผ้าถักสีเทากลางสุดสวย เนื้อผ้าถักและลายผ้าถักคุณภาพดี แปลกเก๋มากๆเลยค่ะ เป็นเหมือนรูเล็กๆ ถี่ๆสวยไฮโซ ไม่เหมือนเนื้อถักธรรมดาค่ะ ดูหนานุ่ม แต่ความจริงแล้วใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ระบายอากาศได้ดี ใส่ปกติได้ค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ เพราะตาแน่น ไม่โป๊ไม่น่าเกลียดแน่นอนค่ะ ทรงนี้ Mixได้หลากหลายรูปแบบ ไม่ว่าจะ Match กับกระโปรง กางเกง หรือใส่เดี่ยวๆก็สวยค่ะ และเป็นเนื้อผ้าถักที่เข้ากับเครื่องประดับได้ง่ายด้วยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend ว่าสวยเก๋ ได้ลุคHigh-end สุดๆๆๆๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เสื้อถักตัวยาว ใส่เดี่ยวๆเป็นมินิเดรสก็ได้ ใส่กับกางเกงสกินนี่เลกกิ้งก็สวย ใส่กับกระโปรงก็ดูดีค่ะ

AR48 Sporty Crimson Red Big Stripe Knit Pencil Skirt กระโปรงสีแดงเลือดนกไม่แดงสดมาก ลายทางตัดขาวดำเส้นใหญ่สลับกัน​ โดดเด่นสไตล์ Sporty น่ารัก ถักทรง Pencil เอวยืดหยุ่นจั๊มขึ้นลงได้ตามใจชอบ สามารถทำเป็นเอวสูง กลางต่ำได้ตามต้องการเลยค่ะ ช่วงสะโพกจะพองๆเล็กน้อย แต่ไม่ทำให้ดูอ้วน เพราะลายทางและเนื้อถักยืดหยุ่น พรางหุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่ออกเป็นปล้องๆแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า คุณภาพสุดๆ รับประกันเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free ยืดหยุ่นถึง 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว จั๊มขึ้นลงเป็นเอวสูงหรือต่ำเองได้

AR49 Vanilla Soft Tweed Pleated Bordered Cute Top ท็อปสุดน่ารักสีครีมวานิลลาอ่อนสวยเก๋ ดูเรียบหรู ผ้าเป็นผ้าเนื้อทวีตไฮโซสุดๆค่ะ แต่ไม่หนาและไม่คันค่ะ ใส่สบายมากๆ บางเบา แต่ไม่โป๊ไม่ทะลุ ใส่หน้าร้อนเดี่ยวๆได้สบายมากเลยค่ะ ตัดขอบแขนและรอบคอด้วยขอบพลีทเล็กๆสีขาวครีมเข้ากันทั้งตัว แบบที่เห็นในภาพค่ะ เข้ากับ texture ของผ้าทวีตสุดๆค่ะ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป เหมือนครอปแต่ไม่สั้นมาก กำลังพอดีเอวค่ะ ใส่สบายมากๆ แขนบานเล็กน้อยน่ารัก สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 CF บาทค่า สวยน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับเอวสูงแล้วจะรับกันกับเอวพอดีๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว

AR41 Camel Suede Leather Chic Cutting Cardigan คาร์ดิแกนหนังกลับสีน้ำตาลคาเมลสวยเก๋ ออกไปทางเหลืองทอง โดดเด่นมากเลยค่ะ ทรงเป็นทรงคาร์ดิแกนกึ่งแจ็คเกต ไม่รัดรูป ซ่อนกระดุมไว้ด้านใน กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีค่ะ ติดหรือปล่อยทรงก็สวยเก๋​ รีดแล้วเรียบสนิทแน่นอน ใส่กับอะไรก็ง่ายเพราะดีไซน์เรียบเก๋ และสีสวยค่ะ กระเป๋าหน้าเป็นกระเป๋าจริงแบบในรูปล่างขวา ตัวหนังบางเบาไม่หนังไม่มีกลิ่น คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 CF บาทค่า สวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AR42 White Pearl High Long Shirt Dress เดรสทรงเชิ๊ตตัวยาวสีขาวสวยผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี ปักมุกห่างๆทั่วตัว เหมือนเป็นลาย Polkadot กระจายทั่วไปเลยค่ะ สวยมากๆ ดู texture และเนื้อมุกประดับได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยเริ่ด ไฮโซสุดๆๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ตัวนี้มีตำหนิจุดเดียวคือ มีรอยขีดเล็กๆช่วงข้างเอวด้านขวาค่ะ (รูปล่างขวา รอยระหว่างมุกเม็ดแรกกับ 2 แถวกลางค่ะ) ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอนค่ะ โดยรวมสภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ เนื้อผ้าคัตติ้งทุกอย่างคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend ว่าสวยเก๋สุดๆๆๆๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AR43 Suede Leather Special Color Cool Mini Skirt กระโปรงหนังกลับตัดต่อสีสวยสุดเก๋ โทนสีหนังกลับคุณภาพดีนิ่มมากๆตามรูปเลยค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ ดู texture หนังกลับและสีได้ที่รูปล่างค่ะ โทนสีสวยพาสเทลสลับเข้ม ตัดต่อเข้ากันอย่างดีเลยค่ะ เนื้อหนังบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ด้านหน้าเป็นกระดุมแป๊ะ ถอดออกได้เป็นผืนค่ะ เมื่อติดแล้วแข็งแรงไม่หลุดง่ายๆ ไม่ต้องกลัวโป๊เลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า คุ้มค่าแน่นอนค่ะ สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ไม่มีอีกแล้วค่า *ตัวนี้ใส่ได้ทั้งเอวสูงกลางต่ำเลยค่ะ แล้วแต่ปรับพอดีเลยค่ะ ใส่กับ Top เรียบๆหรือ Blouse สวยๆแบบใดก็ง่าย เก๋ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: รอบเอว 28 นิ้ว สะโพก 34-35นิ้ว ความยาว 16.5 นิ้ว ด้านในมีซับใน

AR44 Special Japanese Parrot Pattern Dress เดรสลวดลายสไตล์ญี่ปุ่นลายนกแก้วน่ารัก พริ้นลายสวยเก๋ ผ้ามี texture เนื้อนิ่มสุดๆๆ ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ต้องกลัวทะลุโป๊ ตัวนี้เป็นเดรสทรงพริ้วค่ะ แต่มีเชือกเป็นเข็มขัดให้รัดเอวลายเดียวกัน เอาออกได้ ถ้าเอาออกจะเป็นทรงตรงเก๋ไปอีกแบบค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสวย รับประกันคุณภาพเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวยสุดๆค่ะ ลายน่ารัก โทนสีสวยเก๋ ไม่แจ๊นจนเกินไป ไป Match คาร์ดิแกนสไตล์ญี่ปุ่นได้ง่ายเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ค่ะ ทรงพริ้ว มีเข็มขัดแยกรัดเอวให้ ความยาว 31-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AR39 Grey Special Layers Knit Dress เดรสถักสีเทาถักเลเยอร์เป็นชั้นหนาบางแตกต่างกันแบบได้ดีไซน์เก๋ๆ ดีเทลสวย เริ่มชั้นบนเป็นถักหนาปกติและค่อยบางลง แล้วสลับหนาไปเรื่อยๆค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ตัวนี้ต้องใส่กับเสื้อกล้ามหรือเดรสแขนกุดด้านในนะคะ ไม่ร้อนแน่นอน เพราะถักบางเบาใส่สบาย เนื้อนิ่มสุดๆ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ เป็นถักทั้งตัวไม่มีตัดต่อ จั๊มแขนขึ้นได้แบบน่ารักๆตามต้องการค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า Highly Recommend!! เนื้อผ้าถักมากๆ เก๋ไม่เหมือนใคร ใส่ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ยืดหยุ่นได้ดีเลยค่ะ ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AR37 Light Blue Cherry Blossom Printed Lovely Cardigan คาร์ดิแกนถักผ้านิ่มพริ้นลายซากุระสวยเก๋มากๆเลยค่ะ พื้นโทนสีฟ้าอ่อนเบบี้บลูสวยสุดๆ ลวดลายพริ้นท์ลงในตัวเนื้อผ้าคมชัดในเนื้อเลยค่ะ สีไม่ตกแน่นอน สีจริงสดใสกว่าในรูปเล็กน้อย แต่ไม่แจ๊ดน่าเกลียดค่ะ โทนพาสเทลอ่อนๆสวยมากๆ เป็นคาร์ดิแกนยืดหยุ่นทรงคอติดน่ารัก พอดีตัว ไม่ย้วยค่ะ เป็นทรงสวยแบบในรูปตลอดเวลาแน่นอน รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าและคัตติ้งทุกอย่างเลยค่ะ สวยเริ่ดและโดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวใส่ได้เก๋อีกนานเลยค่ะ พกพาไปไหนก็สะดวก เดินห้าง ใส่ปกติ ใส่ไปเที่ยว ไปถ่ายรูปก็โดดเด่นแน่นอน คุณภาพเริ่ดและสภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!!สุดๆๆๆๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ไม่เหมือนใคร ไม่มีใครเหมือนแน่นอน ตัวนี้หายากมากๆๆ พิเศษสุดๆไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ค่ะ ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ค่ะ

AR38 Nude Beige High Textured Cardigan คาร์ดิแกนผ้า texture สุดเก๋ คล้ายขนๆแต่ไม่ใช่ขนค่ะเป็นเนื้อทอมีพื้นผิวสวยในเนื้อผ้า สีนู้ดเบจโทนชมพูอ่อน น่ารัก ใส่กับอะไรก็ง่าย เรียบเก๋ด้วยคัตติ้งสวยๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่พองจนเกินไป ดูที่รูปใส่ได้ค่ะ พอดีตัว แบบใส่เข้ากับข้างในอะไรก็ง่าย คัตติ้งเป็นทรงสวยไม่เหี่ยวค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ตัวนี้ไม่หนาเลยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายมากๆ ใส่ไปข้างนอกก็ไม่ร้อนค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ มีกระเป๋าจริงอันใหญ่น่ารัก สไตล์เรียบหรู ดูดีแน่นอนค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า รับประกันว่าเนื้อผ้าสวยไฮโซมากๆเลยค่ะ สไตล์แบรนด์ไฮเอน นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุมค่ะ ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR32 Off White Cute Textured Cotton Dress เดรสผ้าฝ้ายสไตล์ญี่ปุ่นน่ารักสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ทรงพริ้วแต่ไม่บานจนเกินไป ใส่เนื้อผ้าเป็นเนื้อทอของผ้าคอตตอนมีลวดลายในตัวเป็นเส้นสลับๆไปมา สวยเก๋มากๆค่ะ ทั้งตัวเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ช่วงคอเป็นทรง Mandarin และคุณภาพเนื้อผ้าที่ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูปพริ้วๆใส่สบาย ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR33 Dark Navy Special Knit Tanktop เสื้อถักแขนกุดทรงน่ารัก มีวอลุ่มสวยเก๋สีน้ำเงินนาวีเข้ม ดูดีมีสไตล์มากๆเลยค่ะ สไตล์เรียบชิคแต่มีลูกเล่นลายถักเก๋ๆในตัว ลายถักไม่ธรรมดาค่ะ มีเลเยอร์หลากหลายลายสลับกันไปอย่างลงตัว ถักตาแน่นไม่ทะลุโป๊แต่ไม่ร้อนไม่อึดอัดแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า รับรองไม่มีอีกแล้วค่ะ ใส่เดี่ยวก็ได้ หรือนำมา Match ใส่กับเดรส กับเสื้อคลุมก็ง่ายแน่นอนค่ะ Highly Recommendสุดๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 36-38 นิ้ว ความยาว 19-20 นิ้ว

ถ้าใครกลัวโป๊ ไม่มั่นใจเวลาใส่เดี่ยวๆ ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่ะ Match ใส่กับเดรสเรียบเก๋ก็น่ารักมากๆ หรือใส่กับเสื้อคลุมด้านนอกอีกทีก็ง่ายและดูดีมากๆค่ะ

AR34 Vanilla Special Knit Crop Tee เสื้อถักครอปสุดเก๋สีครีมวานิลลาน่ารัก ทรงแขนบานออก มีวอลุ่มทั้งตัว เนื้อถักตาแน่น ไม่โป๊ค่ะ ลวดลายถักเป็นลายเก๋ๆทั้งตัว ไม่เหมือนลายถักทั่วไป ตัวนี้ครอปพอดีๆ ไม่สั้นมากจนโป๊ ใส่กับเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นกระโปรงหรือกางเกง ได้ทุกวัตถุดิบทั้งหนัง ยีนส์ ผ้าแบบต่างๆมากมายค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีและทรงสวยสุดๆๆ นำมาใส่ได้บ่อยๆไม่เบื่อเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงครอป ความยาว 18 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AR35 Special Knot Tie Denim Playsuit เอี๊ยมยีนส์ทรงหลวมน่ารักสีน้ำเงินกลางเข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่สบาย ทรงสวยเก๋มากๆเลยค่ะ ด้านข้างเป็นกระเป๋าจริงเอามือล้วงได้ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างขวา ลูกเล่นเก๋ๆของตัวนี้คือเชือกผูกกับห่วงของเอี้ยมเป็นแบบผูกเองค่ะ ผูกได้หลากหลายแบบเช่นแบบ Knot แบบล่างซ้าย สวยมากๆ แข็งแรงคุณภาพดี ปรับระดับได้ตามต้องการ ใส่แล้วอยู่ตัวไม่ย้วยลงมาค่ะ แต่ไม่รัดแบบแบบที่มีกระดุมเอว ตัวนี้จะใส่ได้สบายกว่ามากๆค่ะ คุณภาพและสภาพเริ่ดสุดๆๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มีพท.มาก รอบเอว 36 นิ้ว สะโพก 37 นิ้ว ความยาว 45 นิ้วปรับเชือกขึ้นลงสั้นยาวได้ตามใจชอบ

AR29 Special Cloudy Denim Jacket แจ็คเกตสีฟ้าสดใส โทนฟ้าขาว คล้ายท้องฟ้าสวยเก๋ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปค่ะ ใส่สบายมากๆ ผ้าเนื้อแบบยีนส์เลยค่ะ แน่นแต่เบาสบาย ใส่เดี่ยวๆเป็นท็อปได้ด้วยค่ะ คอปกน่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมทรงแจ็คเกตแบบปลดกระดุมก็ง่ายค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆจากญี่ปุ่นแท้ๆไม่มีอีกแล้วค่ะ มี texture ในตัวเนื้อผ้าตค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพเริ่ดไฮเอ็นสุดๆเลยค่ะ ดูดีมีสไตล์ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ โดดเด่นลายสวยเก๋ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR30 Silver Glittering Volume Mini Dress มินิเดรสสีเงินระยิบระยับ Sparkling สุดๆ เพราะมีกลิตเตอร์สวยเก๋ในตัวเนื้อผ้า คล้ายนีโอพรีนแต่บางเบากว่าค่ะ ระบายอากาศได้ดี เบาแต่มีน้ำหนักเป็นทรงวอลุ่มสวยเก๋แบบที่เห็นเลยค่ะ ไม่เหี่ยวแน่นอน ไม่ยับง่าย ใส่สบาย ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป แขนจะบานออกเล็กน้อยเวลาใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ Match กับเลกกิ้งก็สวย ใส่เดี่ยวๆก็ง่าย หรือ Mix กับเสื้อคลุมก็ได้ลุคน่ารักมีลูกเล่นเพิ่มขึ้น เนื้อผ้าทำความสะอาดได้ตามปกติเลยค่ะ ไม่ขึ้นขุย ไม่เก่าง่ายแน่นอน ขอบคอเป็นยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สีเทาเดียวกัน เข้ากันทั้งตัว ดีไซน์มาอย่างดี สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าหายาก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ รับรองว่าถูกใจโดดเด่นได้แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้น12 นิ้ว

AR25 Marble Pearl Bordered Simple Chic Jumper จัมเปอร์สีเทาtextureลายมาร์เบิ้ล เนื้อเนียน คอตตอนผสมคุณภาพดี ผ้ายืดหยุ่น ทอตาแน่นไม่เป็นขุย ใส่สบายไม่ร้อน ทรงเรียบเก๋พอดีตัว ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไปค่ะ จั๊มขึ้นได้สวย รับกับเอวได้พอดี มีลูกเล่นที่ขอบจากคัตติ้งไหล่ลงมาถึงปลายแขนเป็นวอลุ่มคัตติ้งปักมุกเป็นแถว น่ารักมากๆ คุณภาพดี ไม่หลุดค่ะ เข้ากันทั้งตัว เรียบเก๋ แต่ไม่ลูกเล่นสวยๆ ดูไฮโซมากๆเลยค่ะ ใส่กับเอวสูงท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเรียบทั้งลายเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวย และคุณภาพดีมากๆ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากเลยค่ะ ติดแขนทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋ เรียบๆแต่มีลูกเล่นที่มุกด้านข้างให้โดดเด่น เก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน นำมาใส่ Match กับไอเทมต่างๆได้ง่ายด้วยค่ะ

AR26 Off White Mermaid Knit Jump Top จั๊มท็อปสุดเก๋ขอบไหล่ระบายเรียบสวยทั้งตัว ตัวนี้เป็นเนื้อถักนะคะ สีขาวนวลสวยทั้งตัว ไม่โอโม่ค่ะ ขาวสะอาดดูไฮโซมากๆ ตัวนี้เป็นลายในตัวเนื่องจากตาถักทำให้มีลายเหมือนเป็นเส้นๆและขอบ Fringe น่ารักๆขึ้นมาค่ะ เนื้อถักบางแต่ตาถี่แน่น ทำให้ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ค่ะ เนื้อถักลื่นๆบางเบา มีวอลุ่มดึ๋งๆในตัว ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดีมากๆเลยค่ะ เช่นช่วงเอวจะยืดหยุ่นได้มากไม่รัดรูปเลยค่ะ และไม่ย้วยด้วยค่ะ ตกลงมาเป็นทรงสวย แขนจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ สวยมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นในตัวเนื้อถัก
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AR20 Creamy White Stripe Textured Cool Top เสื้อแขนยาวสุดเก๋ทรงพริ้ว แขนเป็นทรงแขนปกติแต่ตัวเป็นทรงพริ้วบานออกเล็กน้อย ไม่รัดรูป ผ้ามีน้ำหนักจึงตกลงมาเป็นทรงแบบในภาพค่ะ คุณภาพดีมากๆ เนื้อผ้าคล้ายผ้าถักแต่ตาถี่กว่านั้น เหมือนทอมาอย่างดีทั้งตัวมากกว่าค่ะ เหมือนเป็นลายเส้นตรงคล้ายพลีทในตัว texture ถักเลยค่ะ สวยมากๆๆๆๆๆๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สีครีมอ่อนสวยออกไปทางขาวครีม เข้ากับอะไรก็ง่าย ลุคอบอุ่น ดูสวยไฮโซ เรียบเก๋ แต่ทรงไม่เหมือนใครค่ะ ใส่ออกมาแล้วเป็นทรงแบบในรูป ไม่ร้อนและไม่โป๊ด้วยค่ะ ใส่เดี่ยวได้ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 CF บาทค่า สวยคุ้มค่ามากๆแน่นอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ท่อนบนเก๋ๆ ท่อนล่างเรียบๆก็เอาอยู่แน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากเลยค่ะ 40+++ ทรงพริ้ว ยืดได้มากๆ ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

DB54 Grey Neoprene Sporty Chic Hoodie Cardigan เสื้อคลุมสีเทาคอฮู้ดซิปหน้า ผ้านีโอพรีนวอลุ่มสุดเก๋ เนื้อนุ่มใส่สบาย อยู่ทรงไม่ยับง่าย ผ้าแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ โดดเด่นแน่นอน ไม่เหมือนผ้าคอตตอนยืดทั่วๆไป ตัวนี้จะยืดหยุ่นใส่สบาย และเป็นวอลุ่มตลอดเวลา น่ารักมากๆ บางแต่ไม่โป๊ น้ำหนักเบา ใส่เดี่ยวๆได้ หรือพกพาไปเป็นไอเทมเก๋ๆ ใส่นอกบ้านได้หลากหลายโอกาส เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีเทาเรียบชิค เก๋สุดๆๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ รับประกันคุณภาพค่า ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 850 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบ ทรงเก๋ ทันสมัย ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ มี Volume น่ารักสุดๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย เก๋ชิคแน่นอนค่ะ

เป็นวอลุ่มสวยดูไฮเอ็นมากๆเลยค่ะ

AR22 Cool Graphic Print Creamy Long Dress เดรสพริ้นลายกราฟฟิกสุดเก๋ ตัดต่อคัตติ้งคุณภาพดี โดยเฉพาะช่วงกระโปรงจับจีบใหญ่น่ารัก แล้วทิ้งปลายพริ้วๆค่ะ คอติดเก๋ไก๋ แต่ไม่คอเต่า ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ผ้าเนื้อ Silky ลื่นใส่สบาย แต่ไม่มันค่ะ นิ่มมากๆ พริ้นลายเก๋ คุณภาพดี พื้นสีครีมอ่อนๆ ลายสีเทากับแดงตัดกันน่ารักแต่ไม่ฉูดฉาดมาก ดูมีสไตล์สุดๆค่ะ ใส่ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอน มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! รับประกันทั้งคุณภาพเนื้อผ้า คัตติ้งและดีไซน์เลยค่ะ ตัวเดียวโดดเด่นแน่นอน!!!
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 40-41 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR24 BW Soft Fluffy Chic Cardigan คาร์ดิแกนฟรุ้งฟริ้งสุดเก๋สีโทนดำปลายเส้นขาว โทนเรียบเก๋ทั้งตัว ดูไฮโซมากๆเลยค่ะ ตัวเนื้อผ้าไม่ใช่ขนจริงค่ะ ไม่ร้อน ลักษณพผ้าตัวนี้เป็นผ้าเส้นๆทออย่างดี และทิ้งขนๆที่ปลายด้าย ทำให้ดูมีวอลุ่มสวยค่ะ ดูจากรูปรีวิวได้เลยค่ะ เวลาเคลื่อนไหวตัวจะมี texture เหลื่อมๆเก๋มากๆค่ะ เสื้อขนนิ่มใส่สบายมากๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ ดูหนานุ่มแต่ความจริงเบาและระบายอากาศดีสุดๆ เหมาะกับใส่เก๋ๆ ใส่ห้องแอร์ ใส่ไปเที่ยว เดินห้าง หรือในออฟฟิซก็ได้ค่ะ สภาพใหม่เอี่ยมเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆไปเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ ดู Fluffy สวยมากๆ แต่ไม่ร้อน ไม่หนาจนเกินไป ใส่กับไอเทมเรียบๆๆได้เลยค่ะ เก๋แน่นอน

AR16 White Chic Grey Tie Long Shirt เชิ๊ตเดรสยาวทรงเรียบเก๋ ดู stylish สุดๆ ตัวเชิ๊ตเป็นสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ส่วนที่ผูกเป็นผ้าตัดต่อติดกับตัวเสื้อ เป็นผ้ายืดคอตตอนคุณภาพดีนิ่มมากๆ สามารถปล่อยลงได้ เป็นเหมือนแขนเสื้อพาดอยู่ก็ได้ค่ะ ไม่เกะกะ เพราะเป็นส่วนหนึ่งของคัตติ้ง เรียบเก๋ มีสไตล์มากๆ นำไป Match ได้อีก กับคาร์ดิแกนและเสื้อคลุมต่างๆ คุณภาพดี สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! ว่าตัวเดียวอยู่ หรือเอาไป Match กับเลกกิ้ง หรือคาร์ดิแกนได้อีกหลากหลายลุคเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AR19 Red & Grey Neoprene Volume Bomber Jacket แจ็คเกตทรงบอมเบอร์ คล้ายทรงเบสบอลค่ะ ตัดต่อผ้านีโอพรีนทั้งตัว ขอบเป็นขอบยืดคุณภาพดีไม่ย้วย ทรงไม่รัดรูปแต่เป็นวอลุ่มสวยค่ะ โทนสีเทาตัดขอบแดงน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากันสุดๆ ไม่ฉูดฉาดมากไป และไม่เรียบเกินไป สภาพเริ่ดมากๆ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีค่ะ ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่สบาย ผ้านีโอพรีนคุณภาพดีไม่ร้อน มีวอลุ่มสวยเก๋เป็นทรง ไม่เสียง่าย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทค่า Highly Recommend!! สวยเด็ดสุดๆค่ะ หายากไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงเก๋มากๆ มีวอลุ่มวย แต่ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆค่ะ

AR7 Black Lace Print Soft Bordered Top เสื้อทรงเก๋ลยพริ้นลูกไม้สีดำสลับพื้นขาว ตัดขอบคัตติ้งช่วงแขนด้วยขอบนิ่มๆสีดำเข้ากัน สวยเก๋มากๆเลยค่ะ โดยรวมแล้วเรียบเก๋ มีสไตล์ ใส่ขึ้นมาแล้วเป็นทรงวอลุ่มสวย พรางหุ่นได้เป็นอย่างดี นำมาใส่กับท่อนล่างสวยๆไฮโซง่ายมากค่ะ เนื้อผ้านุ่มคุณภาพดีสุดๆ ลายพริ้นท์คุณภาพดีทั้งตัวค่ะ ถ้าเอาเข้ากางเกงหรือกระโปรงจะสามารถทำจั๊มได้เลยค่ะ สวยเก๋มากๆ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ ไม่ร้อนเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยมเริ่ดสุดๆค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าสวยและคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AR8 Dark Navy Little Floral Cute Dress เดรสทรงพริ้วน่ารักสีน้ำเงินเข้มลายดอกไม้สีขาวเหลืองอ่อนทั้งตัว ดูใกล้ๆแล้วลายน่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นดอกไม้ใบละเอียด น่ารักสุดๆ ผ้านิ่มลื่นพิมพ์ลายทั้งตัวอย่างดี รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สวยมากๆ แขนยาวจั๊มขึ้นได้ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าบางเบาแต่ไม่ทะลุโป๊ ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดี ใส่สบายสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า น่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR5 Simple Chic Stripe Textured Chic Top ท็อปสุดเก๋สีเทากลางมี texture ลายทางตรงสวยเรียบเก๋ทั้งตัว คอเป็นคอติด ไม่เต่ามาก ไม่อึดอีดค่ะ ใส่สบายมากๆ ผ้านิ่มคุณภาพดี มี texture สวยเก๋ไฮโซในตัว เอาไว้ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงได้ทุกทรงเลยค่ะ ที่สำคัญคือเนื้อบางเบาระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อนอบค่ะ ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ซักทำความสะอาดง่ายมากๆ สีสวย Match ง่าย ทรงเก๋ชิค โดยเฉพาะคอแบบนี้กำลังมาเลยค่ะ ทรงแบบพอดีตัวไม่รัดรูปมาก สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend!! คุณภาพดีมากเลยค่ะ Match กับเครื่องประดับเก๋ๆก็สวยแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR3 Special Bloom Short Pants Skirt กางเกงกระโปรงทรง short Pants สีโทนน้ำตาลออกโทนเขียวทรงบานพริ้วสุดน่ารัก แต่ไม่บานโป๊ ใส่แล้วจะตรงเป็นทรงพริ้วๆแบบในรูปค่ะ เป็นกางเกงนะคะ ผ้ามี texture เนื้อเป็นแบบออแกนิคเลยค่ะ มี texture ของลายทอสวยเก๋มากๆ นิ่มสุดๆค่ะ เอวจั๊มเป็นยางยืดแบบหลวมๆใส่สบาย ผูกเชือกปรับขนาดได้ตามต้องการค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ1 ป้ายห้อยค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 550 บาท เท่านั้นค่ะ ทรงเก๋น่ารัก ใส่สบาย ใส่ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยางยืดคุณภาพดี ระหว่าง 26-36 นิ้ว มีเชือกรัดปรับได้ สะโพก Free ความยาว 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่ะ เข้ากับไอเทมบนเรียบเก๋ ใส่กับไอเทมเสริมต่างๆก็ง่ายค่ะ ได้ลุค Casual Chic เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AS6 Special Grey Soft Leopard Jumper จั๊มเปอร์สุดนุ่มลาย Leopard กราฟฟิกสุดน่ารักโทนเหลือง บนพื้นสีเทาอ่อนสลับลายในตัว ผ้าเป็นเนื้อถักแน่นๆถักตัวนุ่มมีน้ำหนักแต่ใส่สบาย ไม่ร้อน เข้ากับไอทมล่างอะไรก็ง่ายค่ะ เรียบก็เอาอยู่เลย สภาพเริ่ดของใหม่ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาท เช่นกันค่า Highly Recommended!!!! สุดๆว่าทั้งเก๋ โดดเด่นและน่ารักในตัวเดียว ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้วยืดหยุ่นได้ ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงจั๊มเปอร์โชว์ลายสวยเก๋ โดดเด่น ตัวเดียวอยู่ค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AS54 Off White Mini Pattern Cotton Cute Dress เดรสคอตตอนสีขาวนวลสวยพิมพ์ลายเล็กๆน่ารักทั้งตัวสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆ ผ้านิ่ม มี texture สวยแบบออแกนิค พิมพ์ลายน่ารักอย่างดี สีขาวนวลทั้งตัวไม่โอโม่ค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าใส่สบายไม่ร้อน แต่ไม่โป๊ค่ะ แขนประมาณ 4 ส่วนน่ารัก จั๊มปลายนิดๆ ไม่อึดอัด ช่วงเอวเอาเชือกผูกหรือไม่ผูกก็ได้ ปล่อยเป็นพริ้วๆก็สวย หรือจั๊มแล้วผูกริบบิ้นก็น่ารัก ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่ะ หรือ Match ใส่กับคาร์ดิแกน แจ็คเกต ทั้งยีนส์ทั้งเนื้อถักต่างๆก็เข้าได้มากมายเลยค่ะ เช่น Match ใส่กับไบเกอร์ยีนส์ด้านล่างก็ได้ลุคน่ารัก+เท่ๆไปพร้อมๆกัน สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ คุณภาพดีมากๆทั้งเนื้อผ้า คัตติ้ง เนี้ยบเก๋ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สุดว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก 40+++ทรงค้างคาว รอบเอวขยายได้ถึง 36 นิ้ว ผูกเชือกได้ตามต้องการ สะโพก Free ความยาวทั้งหมด 32 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AM43 Coral Neoprene Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาวไร้กระดุมทรงกิโมโนสีแสดสุดสวยเก๋ ทรงเรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบมากๆเลยค่ะ ผ้านีโอพรีนวอลุ่มนุ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ ตัวนี้ผ้านีโอพรีนจะมีน้ำหนัก ทำให้พริ้วๆ แต่ไม่พอง มีน้ำหนักเป็นทรงอยู่ตลอดเวลา กระเป๋าช่วงเหนือสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารัก คัตติ้งเรียบเก๋ ทรงกิโมโน ตัวคัตติ้งจะเหมือนเป็นตัวดีไซน์ของทรงเสื้อไปในตัวค่ะ ดูดีเมลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free นรอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่า สี coral สวยโดดเด่น แต่ยังคลุมโทนอบอุ่น ทรงเรียบหรู เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AS30 Navy Mid Long Mandarin Collar Ribbon Chic Dress เดรสคอ Mandarin สุดเก๋สีน้ำเงินนาวีผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดีมากๆ texture ทอละเอียด แต่ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่ไม่บานจนเกินไป ผ้ามีน้ำหนัก มีริบบิ้นผูกเอวแยกให้ค่ะ สำหรับคนที่อยากทำจั๊มขึ้นมาเล็กน้อย เพิ่มความน่ารักเข้าไปในความเรียบเก๋ ผูกแล้วอยู่ เข้ากันทั้งตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนยาวพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ร้อน มี texture สวยในตัว รีดแล้วเรียบอยู่ทรง สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1850 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า รับรองว่าตัวเดียวอยู่เลยค่ะ Highly Recommended คุณภาพเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ เรียบเท่ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ หรือ Match ใส่กับเสื้อคลุมก็น่ารักมากเลยค่ะ

AS36 Special Elegant Cream V-Diamond Knit Pullover สเวตเตอร์ถักสีครีมอ่อนสวยเก๋ไม่รัดรูป ถักลาย diamond สุดเก๋ หายาก ได้ลุค Elegant สุดๆค่ะ เรียบแต่หรูด้วย texture ถักเก๋ๆ สวยมากๆเลยค่ะ คุณภาพดี ถักตาแน่นแต่ไม่ร้อนใส่สบาย มีน้ำหนักยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่รัดรูปมาก ทรงใส่สบาย เวลาเอาแขนจั๊มขึ้นพองๆแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ สีครีมใส่กับอะไรก็ง่าย ได้ทั้งกางเกง ขาสั้นขายาวขาบาน หรือกระโปรงได้ทุกทรงเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ค่ะ รับประกันว่าเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!!สุดๆค่ะ สวยเก๋ ปกติจะเจอแต่ลายถักธรรมดา ตัวนี้รับรองไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 ยืดหยุ่นได้อีกค่ะ ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS40 Mid Long Super Chic Navy Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกตทรงยาวประมาณสะโพก ผ้าวูลตัดต่อสีน้ำเงินนาวีเข้มสลับขอบดำและ แขนสีเทา เข้ากันทั้งตัวสุดน่ารัก ดีไซน์เรียบเก๋ เน้นคัทติ้งสวย คุณภาพสุดๆ ใส่ติดกระดุมเป็นแบบเดรสเลยก็ได้ค่ะ ตัดต่อผ้าวูลสุดนิ่ม มีซับในอย่างดีทั้งตัว ใส่ห้องแอร์สบายๆค่ะ เหมาะกับอากาศช่วงนี้สุดๆ หรือใส่ไปเที่ยวเหนือ เที่ยวต่างประเทศ เดินห้าง ในออฟฟิซ ได้หมดเลยทุกโอกาสค่ะ สวยเริ่ดมากๆ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงที่ 4XXX>>> 2450 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆเพียงตัวละ 950 บาทค่า Highly Recommended คุณภาพเลยค่ะ สวยเก๋โดดเด่น เรียบ Chic แต่มีลูกเล่นมีสไตล์ไม่เหมือนใคร ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free ทรงตรง รอบอกและรอบเอวและสะโพก Free 42 นิ้ว ความยาวทั้งตัว 34 นิ้ว
    แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่ค่ะ

ใส่แล้วจะได้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ แต่ Match กับอะไรก็สวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

AS38 Off White Smooth Balloon Jump Top จั๊มท็อปสีขาวนวลสวยเก๋ เรียบหรู ทรงบอลลูนใส่สบายมากๆ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีไม่รัดแน่แต่ไม่หลวมจนเกินไป จั๊มเอวสูงเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ช่วงแขนเป็นทรงค้างคาว Freeมาก ตัวเนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม พองๆ texture สะท้อนเงาแล้วมีวอลุ่มขึ้นมาค่ะ แขนสามส่วนน่ารักไม่อึดอีด ใส่สบายสุด สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Recommend ว่าสวยมากๆเลยค่ะ ทั้งเนื้อผ้าและคัตติ้งระดับไฮเอ็นสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากๆ แขนทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 17-18 นิ้ว

AS39 Dark Navy Volume Knit Special Sleeves Top ท็อปผ้าถักสีน้ำเงินนาวีเข้ามสวยเก๋ สไตล์เรียบหรูไฮโซ ใส่กับเครื่องประดับได้เด่นมากๆค่ะ ทรงสวย ไม่รัดรูป ผ้าทิ้งตัวมีน้ำหนัก คุณภาพดีสุดๆจริงๆค่ะ รับประกันคุณภาพผ้า ตาแน่นจนไม่ขึ้นขุย นำมา Match ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่มเหมือนใหม่สุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended ตัวนี้ถักตาแน่นมากๆจนเป็นวอลุ่มแบบที่เห็นค่ะ แต่ไม่หนาใส่สบายสุดๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะเริ่ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 18-19 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ แขนวอลุ่ม ทรงไฮโซสวยหรูสุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า

AS32 Grey Simple Chic Volume Wool Pullover ท็อปแขนยาวสีเทาอ่อนผ้าวูลนิ่ม(รับประกันว่านิ่มคุณภาพดีสุดๆค่ะ)สุดเก๋ ทรงวอลุ่ม ตัดขอบคัตติ้งอย่างดีเลยค่ะ texture เนื้อวูลดูได้ที่รูปล่างค่ะ สีโทนอ่อนสวยดูมี texture หลายโทนอยู่ในตัวเดียวค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย ดีไซน์เรียบเก๋สไตล์แบรนด์สุดชิคระดับไฮเอนค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!!สุดๆเช่นกันค่ะ คุณภาพดีมากๆ โดยเฉพาะเนื้อผ้านิ่ม ไม่คันเลยแม้แต่น้อยค่ะ ใส่สบายสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AS12 Grey Full Grid Long Dress เดรสสีเทาอ่อนลายตารางGridสีเทาเข้ม สุด Chic น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ทรงตรงเรียบเก๋ทั้งตัว มีลูกเล่นตรงที่ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงสะโพกน่ารักมากๆ แขนยาวพับได้ตามต้องการค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป รับประกันคุณภาพของผ้าเลยค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆๆๆๆ มีเนื้อถักทอเล็กๆทั้งตัว สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!!! สุดๆค่ะ ว่าสวยเก๋ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ!!!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS2 Black Chic Leather Triplex Pants กางเกงหนังขาบานสุดชิคสามส่วนสีดำสุดเก๋ หนังสวยมากๆค่ะ ด้านในบุผ้าซับอย่างดีสุดๆๆ เอวเป็นยางยืดคุณภาพดีสุดๆ ไม่รัดพุงใส่สบายมากๆ ขาเป็นขาบานออกหน่อยเหมือนกางเกงกระโปรงค่ะ ทรงสวยไม่เหี่ยว หนังคุณภาพดีมากๆๆ ไม่มีกลิ่น และไม่ร้อนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเริ่ดไฮโซ ระดับแบรนด์ไฮเอ็น ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!!! สุดๆค่ะ ว่าสวยเก๋ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 38-42 นิ้วทรงบาน ความยาว 29 นิ้ว

AM56 White Border Grid Textured Black Volume Top ท็อปทรงวอลุ่มแขนสั้นสุดเก๋ ลายตารางเล็กๆ โทนขาวดำ ตัดขอบคอ แขน และเอวเป็นจั๊มยางยืดคุณภาพดี สีขาวตัดกับลายเสื้อสวยเก๋ ไม่รัดรูปใส่สบายค่ะ เข้ารูปขึ้นมานิดให้ใส่กับเอวสูงอะไรก็ง่าย ไม่พองจนดูอ้วนแน่นอนค่ะ ยืดหยุ่น คุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆ ดู texture เนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ยืดหยุ่นได้ด้วย แต่เป็นวอลุ่มไม่ย้วย ใส่สบายสุดๆ สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ texture สวยพิเศษมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

AM49 Red Wine Leather Simple Chic Jump Skirt กระโปรงหนังทรงพริ้วๆสีไวน์แดงเข้ม สวยเก๋มากๆเลยค่ะ หนังคุณภาพดี นิ่มใส่สบายดูแลทำความสะอาดง่าย จะเรียบสนิทเมื่อรีดจากด้านในค่ะ ทรงสวยสุดๆ หนังคุณภาพดีใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงพริ้วทำให้ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ใส่เอวสูงปล่อยช่วงสะโพกตกลงมาตามหุ่น เวลาเดินแล้วจะพริ้วๆตามการเคลื่อนไหวค่ะ เรียบเก๋และคุณภาพดี มือ 1 ของใหม่ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1550 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาท เท่านั้นค่า รับประกันว่าสวยสุดๆ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย เก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ที่สำคัญคือใส่สบายมากๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free ทรงบาน ความยาว 25 นิ้ว

ใส่แล้วจะได้ทรงนี้เลยค่ะ บานออกแต่ไม่บานโป๊ หนังจะพริ้วเป็นเลเยอร์ตกลงมาเป็นทรงสวยๆ
    เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอน ได้ทั้งเสื้อยืด เบราส์ และเชิ๊ตเลยค่ะ

AM29 Crimson Red Ribbon Long Dress (Soft Knit) เดรสยาวสีแดงเลือดนก ไม่แดงสดมาก ทรงพริ้วๆใส่สบายไม่รัดรูป เนื้อผ้าถักบางเบา แต่ตาแน่น มีคุณภาพ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ทะลุไม่โป๊ และไม่ร้อนแน่นอน ดูรูป texture ได้ที่รูปล่างค่ะ แขนสามส่วนจั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ มีสายริบบิ้นคาดเอวแยกให้ต่างหากเป็นชุดค่ะ ช่วงเอวจะมีห่วงคาดสายริบบิ้นได้ เอาออกได้ จะใส่ปล่อยๆเดี่ยวๆไม่มีสาย หรือใส่แล้วผูกริบบิ้นแบบจั๊มขึ้นมาเล็กน้อย หรือจั๊มมากก็ได้ตามต้องการเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาท เท่านั้นค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ บางเบา นุ่ม ใส่สบายมากๆ สีสวยเก๋มากกกกกก ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า Highly Recommend!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดได้อีก ทรงตรง ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้นค่ะ ใส่สบายไม่รัดรูป ดู casual chic ใส่เดี่ยวๆสวยหรือสามารถนำไปใส่กับเสื้อคลุมหรือ Match กับไอเทมต่างๆก็ง่ายค่ะ

AM05 Light Grey Cool&Soft Neoprene Volume Cardigan คาร์ดิแกนยาวสีเทาอ่อน ซับในน้ำเงินนาวี ไร้กระดุม ผ่าหน้าแบบซิป รูดออกแล้วเป็นทรงปกบานค่ะ ผ้านีโอพรีนสี เป็นวอลุ่มแบบในรูปตัวอย่าง เก๋ เป็นทรง ไม่เหี่ยวไม่ยับ แต่ใส่สบายสุดๆ เรียบเก๋ คุณภาพเริ่ดมากๆๆๆๆๆๆ Highly Recommend เลยค่ะ ทรงแบบนี้กำลังมาแรงมากๆ ดู high fashion ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สวย ไฮโซมากๆ โดดเด่นแน่นอนค่ะ เอามาใส่กี่ครั้งก็ไม่ตกยุคค่า Mix กับอะไรได้หลายแบบแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free รูดซิป 41-42 นิ้ว ทรงวอลุ่ม ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

DB83 Nude Beige Light Fibrous Knit Dress เดรสถักยาวสีนู้ดเบจ สวยเริ่ดสุดๆ ตาถักเป็นเลเยอร์ถี่สลับห่าง ทำให้ได้ pattern ตารางๆที่สวยเก๋ เป็น texture ถักทั้งตัว ไม่ร้อนค่ะ ดูรูป texture ชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบายมากๆ ต้องใส่กับเสื้อ (เสื้อสายเดี่ยว เสื้อกล้าม เชิ๊ตเรียบๆโชว์ปกด้านนอกฯลฯ)ด้านในแล้วปล่อยพริ้วๆ Highly Recommend ว่าสวยสุดๆๆๆ และคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ผ้าสวยสีสวยมากๆๆๆ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงเดรสพริ้วๆ ความยาวด้านหน้า 31 นิ้ว ด้านหลัง 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

DB76 Off white Sporty Chic Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงทรงสปอร์ตี้สีขาวสุดเก๋ ท็อปใส่เป็นเสื้อคลุมหรือใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ ผ้าไม่หนาจนร้อน แต่ไม่บางเกินไปจนทะลุ เป็นคอตตอนคุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ กางเกงขาสั้นเป็นทรงสปอร์ตี้เข้ากันกับท่อนบน เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีสุดๆยืดได้มาก ทั้งเซ็ทตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆ น่ารักมากๆ นำไปใส่ Match กับท็อป หรือท่อนล่างอื่นๆ ได้ง่ายแน่นอนค่ะ สีขาวสะอาดไม่โอโม่ แต่งตัวง่ายมากๆ Recommend!!! ค่า
    SIZE: ท่อนบน= ไหล่ Free รอบอกเมื่อรูดซิป 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    ท่อนล่าง= เอวยางยืดได้ถึง 34 นิ้ว ไม่รัดพุง ผูกเชือกได้ สะโพก 39 นิ้ว ทรงบานออก ความยาว 11 นิ้ว

DB32 Tribal Graphic Knit Stylish Poncho เสื้อคลุมถักทรงพอนโช ใส่สบายสุดๆ มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบาย เหมาะเป็นไอเทมรับหน้าหนาว ใส่เก๋ๆ แม้ในอากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ Recommend เรื่องคุณภาพเลยค่ะ ไม่เป็นขุย ทำความสะอาดได้ตามปกติ ไม่ยุ่งยาก ทรงพริ้วๆ เก๋ๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาส และใส่ได้ทุกไซส์ Mix & Match กับข้างในอะไรก็ง่ายค่ะ พกไปทำงาน ไปเที่ยว ใช้ในโอกาสต่างๆได้ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพใหม่สุดๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ Highly Recommend!!! เรื่องคุณภาพเลยค่ะ!!!!
    *ไอเทมนี้ Freesize*

T2 Biege nude Velvet Mini Dress มินิเดรสผ้ากำมะหยี่แวววาวสวยเก๋สีนู้ดออกชมพูค่ะ สีสวยแปลกมากๆ ปกติจะเห็นกำมะหยี่สีเข้ม แต่อันนี้สีนู้ดสวย ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่พร้อมกับเครื่องประดับก็สามารถออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย รอบเอว 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว แขนกุด

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

JP04 Sailboat Pattern Light Yellow Vintage Dress เดรสยาวสไตล์วินเทจญี่ปุ่นเอวจั๊มพ์ยางยืดคุณภาพดี ลายเรือใบแนวทะเลๆ สีเหลืองอ่อนออกไปทางครีม ลายพิมพ์อย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้านุ่มลื่น เป็นชีฟองคุณภาพดี ใส่สบาย ด้านนอกเป็นผ้าโปร่งๆค่ะ ด้านในมีเป็นซับอีกชั้น ในตัวเดียว น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ สภาพเริ่ด ใส่สบาย 2800 >>> 1600 >>> 1000 บาท >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาท เท่านั้นค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 01-28-2015 at 08:36 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ♥♥♥ UP UPเพิ่มอีกค่า ♥ ของเก่า SALE ขอมาลดให้ค่า ♥♥♥ นำเข้าจากJAPAN & KOREA♥♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥Winter Items! ♥ Jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมหนัง Modern Chic ♥♥♥

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AR23 'Cadet Blue' Nude Grey Super Soft Mid Long Tee เสื้อยืดทรงตัวยาวสีเทาอ่อนแบบสีเทากะปิค่ะ สวยมากๆ โทนไม่เหมือนสีเทาทั่วไปแน่นอนค่ะ ตัวนี้มีความยาวเป็นมินิเดรส แต่ไม่สั้นจนโป๊ค่ะ ใส่สบายมากๆ ดูวัยรุ่น ได้ลุคเก๋ๆ สบายๆ แต่มีลูกเล่น ที่ Typography น่ารักดูดีมีสไตล์ค่ะ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าค่ะ ไม่เหมือนคอตตอนที่ขึ้นขุยๆธรรมดาๆ มีน้ำหนัก นุ่มสบาย แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ของใหม่มือ 1 สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1650 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า Highly Recommend!! สวยน่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

ใส่จะแล้วจะมีความยาวเป็นเดรสสั้น แต่ไม่สั้นมาก ประมาณนี้ค่ะ ใส่สบาย ได้ลุค Casual Chic เข้ากับเสื้อคลุมอื่นๆได้ง่ายมากๆเลยค่ะ

AS45 Dark Navy Mid Long Wool Chic Jacket แจ็คเกตวูลเนื้อผ้าบางเบาสีนาวีเข้มทรงปกเชิ๊ตน่ารัก ทรงพริ้วปลายบานออกจากตัวเป็นสามเหลี่ยมสุดเก๋ ใส่แล้วจะพริ้วๆค่ะ มีความยาวประมาณช่วงคลุมสะโพก น่ารักมากๆค่ะ สำหรับบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆได้ หรือใส่กับเลกกิ้งก็ได้เลยค่ะ แต่ทรงเป็นทรงแบบแจ็คเกต สำหรับ Match กับข้างใน สวยเก๋มากๆ คัตติ้งเนี้ยบ สไตล์เรียบหรูแต่โชว์เนื้อวูลคุณภาพดี บางเบาแต่มีนำ้หนัก ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีเทลใกล้คือสวยมากๆ สีกรมท่าเข้ม มองระยะไกลดูสวยหรู เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีกระเป๋าช่วงอกและกระเป๋าสอดช่วงสะโพกไว้สอดมือ ใส่ของได้ค่ะ แขนทรงน่ารัก เข้ารูปเล็กน้อย ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสุภาพสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม Free 40-42 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ปลายบานสามเหลี่ยม ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AM48 Grey Little Grid Wool Slacks กางเกงสแล็คสีเทากลาง เนื้อวูลบางนิ่ม คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวเนื้อผ้ามี texture ในตัวดูลายผ้าชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ เรียบเก๋มีลูกเล่นที่ลายในผ้าเทาอีกทีมีสีแดงเป็นลายกริดในตัว ทอเข้ากันมากๆ ดูไกลๆจึงเห็นเป็นลายกริดทั้งตัวสวยมากๆเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1550 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาท เช่นกันค่า ใส่เอวสูงเข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เช่น เบราส์สวยๆแบบด้านบน เสื้อเชิ๊ต เสื้อยืด ได้หมดเลยค่ะ คุ้มค่ามากๆ Highly Recommend!!
    SIZE: รอบเอว 28-29 นิ้ว ปรับเล็กรัดเข็มขัดได้ สะโพก 34-35 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ แค่Match กับท่อนบนเรียบๆก็เก๋แล้วค่ะ ตัดกับเนื้อผ้าวูลและลายกางเกง รับรองเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เก๋ไฮโซสุดๆ

AM14 Light Cream Corolla Fringe High Top ท็อปแบบสวมตัวสีครีมเบจเรียบเก๋ ทรงไฮโซ ตัดต่อแต่งระบายที่ขอบแขนขึ้นมา ผ้ามีน้ำหนัก จึงพริ้วๆไปรอบแขนจากช่วงไหล่ลงไปปลายแขนค่ะ สวยมากๆ Highly Recommend ว่าทรงสวยไฮโซสุดๆ เนื้อผ้ามี texture ในตัว ใส่สบายสุดๆค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีครีมนวลสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เอาไป Mix & Match ใส่ได้ง่ายหลากหลายโอกาสค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 เท่านั้นค่ะ คุ้มค่าหายากสุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 19-20 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AM18 Special Cable Knit Chic Bodycon Skirt กระโปรงถักทรงบอดี้คอนสุดเก๋ เรียบหรู ไฮโซ โชว์ texture ถัก cable เป็นเกลียวคล้ายเปียน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ถักไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ถักบางแต่ตาถักแน่น ทำให้ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีสองสีคือสีน้ำตาลอิฐ กับสีเทา อย่างละตัวเท่านั้นค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาท สีเทาSOLD เหลือสีน้ำตาลอิฐค่ะ บาท เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีมากๆๆๆ สวยไฮโซ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ที่สำคัญคือไม่ร้อน ยืดหยุ่นใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    FREESIZE: รอบเอวยืดหยุ่น 24-34 นิ้ว สะโพก Free ผ้าถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 22 นิ้ว ปรับสูงต่ำได้ตามต้องการ

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ไม่รัดรูปมากเกินไป เข้ารูปพอดีรูปร่าง เรียบเก๋ แต่โชว์สีและ texture ถักสวยสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ

E2 Special Soft Washed Denim Balloon Pants กางเกงขาสามส่วนผ้ายีนส์ฟอกบางเบา ใส่สบายคุณภาพดี สีน้ำเงินโทนกลางสวย ลายยีนส์ฟอกสวยมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ เอวและขาเป็นจั๊ม ทำให้เป็นทรงบอลลูนน่ารัก ใส่สบาย ทั้งเอวและสะโพก ยางยืดคุณภาพดีไม่มีรัด หรือย้วยแน่นอนค่ะ ผูกได้ ขาก็ปรับขึ้นลงได้ตามใจชอบเลยค่ะ ยีนส์ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีกระเป๋าจริงด้านข้าง จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ แบบเก๋ ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> 750 >>>พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: เอว 26-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สะโพก FREE ทรงพองๆ ยาว 29 นิ้ว เอาขึ้นลงได้ตามใจชอบ

DB29 Japanese Organic Cotton Little Grid Cute Top ท็อปสีเบจโทนเหลืองอ่อนปกใหญ่สุดน่ารัก ผ้าคอตตอนออแกนิค มี texture ในตัว ลายตารางสีขาวเล็กๆทั่วตัว ทรงสวยมากเลยๆค่ะ แขนสามส่วน น่ารักมากที่ปกคอบัวใหญ่คลุมช่วงใหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เวลาเอาใส่ในกางเกงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่บางไม่หนาจนเกินไป ตัวเดียวอยู่ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาว 23 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

KG1 Dark Brown Chic Pleated Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าพลีททรงพริ้วสวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น คอปกเชิ๊ตน่ารัก เป็น volume ทั้งตัว ผ้าอัดพลีทย่นคุณภาพดี ไม่คลายตัวค่ะ เก๋ เท่มากๆ สีน้ำตาลเข้ม ไม่ซีด ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกระโปรง หรือกางกาง ทรงไหน สีไหนก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มีตัวเดียว ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 850 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommend!!!!! ว่าเก๋สุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว++ ผ้าพลีทยืดตามทรง ความยาว 22-24 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

X19 Hydrangea Pattern Special Skirt กระโปรงทรงบานพริ้ว สีขาวสุดเก๋ พิมพ์ลายดอกไฮเดรนเยียทั้งตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ใส่กับท่อนบนเรียบๆแล้วสวยมากเลยค่ะ เอวสูง ทรงบานพริ้วทำให้ดูผอมเพรียว ผ้าลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24.5 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 28.5 นิ้ว

-----------------------------------------------------------------------------

HOT ♥ PROMOTION ZONE NO.2 ♥ ชิ้นละ 300 บาท 2 ชิ้น 500 บาทเท่านั้น

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    1-2 ชิ้นส่งฟรี!!! ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป เพิ่มค่าส่งชิ้นละ 30 บาท

E9 Orange Red Square Pattern Pop T เสื้อยืดถักสีโทนส้มแดง เนื้อบางๆ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายน่ารัก เป็นสี่เหลี่ยมสีสลับครีมเก๋ๆทั้งตัว โทนสีแดงส้มสดใส แต่ไม่สดจนเว่อร์ เนื้อผ้าและ texture เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นลุคสไตล์ยุคป๊อปสุดน่ารัก ถักอย่างดี ลายด้านในและด้านนอกจึงเป็นระเบียบรับกัน คุณภาพเริ่ดสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ไม่มีร่น ไม่มีรุ่ยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 300 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

PO23 Pastel Baroque Top เสื้อเชิ๊ตสไตล์บาโรกโทนสีม่วงพาสเทล สุดสวย ผ้า silky คุณภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัวนี้โทนสีสวยมากๆค่ะ ลายปริ้นก็ละเอียดมากๆ เพื่อ pattern นี้โดยเฉพาะ ทรงเรียบเก๋ เน้นที่ลายสวย ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 300 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

NM48 Japanese Kimono Style Stripe Dress เดรสยาวพอๆดี ไม่แม็กซี่มากเกินไป ใส่ง่าย ทรงพริ้วสวย คัตติ้งดีมาก ผ้าโพลีด้านนอกลื่นๆใส่สบาย ตัดกับผ้าซับในสีขาวอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนี้ยบหรูมากๆ สีโทนเขียวมะกอกนู้ดๆ ตัดกับสีขาวครีม เก๋มากๆค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด 

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 300 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

E3 Dark Denim Super Layers Skirt กระโปรงทรงสวย สอบคล้ายบอดี้คอนแล้วบานตรงปลายเล็กน้อย เป็นทรงสวย ตัดจากผ้ายีนส์สีเข้มคุณภาพเริ่ดสุดๆ เอามาตัดต่อกันเป็นลายเฉียง ด้านในไม่ร้อนไม่คัน เป็นผ้ายีนส์บางแต่ไม่โป๊ สีสวย แบบเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะว่าน่ารักมากๆแต่ใส่ไม่ได้ขอส่งต่อเบาๆเพียง 1600 >>> 800 >>> 200 เท่านั้นค่ะ Special price
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว

ND17 High Waist vintage Pattern Skirt Pants กางเกงกระโปรงผ้านิ่มลื่น (รับประกันคุณภาพของผ้า) ใส่สบายสุดๆ ลื่นพริ้ว ใส่แล้วจะลู่ลงเหมือนกระโปรงค่ะ แต่เป็นกางเกง สะโพกค่อนข้างกว้าง ใส่สบาย มีกระเป๋า ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดี ดังเดิมเป็นวินเทจยุโรป แต่คุณภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1600 >>> 750 >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 38 และพริ้วๆอีกเล็กน้อย ทรงกระโปรง ความยาว 22 นิ้ว  

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

PO18 Grey-scale Striped Organic Top เสื้อปกเชิ๊ตสวมคอ ไร้กระดุม แต่มีที่ผูกเป็นริบบิ้น หัวไม้เก๋ๆ ตัดเย็บทั้งตัวด้วยผ้าออแกนิคสีเทาโทนลายๆ น่ารักมากเลยค่ะ ดูลุคญี่ปุ่นมากๆ โทนสีสวยใส่ง่าย เพราะว่าเป็นสีกลาง ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรก็ได้เลยค่ะ สีโทนนี้ match ง่ายมาก สภาพดีสุดๆ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่า มี texture ในตัวผ้าสวยมากๆค่ะ

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 200 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>> 200

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...1#pt1067570001

Last edited by jane_f; 01-28-2015 at 06:01 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->