ทุกชิ้นของแม่ค้าเองค่ะ รับประกันของแท้ 100% ค่ะ ทุกชิ้นรวมส่งลงทะเบียนในกรุงเทพนะค่ะ ems ขอคิดเพิ่ม สนใจสอบถามได้ค่ะ Line : sarnearnear ค่ะ

1. LOLA BRUSH SET 6 PIECES + CASE เหมาะแก่การพกพา แปรงขนนิ่มมาก อันนี้ซื้อมาเพราะอยากได้กล่องมาใส่พวกแปรงที่มีอยู่ แต่ทว่า สรุปใส่ไม่ได้ค่ะ แปรงที่มีมันยาวเกินไป อีกใจอยากเก็บไว้ใช้เอง แต่ก้อไม่ได้ใช้ซะที เพราะแปรงที่ใช้อยู่ก้อยังดีอยู่ เลยขายดีกว่า ขอขายแค่ 700 บาทเท่านั่นค่ะ คุ้มสุดๆ มีเคสด้วยน้าาาา

2.Lipstick Illamasqua 3 สี ตามรูปเลยค่ะ อันนี้ไม่มีกล่องนะค่ะ เพราะไม่ได้กะจะขายแต่แรก สีเบอร์ 1 กับ 2 ใช้ไม่ถึง 5 ครั้งค่ะ ใช้พู่กันตลอดนะค่ะ ลิปสติคเยอะมาก ใช้ไม่ทันค่ะ ส่วนสีม่วงเบอร์ 3 เอามาแค่ปาดดูสีทีมือ ไม่รู้จะทาไปไหนดี เก็บไว้ก้อเสียดายของ เลยเอามาขายดีกว่า ขายแท่งละ 450 ค่ะ

3.MAC Brush Cleanser ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ แต่งหน้าน้อย ซื้อตามเค้ามา สุดท้ายขายดีกว่า ขอขาย 450 ค่ะ

4.Tony Moly Intense Care Galactomyces First Essence 94.5 155ml เอสเซ้นส์บำรุงผิวผสม Galactomyces บริสุทธิ์ 94.5% เยอะกว่า sk2 ใช้ตบผิวเบาๆเป็นขั้นตอนแรกของการบำรุง ช่วยปรับสมดุลและช่วยให้ผิวแข็งแรงขึ้น ผิวจะกระจ่างใสขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติ เป็นตัวโด่งดังในเวปไซต์ Pantip เลยค่ะ ตัวนี้ก็ใช้อยู่เอง แต่เนื่องจากซื้อมาจากเกาหลี 3 ขวด กะให้ตัวเอง 2 แฟน 1 แต่ซื้อมาเสร็จ แฟนบอกขี้เกียจทาเสียเวลา จะเก็บไว้เองหมดก็เยอะไป ขวดมันก็ใหญ่ เลยเอามาขายขวดนึง ใหม่เลยค่ะ ขาย 950 ค่ะ