Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 25

Thread: กำจัดขนรักแร้เลเซอร์ที่ รมรวินทร์ดีไหมค่ะ และฝากข่าวตอนนี้ลด50%อยู่ค่ะ

Warning Points:
    0/5

กำจัดขนรักแร้เลเซอร์ที่ รมรวินทร์ดีไหมค่ะ และฝากข่าวตอนนี้ลด50%อยู่ค่ะ

รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ อยากทำมานานแล้วอ่ะ ตอนนี้เค้าลดเหลือ8ครั้ง8000กว่าบาทค่ะ
    ทำรมรวินทร์ดีไหมค่ะ มีที่อื่นแนะนำไหมเอ่ย

อ้อแล้วที่รมรวินทร์เค้าบอกว่าถึงทำครบแล้วก็ไม่ใช่ถาวรค่ะ เด๋วมันจะขึ้นได้ไหมแต่ช้ากว่าและบางกว่าเดิมค่ะ อย่างนี้มีที่ไหนที่ถาวรเลยบ้างไหมค่ะ หรือเป็นเช่นนี้ทุกคลินิคค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนค่ะ

marzipan's Avatar
    marzipan is offline Trusted Member
    0/5

รอฟังด้วยคน

รอฟังด้วยคนค่ะ
    อยากจะไปทำเหมือนกัน
    คิดอยุ่ว่าที่รมรวิน หรือ เมโกะดี

0/5
    รุ้สึกว่าหลังจากทำเป็นคอรสแล้วก้อจะไม่ขึ้นอีกนะคะ หรือว่าขึ้นมาบางๆเล็กน้อย มารอฟังด้วยค่ะ

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    เคยถามแต่ไม่ใช่กับที่นี่ เห็นเค้าบอกว่าแล้วแต่สภาพของแต่ละคนอ่ะค่ะ
    บางคนขนจุ๊กกะแร้มีน้อย ทำไม่กี่ครั้งก็หายหมด แต่อาจจะยังขึ้นบ้างเล็กน้อย เป็นขนบางๆ
    ไว้รอคนเคยทำมาเล่าให้ฟังดีกว่า กะว่าจะทำเหมือนกัน

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Wink

ราคาปรกติที่อื่นเฉลี่ยก็ 7000-10000 อยุ่แล้วนี่คะ

ราคาลด 50% เหลือ 8000 ก็เท่าราคาปกติเลยนี่คะ

น้องเราทำค่า ไม่เห็นขึ้นอีกเลยนะคะ
    " P u r s e A d d i c t i o n "

aey-ka's Avatar
    aey-ka is offline Trusted Member
    0/5
    ทำกับที่อื่นคะ ตอนนั้นแพงกว่านี้ 3ปีกว่าแล้วมั้ง ทำไป 6 ครั้ง แล้วมันก็เริ่มกลับมา ว่าจะไปทำใหม่อยู่ เซ็ง

0/5
    เคยซื้อที่นี่เหมือนกันค่ะ ทำได้ 2-3 ครั้ง เจ็บมาก ทนไม่ไหว เลยไม่ไปอีกเลย หรือผิวเรา sensitive ก็ไม่รู้ ขนจะบางลงเยอะค่ะ แต่หมดเลยรึเปล่าก็แล้วแต่คน
    Vision without action is a daydream
    Action without vision is a nightmare

0/5
    ซื้อคอรฺสที่นี่ไว้ เราว่าก็ดีเหมือนกันนะคะ
    ของเราคอร์สที่ซื้อจะเป็นเลเซอร์ขนรักแร้+ขาวใส 6 ครั้ง ราคา 15000 บาท
    ครั้งแรกที่ทำเลเซอร์ จะเจ็บจิ๊ดๆ ครั้งต่อๆ มา ไม่รู้สึกแล้วค่ะ เพราะว่าเส้นขนบางลง
    ตอนที่ต่อคอร์ส 2 เค้าให้แถม เป็น 7 ครั้ง
    ทำ 3 อาทิตย์ครั้ง แต่หลังๆ เริ่มขี้เกียจไป ขนก็ไม่กลับไปหนาเหมือนก่อน
    เราว่าได้ผลนะคะ

PREZZO's Avatar
    PREZZO is offline Trusted Member
    0/5

Smile

แฟนของเพื่อนที่ทำงานเค้าเปิดคลีนิคด้านความงามเหมือนกันครับ

เคยถามเรื่องนี้ เค้าบอกว่า ยังไงก็ไม่มีทางหมดไปได้ครับ สุดท้ายก็กลับมาขึ้นอีก

ปล. ผมเคยเทคคอร์สที่นี่แล้วแพ้ สิวขึ้นเต็มหน้า เค้าไม่รับผิดชอบอะไร แต่กลับจะยัดเยียดให้ซื้อคอร์สเพิ่มอีก ตอนนี้เลิกไปถาวรแล้วครับ เน้นการรับประทานอาหารที่มีผักผลไม้ ก็ช่วยให้ผิวดีขึ้นได้เหมือนกัน (แต่ต้องทำต่อเนื่องนะครับ)

เนมิราชชาดก
    พระเจ้าเนมิราช เมื่อทรงปฏิบัติธรรมอยู่นั้น ทรงสงสัยว่า การให้ทานกับการประพฤติพรหมจรรย์ คือ การรักษาความบริสุทธิ์ ไม่ข้องเกี่ยวกับวิถีชีวิตของชาวโลกนั้น อย่างไหนจะประเสริฐกว่ากัน

พระอินทร์ได้ทรงทราบถึงความกังขาในพระทัยของพระเจ้า เนมิราช จึงเสด็จจากดาวดึงส์ลงมาปรากฏ เฉพาะพระพักตร์ พระราชา ตรัสกับพระราชาว่า "การประพฤติพรหมจรรย์จึงทำได้ยากยิ่ง กว่าการบริจาคทาน และได้กุศลมากยิ่งกว่าหลายเท่านัก"

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5
    หมวยว่าทำมันก็ช่วยได้เยอะนะคะคือถ้าเป็นคนที่ขนหนามากๆหมวยคงทำเหมือนกันค่ะอย่างน้อยก็ทำให้มันบางลงอะค่ะถึงแม้ไม่หมดไปก็ตามค่ะ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook