Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 25 of 25

Thread: กำจัดขนรักแร้เลเซอร์ที่ รมรวินทร์ดีไหมค่ะ และฝากข่าวตอนนี้ลด50%อยู่ค่ะ

Warning Points:
    0/5
    ซื้อคอร์สที่นี่เหมือนกันค่ะ สาขา central bangna เห็นเค้าลด50% ตลอดเลยนะคะ
    อย่าเพิ่งรีบตัดสินใจเพราะมีที่อื่นที่ย่อมเยากว่านี้
    ของเรายังทำไม่ครบคอร์สนะ แต่ก็รู้สึกว่าขนบางลง แต่คุณหมอบอกแล้วว่าอยู่ได้ 3-5 ปี ก็ต้องทำอีก
    หรือไม่งั้นก็ซื้ออีก รักษาต่อเนื่อง แบบหลายๆเดือนมาทำครั้งนึง
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    เคยทำที่รักแร้ ที่อื่นนะคะ
    หลังจากครั้งแรกที่ทำขนขึ้นช้ามากก

ทำไปทั้งหมด 7-8 ครั้งมั้งคะ
    ตอนนี้ ไม่เหลือเส้นหนาๆแล้วอะคะ
    เหลือแบบที่บางๆ มองไม่ค่อยเห็น
    จาใช้แหนบถอนหรือไม่ถอนก็ได้ ก็ใส่แขนกุดได้คะ

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เผื่อจะเป็นข้อมูลให้พเอนๆได้นะค๊า

น้องเราบอกว่าเลเซอรืแบบเก่าจะเจ็บเลยแหละค่ะ ราคาตอนนี้ใช้เครื่องเก่าเหลือประมาณ 4000-5000 บาทไม่เกินนี้ค่ะ

ส่วนแบบใหม่จะอยู่ระหว่าง 8000-10000 บาทค่ะ อันนี้ไม่เจ็บน้องเราทำอยู่ค่า ทำไป 3 ครั้งแล้ว หายไปหมดเรยอ่ะ
    " P u r s e A d d i c t i o n "

yai_625's Avatar
    yai_625 is offline Trusted Member
    0/5
    ของหลานไปทำเป็นแบบตลอดชีพเลยค่ะ14000

nimnim's Avatar
    nimnim is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่ขอออกความเห็นเรื่องราคานะคะ

แต่จะขอให้ข้อมูลเพิ่มเกี่ยวกับการกำจัดขนด้วยเลเซอร์ตัวนี้ค่ะ

มันเป็นเลเซอร์ที่ใช้หลักการใช้แสงที่ความยาวคลื่นเหมาะสม เข้าไปทำลายรากขน

ซึ่งผลที่ได้ คือ ขนจะร่วงหลุดไป และขนที่เกิดขึ้นใหม่จะขึ้นช้ากว่าเดิม และบางลง

เวลาทำแต่ละครั้งจะ้เว้นช่วงทำ คือ 1 เดือน ทำ 1 หน

เมื่อทำครบคอร์ส ขนที่เกิดใหม่ก็จะงอกช้ามากกกกก

อย่างต่าย เคยยิงไปหนเดียว ไม่ขึ้นอีก 3 เดือน

พอเริ่มขึ้นใหม่ ค่อยไปยิงใหม่ ( คือไม่ยิงทุกๆเดือนว่ายังงั้นได้ค่ะ )

ยังไงก็ตาม ในเรื่องความถี่ในการยิง และเมื่อครบคอร์สแล้วขนจะหลุดหมดไหม

ต้องให้คุณหมอประเมินให้ค่ะ เพราะลักษณะและขนาดของเส้นขนแต่ละคนไม่เหมือนกันจ้า
    <a href=http://i217.photobucket.com/albums/cc97/nimnimm/i76f-horz-1.jpg target=_blank>http://i217.photobucket.com/albums/c...76f-horz-1.jpg</a>

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook