Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: : ของดีราคาถูกมากกกกก มีทั้ง new และ used like /M.A.C ลิปสติก/เจลไลน์เนอร์/GIVENCHY///

rt_rata is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

: ของดีราคาถูกมากกกกก มีทั้ง new และ used like /M.A.C ลิปสติก/เจลไลน์เนอร์/GIVENCHY///

TM : ของดีราคาถูกมากกกกก มีทั้ง new และ used like new

แค่แวะมาชมแม่ค้าก็ดีใจแล้วค่ะ

*****แวะอ่านก่อนค่ะ*****
    กติกา

ทุกรูปถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ
    **สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**
    *สอบถามสินค้าให้แน่ใจ ไม่รับเปลี่ยนหรือส่งคืนไม่ว่ากรณีใดๆ
    นอกจากว่าจะเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอนค่ะ
    ของที่เอามาขายเป็นของใช้เองนะคะ ไม่ต้องห่วงค่ะ
    และของที่นำมาขายจะเก็บแยกไว้อย่างดีคะ ไม่ได้นำมาใช้ต่อ
    เคยซื้อขายมานานแล้วร่วม 8 ปี ที่เป็นสมาชิกอยู่คะ ไม่เคยเสียประวัติ มีแต่โดนเองคะ55555
    **ไม่รับ CF ปากเปล่าค่ะ**
    !!!!***หลังจาก CF กับแม่ค้าแล้วรบกวนโอนเงินภาย 18.00 น. ของวันรุ่งขึ้นด้วยค่ะ**!!!!
    * แม่ค้ามี ธนาคาร กรุงเทพ /กสิกร สาขาใน กทม.นะคะ

สามารถสอบถามแม่ค้าโดยตรงได้เลย ^^
    ติดต่อได้ทาง PM
    [email]rataponster@gmail.com
    หรือ โทร./Line 086-9942693 รัต
    คนขายใจดีคะ คุยกันได้

M.A.C ลิปสติกที่โดดเด่นในเรื่องของสีสันและเท็กซ์เจอร์ที่หลากหลาย
    MAC - Viva Glam Nicki Minaj2 Lipglass Full Size
    SALE 550 ( พร้อมส่ง ) ของใหม่

แมคเจลไลน์เนอร์ฟลูอิดไลน์ MAC FLUIDLINE GEL EYELINER " NEW "
    ไลน์เนอร์เนื้อนุ่มเขียนง่ายติดทนนาน
    MAC FLUIDLINE GEL EYELINER นั้นเป็น EYELINER ที่เขียนง่าย เนื้อเรียบลื่น ให้สีเด่นชัด
    ติดทนนานตลอดวัน ไม่เลอะเลือน Tohomebeauty.com ได้ทดลองใช้
    MAC FLUIDLINE GEL EYELINER BLACKTRACK เป็นอายลายเนอร์สีดำแบบไม่มี Glitter
    ชอบที่ทาได้เรียบลื่น ให้สีดำเด่นชัด เวลาเขียน LINER เสร็จและแห้งดีแล้วจะได้สีดำสนิท ไม่มันเงาค่ะ
    ราคา MAC FLUIDLINE GEL EYELINER ที่เค้าท์เต้อร์คือ 750 บาท
    SALE 550 ( พร้อมส่ง ) ของใหม่
    ลองอ่านรีวิว KATE GEL LINERได้ที่นี่ค่ะ http://www.tohomebeauty.com/review-kate-gel-eyeliner-easy-fast-draw-eyeliner-free-brush-2010-210.html

GIVENCHY LE PRISME BLUSH # 23 AFICIONADO PEACH TESTER
    เป็นเทสเตอร์นะคะแต่ปริมาณเท่ากับไซค์จริงคะ 7 กรัม ปัดไปได้ 3-4 ครั้ง
    ขอเค้าดีจริงคะ มีกลิ่นหอมอ่อนๆๆ สีนี้ใช้ได้ทุกวัน เข้าได้กับทุกสีผิดคะ
    SALE 400 ( พร้อมส่ง ) used

Yves Saint Laurent Rouge Pur Couture Vernis Lvres Glossy Stain in #17 Encre Rose
    ลิปกลอสกึ่งสเตนสุดฮิตจาก YSL / used ปริณมาณ 50 เปอร์เซ็น ใช้ได้นานเลยคะใครที่อยากลองใช้ดู
    ลองซื้อไปใช้ก่อนได้คะ รับรองไม่ผิดหวัง ของมีเยาะใช้ไม่ทันจริงๆๆ
    used ปริณมาณ 50 เปอร์เซ็น / SALE 350 ( พร้อมส่ง )

nars machu picchu used แทบไม่ได้ใช้เลยเก็บอย่างเดียว แต่ตลับเริ่มเหนียวแล้วคะ
    used SALE 450 ( พร้อมส่ง )

- BLUSH โอเรียนทอล พริ้นเซส สีพีช used ปริณมาณ 85 เปอร์เซ็น / SALE 250 ( พร้อมส่ง )
    - Eye Shadow MAC used แทบไม่ได้ใช้เลย / SALE 200 ( พร้อมส่ง )
    - Make up store blush สี peach ราคาเต็ม 800 เราขาย 200 ( พร้อมส่ง )

OPI Nail Polish [Used]
    เหลือประมาณ 80% ขาย 150 บาท ( พร้อมส่ง )
    Last edited by rt_rata; 10-15-2014 at 06:03 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->