Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของแท้!!ราคาถูก!!มีของแถม!! แปรงล้างหน้าKURON/ ROMRAWIN Spot Corrector/MUJI แชมพูสาหร่าย/JURLIQUE White Brightening Spot/ESTEE & CLINIQUE เซ็ทสุดคุ้ม/BATH&BODY WORKSเจลล้างมือ/ETUDE Tint & Mask sheet/ยาทาเล็บเก๋ๆ

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ของแท้!!ราคาถูก!!มีของแถม!! แปรงล้างหน้าKURON/ ROMRAWIN Spot Corrector/MUJI แชมพูสาหร่าย/JURLIQUE White Brightening Spot/ESTEE & CLINIQUE เซ็ทสุดคุ้ม/BATH&BODY WORKSเจลล้างมือ/ETUDE Tint & Mask sheet/ยาทาเล็บเก๋ๆ

KURON Gentle Brightening Cleansing Brush แปรงล้างหน้า ช่วยทำความสะอาดสิ่งสกปรก/เครื่องสำอางในรูขุมขน กำจัดสิวอุดตัน ช่วยทำให้ผิวหน้าขาวใสไร้สิว ขนแปรงนิ่ม ไม่ระคายผิว รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ลองไปอ่านรีวิวในเนตดูได้ค่ะ อันนี้เพิ่งซื้อและใช้ไปไม่กี่ครั้ง เครื่องดีไม่มีปัญหา แต่ติดใจจะไปซื้อรุ่นใหม่สีม่วงเลยขอปล่อยต่อค่ะ แถมโฟมขวดใหม่ 1 ขวด + อีกครึ่งขวด และขนแปรงใหม่ 2 อัน และถ่านในเครื่องพร้อมใช้ ทั้งหมดเพียง 1,150 ส่งฟรีค่ะ>>SALE 990 ส่งฟรี คุ้มสุดๆค่ะ

ROMRAWIN Brightening Expert Spot Limited Correct & Fade ใช้สำหรับแต้มจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงสิว แผลเป็น เพิ่งซื้อมา ของใหม่ ยังไม่ได้แกะใช้เลยค่ะ พร้อมใบเสร็จ 890>>SALE 790 ส่งฟรี คุ้มกว่าไปซื้อที่ร้านแน่นอนค่ะ

MUJI แชมพูสาหร่าย ถุงrefill 350ML สาหร่ายช่วยทำให้ผมยาว ดกดำ เงางามสวย ของใหม่จากญี่ปุ่น ขายเพียง 490ส่งฟรี>>SALE 350ส่งฟรี

JURLIQUE Purely White Skin Brightening Spot Treatment ใช้สำหรับแต้มจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงสิว แผลเป็น เนื้อบางเบาซึมซาบเร็ว เพิ่งซื้อ ลองใช้ไป 2-3ครั้ง ขอส่งต่อที่ 990 ส่งฟรีค่ะ>>SALE 790 ส่งฟรี คุ้มมากกค่ะ ของใหม่เกือบ2,000

NEW ยาทาเล็บ Chi Chi Speckle nails จากออสเตรเลีย เป็นเกล็ดสีขาว-ดำ ทาขึ้นมาแล้วเก๋มากค่ะ คุณภาพดีไม่ทำให้เล็บเหลือง ของใหม่ยังไม่ได้ใช้เลย 150บาท>>SALE 120บาทส่งฟรี

Etude Tint สีแดงเบอร์3 ทาได้ทั้งแก้มและปาก ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ เป็น best seller ของ Etude เลย ของใหม่ยังไม่ได้แกะ SALE 190 ส่งฟรี

Etude Mask Sheet กลิ่นโยเกิร์ตสตอเบอรี่ มีวิตามินC ใช้แล้วหน้าขาวใส นุ่มมากค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ แผ่นละ 120 ส่งฟรี

NEW ชุดเซต CLINIQUE มีทุกอย่าง ประกอบด้วย กระเป๋าใบใหญ่ & ใบเล็ก, Mositure Surge Gel cream ให้ความชุ่มชื้นแต่ไม่มัน ใช้ดีมากค่ะ, อายแชโดว์พาเลทมีหลายสี, น้ำหอม Happy,[U] พิเศษ แถม Estee Lauder Double wear ดินสอเขียนขอบปากสีแดง, Pure Color ด้านนึงเป็นลิปสติก อีกด้านเป็นลิปกลอส และ Pure Color อายไลเน่อร์สีดำ [/U] & มาสคาร่า ทั้งหมดเพียง 990 บาทส่งฟรี คุ้มมากค่ะ ปกติต้องซื้อหลายพัน/เกือบหมื่นกว่าจะได้เซ็ทนี้ค่ะ

Bath & Body works เจลล้างมือกลิ่นต่างๆพร้อมยางห้อยกระเป๋าได้ อันละ 150บาท>>SALE 120 ส่งฟรี

**ซื้อตอนนี้ มีของแถมให้ด้วยนะคะ ทั้ง tester จากเกาหลีและลิปมัน Chapstickของแท้จากอเมริกา จนกว่าของจะหมดค่ะ

สนใจติดต่อทาง email: predahong@gmail.com แม่ค้าตอบเร็วค่ะ ไม่ได้เช็คpmทุกวันค่ะ

ขอบคุณSBNTOWN ค่ะ
    Last edited by superlemon; 09-21-2014 at 01:56 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->