Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALE ลดราคา+ของแถม!! แปรงล้างหน้าKURON/ ROMRAWIN Spot Corrector/MUJI แชมพูสาหร่าย/LA ROCHE-POSAY SPF 50ฟลูอิดกันแดด/JURLIQUE White Brightening Spot/ESTEE & CLINIQUE เซ็ทสุดคุ้ม/BATH&BODY WORKSเจลล้างมือ/ETUDE Tint & mask/ยาทาเล็บเก๋ๆ

Warning Points:
    0/5

Thumbs up SALE ลดราคา+ของแถม!! แปรงล้างหน้าKURON/ ROMRAWIN Spot Corrector/MUJI แชมพูสาหร่าย/LA ROCHE-POSAY SPF 50ฟลูอิดกันแดด/JURLIQUE White Brightening Spot/ESTEE & CLINIQUE เซ็ทสุดคุ้ม/BATH&BODY WORKSเจลล้างมือ/ETUDE Tint & mask/ยาทาเล็บเก๋ๆ

[SIZE=5]KURON Gentle Brightening Cleansing Brush แปรงล้างหน้า ช่วยทำความสะอาดสิ่งสกปรก/เครื่องสำอางในรูขุมขน กำจัดสิวอุดตัน ช่วยทำให้ผิวหน้าขาวใสไร้สิว ขนแปรงนิ่ม ไม่ระคายผิว รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ลองไปอ่านรีวิวในเนตดูได้ค่ะ อันนี้เพิ่งซื้อและใช้ไปไม่กี่ครั้ง เครื่องดีไม่มีปัญหา แต่ติดใจจะไปซื้อรุ่นใหม่สีม่วงเลยขอปล่อยต่อค่ะ แถมโฟมขวดใหม่ 1 ขวด + อีกครึ่งขวด และขนแปรงใหม่ 2 อัน และถ่านในเครื่องพร้อมใช้ ทั้งหมดเพียง 1,150 ส่งฟรีค่ะ>>SALE 990 ส่งฟรี คุ้มสุดๆค่ะ

แป้ง Sulwhasoo Lumitouch twincake SPF25 PA++ แป้งผสมรองพื้นกันแดด เบอร์ 21 (ขาวสุด) รุ่นนี้ปกปิดแต่บางเบา ใช้ดีมากค่ะ ผสมกันแดด แต่ไม่อุดตัน ใช้แล้วหน้าผ่องเด้งทั้งวัน เพิ่งลองสีไป 2 ครั้งเองค่ะ ขายแล้วค่ะ

ROMRAWIN Brightening Expert Spot Limited Correct & Fade ใช้สำหรับแต้มจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงสิว แผลเป็น เพิ่งซื้อมา ของใหม่ ยังไม่ได้แกะใช้เลยค่ะ พร้อมใบเสร็จ 890>>SALE 790 ส่งฟรี คุ้มกว่าไปซื้อที่ร้าน

MUJI แชมพูสาหร่าย ถุงrefill 350ML สาหร่ายช่วยทำให้ผมยาว ดกดำ เงางามสวย ของใหม่จากญี่ปุ่น ขายเพียง 490ส่งฟรี>>SALE 350ส่งฟรี

LA ROCHE-POSAY Anthelios XL SPF 50 ฟลูอิดกันแดด (กันน้ำ) เนื้อFluid บางเบา ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน เพิ่งซื้อ ลองใช้ไป 3 ครั้ง ขอส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

JURLIQUE Purely White Skin Brightening Spot Treatment ใช้สำหรับแต้มจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงสิว แผลเป็น เนื้อบางเบาซึมซาบเร็ว เพิ่งซื้อ ลองใช้ไป 2-3ครั้ง ขอส่งต่อที่ 990 ส่งฟรีค่ะ>>SALE 790 ส่งฟรี คุ้มมากกค่ะ ของใหม่เกือบ2,000

NEW ยาทาเล็บ Chi Chi Speckle nails จากออสเตรเลีย เป็นเกล็ดสีขาว-ดำ ทาขึ้นมาแล้วเก๋มากค่ะ คุณภาพดีไม่ทำให้เล็บเหลือง ของใหม่ยังไม่ได้ใช้เลย 150บาท>>SALE 120บาทส่งฟรี

Etude Tint สีแดงเบอร์3 ทาได้ทั้งแก้มและปาก ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ เป็น best seller ของ Etude เลย ของใหม่ยังไม่ได้แกะ SALE 190 ส่งฟรี

Etude Mask Sheet กลิ่นโยเกิร์ตสตอเบอรี่ มีวิตามินC ใช้แล้วหน้าขาวใส นุ่มมากค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ แผ่นละ 120 ส่งฟรี

ของแท้ 100% ค่ะ!!

NEW ชุดเซต CLINIQUE มีทุกอย่าง ประกอบด้วย กระเป๋าใบใหญ่ & ใบเล็ก, Mositure Surge Gel cream ให้ความชุ่มชื้นแต่ไม่มัน ใช้ดีมากค่ะ, อายแชโดว์พาเลทมีหลายสี, น้ำหอม Happy, พิเศษ แถม Estee Lauder Double wear ดินสอเขียนขอบปากสีแดง, Pure Color ด้านนึงเป็นลิปสติก อีกด้านเป็นลิปกลอส และ Pure Color อายไลเน่อร์สีดำ & มาสคาร่า ทั้งหมดเพียง 990 บาทส่งฟรี คุ้มมากค่ะ ปกติต้องซื้อหลายพัน/เกือบหมื่นกว่าจะได้เซ็ทนี้ค่ะ

Bath & Body works เจลล้างมือกลิ่นต่างๆพร้อมยางห้อยกระเป๋าได้ อันละ 150บาท>>SALE 120 ส่งฟรี

ซื้อตอนนี้ มีของแถมให้ด้วยนะคะ ทั้ง tester จากเกาหลีและลิปมัน Chapstickของแท้จากอเมริกา จนกว่าของจะหมดค่ะ

สนใจติดต่อทาง email: predahong@gmail.com แม่ค้าตอบเร็วค่ะ ไม่ได้เช็คpmทุกวันค่ะ

ขอบคุณSBNTOWN ค่ะ
    Last edited by superlemon; 09-21-2014 at 01:48 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->