KURON Gentle Brightening Cleansing Brush แปรงล้างหน้า ช่วยทำความสะอาดสิ่งสกปรก/เครื่องสำอางในรูขุมขน กำจัดสิวอุดตัน ช่วยทำให้ผิวหน้าขาวใสไร้สิว ขนแปรงนิ่ม ไม่ระคายผิว รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ลองไปอ่านรีวิวในเนตดูได้ค่ะ อันนี้เพิ่งซื้อและใช้ไปไม่กี่ครั้ง เครื่องดีไม่มีปัญหา แต่ติดใจจะไปซื้อรุ่นใหม่สีม่วงเลยขอปล่อยต่อค่ะ แถมโฟมขวดใหม่ 1 ขวด + อีกครึ่งขวด และขนแปรงใหม่ 2 อัน และถ่านในเครื่องพร้อมใช้ ทั้งหมดเพียง 1,150 ส่งฟรีค่ะ

แป้ง Sulwhasoo Lumitouch twincake SPF25 PA++ แป้งผสมรองพื้นกันแดด เบอร์ 21 (ขาวสุด) รุ่นนี้ปกปิดแต่บางเบา ใช้ดีมากค่ะ ผสมกันแดด แต่ไม่อุดตัน ใช้แล้วหน้าผ่องเด้งทั้งวัน เพิ่งลองสีไป 2 ครั้งเองค่ะ ขอส่งต่อที่ 1,390 ส่งฟรี ในห้างขายประมาณ 2,000ค่ะ

ROMRAWIN Brightening Expert Spot Limited Correct & Fade ใช้สำหรับแต้มจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงสิว แผลเป็น เพิ่งซื้อมา ของใหม่ ยังไม่ได้แกะใช้เลยค่ะ พร้อมใบเสร็จ 890 ส่งฟรี

MUJI แชมพูสาหร่าย ถุงrefill 350ML สาหร่ายช่วยทำให้ผมยาว ดกดำ เงางามสวย ของใหม่จากญี่ปุ่น ขายเพียง 490ส่งฟรี

LA ROCHE-POSAY Anthelios XL SPF 50 ฟลูอิดกันแดด (กันน้ำ) เนื้อFluid บางเบา ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน เพิ่งซื้อ ลองใช้ไป 3 ครั้ง ขอส่งต่อที่ 990 ส่งฟรีค่ะ

JURLIQUE Purely White Skin Brightening Spot Treatment ใช้สำหรับแต้มจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงสิว แผลเป็น เนื้อบางเบาซึมซาบเร็ว เพิ่งซื้อ ลองใช้ไป 2-3ครั้ง ขอส่งต่อที่ 990 ส่งฟรีค่ะ

NEW ยาทาเล็บ Chi Chi Speckle nails จากออสเตรเลีย เป็นเกล็ดสีขาว-ดำ ทาขึ้นมาแล้วเก๋มากค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้เลย 150บาทส่งฟรี

Etude Tint สีแดงเบอร์3 ทาได้ทั้งแก้มและปาก ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ เป็น best seller ของ Etude เลย ของใหม่ยังไม่ได้แกะ SALE 190 ส่งฟรี

Etude Mask Sheet กลิ่นโยเกิร์ตสตอเบอรี่ มีวิตามินC ใช้แล้วหน้าขาวใส นุ่มมากค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ แผ่นละ 120 ส่งฟรี

ซื้อตอนนี้ มีของแถมให้ด้วยนะคะ ทั้ง tester จากเกาหลีและลิปมัน Chapstickของแท้จากอเมริกา จนกว่าของจะหมดค่ะ

ขอฝากลิ้งค์ NEW ชุดเซต CLINIQUE & Esteeมีทุกอย่างคุ้มมาก**เจลล้างมือBath & Body works**

http://sbntown.com/forum/threads/343...%2AJURLIQUE-Br

สนใจติดต่อทาง email: predahong@gmail.com แม่ค้าตอบเร็วค่ะ ไม่ได้เช็คpmทุกวันค่ะ

ขอบคุณSBNTOWN ค่ะ