Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 23 of 23

Thread: ใครไปทำเลเซอร์กำจัดขนมาบ้างค่ะ มาช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Talking

วันนี้จะลองไปทำที่รมรวินท์ค่ะ ลองเช็คราคาดูตอนนี้ถูกสุดค่ะ ทำแล้วเป็นไงจะมารายงานนะคะ
    ขอบคุนมากเลยค้า

paofia's Avatar
    paofia is offline Trusted Member
    Blog Entries
    13
    0/5
    เราทำ ที่ Dr.youger ค่ะ คอร์ส ห้าครัั้ง มีประกันอีก สามครั้ง ก็โอเคนะคะ ขนลดลงไปเยอะ ใช้ได้ทีเดียว ไม่ต้องคอยกังวลเรื่องขนอีกต่อไป

0/5

Wink Moji

เราทำแบบ ipl รักแร้ที่ จามจุรี คลีนิก ค่ะ ตอนทำก็เจ็บอยู่พอสมควรแต่คุณหมอจะคอยถามอยู่ตลอดค่ะว่าเจ็บมั้ย คุณหมอน่ารักมากมาก ทำมาได้ 3 ครั้งแล้วค่ะ ก็รู้สึกว่ารูขุมขนกระชับขึ้นขนน้อยลงนะค่ะ เรากะจะทำสัก 6 ครั้งค่ะ เพราะคุณหมอบอกว่าถ้าทำครบ 6 ครั้ง แบบติดติดกัน 6 เดือน ขนจะดูน้อยลงถึง 80% เลยค่ะ

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook