Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: ใครไปทำเลเซอร์กำจัดขนมาบ้างค่ะ มาช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    เราทำกำจัดขนขาที่รมย์รวินทร์ ขนก็หมดคะ ไม่หมดเขาก็ทำซ้ำให้
    ไม่เจ็บคะเพราะเป็นเลเซอร์เย็นนคะ ตอนทำคุณหมอก็จะถามเราตลอดคะว่าเจ็บไหมหมอใจดีคะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

Mie-O's Avatar
    Mie-O is offline Trusted Member
    0/5
    เพิ่งไปทำมาเหมือนกันคะ เพิ่งทำได้ครั้งเดียวคะ

เจ็บมากเลยค่ะ แต่พอทนได้คะ ทำครั้งนึงห่างกันเดือนนึงค่ะ

ไปทำครั้งแรกอายหมอมาก เพราะเราไว้ซะยาวววเลย 555
    "อารมณ์ผันแปรไปตามกาลเวลา"(ของคนมีอายุ)

drpom is offline Trusted Member
    0/5
    คิดว่าเครื่องที่ทำน่าจะคล้ายๆกันนะคะ สำหรับคลีนิคต่างๆ เวลาทำครั้งแรกจะเจ็บมากที่สุด ครั้งหลังๆ ก็น้อยลง ยิ่งถ้าตรงหนวดอ่ะ สุดยอด ลองทายาชาดูก่อนก็ได้ค่ะ ทาทิ้งไว้ซักชั่งโมงถึงจะเห็นผล
    แนะนำให้ซื้อเปนคอร์สค่ะ ถ้าขนเยอะนะคะ รับรองได้ใช้หมดคุ้มกว่าซื้อเปนครั้งค่ะ

sakay is offline Trusted Member
    0/5

Cool Apex ค่ะ

เคยกำจัดขนรักแร้ที่ apex ค่ะ ทำมานานแล้วน่าจะมากกว่า 5 ปีค่ะ
    (จำไม่ได้แย้วอ่ะ) มาถึงตอนนี้ ก็จะมีขนขึ้นแค่เส้นสองเส้น
    ก็จะใช้กรรไกรตัดเล็มออกค่ะ รู้สึกคุ้มค่ามากเลยค่ะ แต่รักแร้ก็ยัง
    เป็นหนังไก่อยู่น้า T_T ส่วนความขาวเราก็เฉยๆ นะ รู้สึกว่ามันไม่ได้ดำขึ้น
    เท่านั้นเองอ่ะจ้ะ

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    เราทำที่ Apex อ่าจ้า
    ราคาถูกดีเพราะตอนนี้มีโปรลด 50% ด้วยอ่า คุ้มดี
    เราเพิ่งทำครบคอส 5 ครั้ง (ยังไม่ได้ทำเก็บรายละเอียดอีก 3 ครั้ง)
    ตอนนี้ไม่มีขนรักแร้เลยค่ะ จริงๆแทบจะไม่มีตั้งแต่ทำครั้งที่ 3 แล้วอ่านะคะ
    รักแร้ขาวขึ้น หมายถึงผิวเนียนดีขึ้น สมัยก่อนไม่กล้ายกแขนอ่ามันดำมาก
    ก็แอบแปลกใจอยู่ว่ามันช่วยได้ด้วย

0/5
    เราทำที่รมย์รวินทร์นะค่ะ เป็นคอรส์ 5 ครั้งแถมฟรีอีก 3 ครั้ง
    แต่ละครั้งก็ห่างกันประมาณเดือนกว่าๆ แล้วแต่เราค่ะ
    ทำมาแล้วขนน้อยลงมากเลยในครั้งแรกที่ทำ (สำหรับเรานะค่ะ) ครั้งต่อๆไประยะเวลาก็จะห่างขึ้นเรื่อยๆ (ขนแทบจะไม่ขึ้นแล้วล่ะค่ะ)
    ทำแล้วใต้วงแขนก็ขาวขึ้นด้วย ผิวเนียนเรียบขึ้น แถมไม่ต้องใช้โรลออนแล้ว สบายใจมากมายจ้า
    เราว่าคุ้มค่าค่ะ
    ...ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้มากมายจ้าาาา...

0/5
    ทำที่รมย์รวินทร์.....มีสาขาแถวไหนบ้างคะ...อยู่เกษตรค่ะ
    ไม่ทราบว่าท่านไหนพอมีเบอร์ติดต่อไหมคะ...

ขอบคุณมากค่ะ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ทำที่รมย์รวินทร์.....มีสาขาแถวไหนบ้างคะ...อยู่เกษตรค่ะ
    ไม่ทราบว่าท่านไหนพอมีเบอร์ติดต่อไหมคะ...

ขอบคุณมากค่ะ

มินท์ pm ลิงค์เว็บไซด์สาขาของรมย์รวินทร์พร้อมเบอร์โทรให้แล้วนะค่ะ
    ไม่กล้าโพสที่กระทู้ กลัวผิดกฎอ่ะค่ะ
    ...ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้มากมายจ้าาาา...

crabby's Avatar
    crabby is offline Trusted Member
    0/5
    ทำทั้งรักแร้และขนขาค่ะ คุ้มมากๆ กว่าจะขึ้นอีกนาน

catdojo's Avatar
    catdojo is offline Trusted Member
    0/5

Smile

Quote Originally Posted by cottonchef View Post
    ทำมาแร้วค่ะ Dr.Younger ตรงข้างเอ็มโพเรียมค่ะ

จะบอกว่าเหลือคอร์สอีก 3 ครั้ง กลับไปทำอีกที ไม่เจอร้านแล้วอ่ะ
    อยากรู้เหมือนกันว่าอยู่ไหนอ่ะค่ะ
    เคยเห็นอยู่ที่ตึก Jasmin สุขุมวิท 23 ค่ะ
    ~----~**~----~**~-----~**~-----~**~-----~----~**~----~**~-----~**~-----~**~-----

"Women who buy the famous 2.55 cannot only buy black." ---Karl Lagerfeld

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook