Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 30

Thread: ใครได้รับ Forwordmail ที่ Operator bank กสิกรโดนผู้ชายด่าบ้างคะ

Warning Points:
    0/5
    ใครได้รับ Forwordmail ที่ Operator bank กสิกรโดนผู้ชายด่าบ้างคะ อยากทราบว่ารู้สึกยังไงกันบ้างคะ เราฟังแล้วแอบสงสาร operater ผู้หญิงคนนั้นมากๆ เพิ่งจะรู้ว่าอาชีพนี้มันต้องมีความอดทนขนาดนี้เลยหรือ อยาก copy file มาให้ทุกคนฟังแต่ทำไม่เป็นอ่ะค่ะ ใครรับอาสาหรืออยากฟังpmเมลล์มานะคะ แล้วจะForwordไปให้ค่ะ
    (ปกติไม่ชอบส่งเมลล์แต่คราวนี้รับไม่ได้จริงๆค่ะ มันแมนมากๆเลยค่ะจะต่อยผู้หญิงด้วย)

ลองฟังดูนะคะ

http://www.fwdder.com/topic/125503

0/5
    ฟังแล้วครับ

เอ่อ

คือคนด่าจบ ป โท

= =

การศึกษาไม่ได้ช่วยขุดสันดานคนให้ดีขึ้นได้เลย

ห่ะๆ

0/5

อยากรู้ๆๆ

ขอฟังด้วยคนค่า jip989@hotmail.com ค่ะ
    RhaJib @ SiamBrandName

0/5
    ฟังแล้วเหมือนกันค่ะ
    สงสารoperatorจิงๆค่ะ

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
    난 다신 사랑 따윈 하지 않을 거라
    그렇게 다짐했었던 적 있었죠
    스쳐 지난 이별의 기억
    다시 또 부서졌던 믿음
    아픔과 위로 속에 난 그들을 지웠죠
    하지만 그대를 처음 봤던 그 날 이후로
    난 다시 용기가 생겼죠
    그대의 어깨에 기대면 맘이 편해져
    이대로 영원히 그대와 있고 싶어요

0/5
    ฟังแล้วเหมือนกันค่ะ สงสาร operator จัง แต่เค้าอดทนมากเลยเนอะ ถ้าเป็นเราคงร้องไห้โฮอยู่ตรงนั้นแล้วล่ะ
    ว่าแต่ สงสัยว่า มันหลุดมาได้ไงอะคะ น้อง operator เป็นคนปล่อยออกมาหรอ งง

lalana's Avatar
    lalana is offline Trusted Member
    0/5

Exclamation

ได้รับเมลล์เหมือนกันคะ

ฟังแล้วโกรธแทนเลย operator คนนั้นมากๆ

เป็นเราคงคงมีสวนกลับไปแน่ๆ ไม่ใจเย็นและพูดดีด้วยแล้ว

หรือไม่ก็วางสายไปเลย ไม่มาฟังเค้าด่าอยู่หรอก

เค้าใจเย็นมากๆอ่ะ

แต่ว่าrecord นี้มันหลุดมาได้ไงอะ

หรือพนักงานเอาออกมาปล่อย
    คนจะงาม งามน้ำใจ ใช่ใบหน้า
    คนจะสวย สวยจรรยา ใช่ตาหวาน
    คนจะแก่ แก่ความรู้ ใช่อยู่นาน
    คนจะรวย รวยศีลทาน ใช่บ้านโต

0/5
    ได้ฟังเหมือนกันค่ะ ยังคิดอยู่ว่าช่วงหลัง ๆ ที่ operator ได้แจ้งข้อมูลให้ผู้ชายคนนั้นทราบแล้ว แต่เค้าก็ยังพูดจาไม่ดี วกไปวนมาจะหาเรื่องให้ได้เนี่ย ตอนนั้นน่าจะตัดบทไปเลยว่าถ้าไม่มีอะไรสอบถามเพิ่ม ดิชั้นขออนุญาตวางสายเพียงเท่านี้ ขอบคุณที่ใช้บริการค่ะ แบบเนี้ยอะไม่น่าจะผิดกฎเนอะ

0/5
    เคยฟังเหมือนกันค่ะยังมีอยู่ในคอมด้วย อิอิ
    แต่ในพันทิปมี 2 กระแสค่ะ บ้างก็บอกว่าจริง บ้างก็บอกว่าเป็นแผนการตลาดของ DTAC
    ที่จะดูปฏิกิริยาตอบสนองจากผู้บริโภคว่าเห็นอย่างไรกับเรื่อง call center อะไรทำนองนี้
    fashion & style updates at::http://whatacatsaw.blogspot.com/

0/5

Talking ..

ยังไม่ได้ฟังแต่เข้าใจพนักงานเลยค่ะ ว่าถูกฝึกมาให้อดทนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆเพราะเคยเป็นสาว dtac อยู่พักใหญ่ เคยถูกขุดบรรพบุรุษขึ้นมาด่ารวมทั้งบรรพบุรุษที่ยังมีชีวิตอยู่ ขว้างโทรศัพท์ใส่ ให้ของลับ สิ่งที่พนักงานทำได้คือ ยิ้มให้ หรือถ้าเป็น call center ก็ยิ่มใส่กระจก ( เค้าจะมีกระจกเล็กๆ ให้ที่ล็อก 1 อัน ) แล้วพูดได้แต่คำว่า...ค่ะ.... ห้ามเถียง ห้ามยอกย้อนลูกค้า เพราะลูกค้าคือ...พระเจ้า...( ช่วย...กล้วยทอด...) เพราะเค้าจะมีการดักฟังเสียงสนทนากับลูกค้าเพื่อให้คะแนนปรับเงินเดือน เราเคยครั้งนึงตะบะแตกค่ะคุณข่า...สิ้นเสียงสนทนา..เสียหัวหน้าก็มาเชิญเข้าห้องสองต่อสองค่ะ

0/5
    เคยได้รับอยู่ 2 อันค่ะ เป็นของ d-tac และก็ ล่าสุดของ

พนักงานแบงค์ กุงไทย(อันนี้ฟังแล้วรันทดเลย):-(
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook